ดู: 5114|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบราคา ที่บุญรัตน์คลินิก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
บุญรัตน์คลินิก เสริมจมูกเ่ท่าไหร่ค่ะ
ตอบกระทู้ deknam ตั้งกระทู้

เราได้คิวจันทร์นี้ หมอบอกห้าพัน ไปพร้อมกันมั้ย จะได้สวยด้วยกาน
ห้าพันจ้าคอนเฟิร์ม
บุกไปเลยจ้า รอๆๆทั้งวัน แต่ไม่ต้องรอเปงเดือนๆ :)
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-7 01:59:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันจันทร์ไปไม่ได้อะคร่า ไปเรียน กำลังจะสอบละด้วย หึหึ คงต้องรอหลังสอบอะจร้า
บุกเลยได้ทำแน่อาจจะได้ทำเร็วด้วย
ถ้าบุกไปทำเลย ต้องไปรอตั้งแต่กี่โมงอ่ะค่ะ ถ้าจะไปเสริมจมูกที่บุญรัตน์คลินิค
ใช้เวลานานเท่าไรคะ
อยู่ต่างจังหวัดอ่ะ อยากไปทำแต่ไม่รู้ว่าใช้เวลากี่วัน แล้วถ้าทำเสร็จแล้วต้องไปทำอะไรอีกอ๊ะป่าว บอกหน่อยค่า...........:)
เค้าใช้เวลา30-45นาที่มั้งได้คิววันที่6มิยเหมือนกันตื่นเต้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้