ดู: 6823|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Vaser/ดูดไขมัน] สอบถามคะ เกี่ยวกับดูดไขมันที่ขา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Candy^^ เมื่อ 2011-2-4 02:49

ดูดมาแล้วห้าวันอะึคะ ขาบวมแล้วเป็นรอยช้ำจ้ำๆ บวมถึงเท้าเลยคะ
ควรประคบร้อนหรือเยนคะ การแช่น้ำอุ่นช่วยลดอาการบวมมั๊ยคะ
ขอโทษทีนะคะ ไม่มีprogramที่สามารถย่อรุปอะคะ

โดนดูดไปห้าจุดเลยสาหัสพอควรคะ [ตั้งแต่ก้นถึงเข่าคะ]
แนะนำวิธีลดบวม กับให้รอยช้ำหายเรวๆหน่อยคะ

ขอบคุณคะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 02:35:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Candy^^ เมื่อ 2011-2-4 02:50

รุปที่สามเปนรอยตรงที่ดุดคะ
หายไว ๆ ครับ  
หายไวๆนะครับ แล้วดูรีวิวหน่อย..ว่าจะพาแฟนไปดูดเหมือนกัน หึหึ

ขอโทษนะคะดูููดไขมันที่ไหนคะ กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะอยากจะทำบ้างค่ะ และขอให้หายเร็วๆนะคะ
ซื้อยา ไดฟีลีน มาทา และนวดเบาๆค่ะ  
ตอบกระทู้ Candy^^ ตั้งกระทู้

ควรประคบเย็น 3วันแรกหลังทำ แล้วตามด้วยประคบอุ่นอีก 3 วัน อาจใช้ยาทาลดรอยชำเรพาริลเจลทาบริเวณชำ
หลังทำมา 72 ชม. ขึ้นไปสามารถประคบอุ่นได้แล้วค่ะ และควรใช้สเตย์รัดไว้ตามคำแนะนำแพทย์เสมอ
ไม่ควรแช่น้ำร้อนนะคะ เพราะอาจทำให้บวมได้

ขอให้หายเร็ว ๆ นะคะ สวย ๆ สมใจค่ะ
ถ้าบวมให้ประคบเย็นครับ   ถ้าฟกช้ำ คล้ำ ให้ประคบร้อน
ช่วงแรก 3 วันน่าจะประคบเย็นไปก่อน  หลังจากนั้นค่อยประบคบร้อนคั
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 17:10:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ jidapa1234 ตั้งกระทู้

สามวันแรกหมอห้ามโดนน้ำอะคะ พออาบน้ำได้แช่น้ำอุ่นซะงั้น
งั้นต่อไปทำไรดีคะ เยนหรือร้อนดี
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 17:23:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วใครรุ้มั๊ยคะว่านานมั๊ยจะหายบวมเดินได้ปกติ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 17:32:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Candy^^ เมื่อ 2011-2-4 17:32

เลือดไหลตอนทำเสรจแล้วไปเข้าห้องน้ำคะ

แสดงความคิดเห็น

ทำไมถึงไหลคะ พยาบาลไม่แปะพลาสเตอร์ให้ก่อนหรอคะ  โพสต์ 2011-10-3 22:31
หยดเลย ฮือๆ  โพสต์ 2011-2-4 18:11
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตอบกระทู้ Candy^^ ตั้งกระทู้

อาบน้ำได้คะ เพราะมีกันน้ำติดอยู่แล้วไม่ใช่เหรอคะ ถ้ามันเปรียกให้แกะออกแล้วเช้ดให้แห้งแค่นั้นพอคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-2-4 18:11
อยากดูดไขมันมั่ง ทำที่ไหน ราคาเท่าไร อยากได้ข้อมุลค ...

มีหลายที่คะลองศึกาาดูแล้วกันคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Candy^^ เมื่อ 2011-2-4 17:23
แล้วใครรุ้มั๊ยคะว่านานมั๊ยจะหายบวมเดินได้ปกติ ...

อันนี้แล้วแต่คนคะ เพราะคนเราบวมไม่เหมือนกัน เวลา ก็น่าจะ 1 อาทิตย์ ถึง 1 เดือนอะคะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-13 05:43:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Candy^^ เมื่อ 2011-2-13 05:48
ต้นฉบับโพสต์โดย dreamjung เมื่อ 2011-2-12 22:54
จขกท. ดีขึ้นยังคะ มีรูปมีอัพให้ดูผลมั้ยค้า  ...

ตอนนี้ขาหายบวมละนะคะ  แต่ยังไม่เลกเลยคะ
แล้วแอบมีน้ำนี่อะคะซึมๆๆ มองบอกเป็นน้ำไขมันอะคะ
ลองดูนะคะ

โหวว แอบน่ากัวเล็กๆคร่ะ ><  โพสต์ 2011-10-3 22:30
หายไวๆ นะค้า  โพสต์ 2011-2-13 23:00
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-13 05:49:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่แผลที่ดูดไม่เหนเลยคะ  ของเราออกไป 2500ccเยอะมากคะ

อยากรู้ราคา และชื่อคลีนิคจังค่า ..แขนขาใหญ่ อยากไปเอาออกมั่งค่า  โพสต์ 2011-2-13 23:01
อยากดูดไขมันด้วย ยย  ขาแอบไหย่
ขอข้อมูลด้วยน้าค้า
ขอดู อัพเทอร์ด้วยนะคะ แนะนำด้วยคะ
อยากดูดบ้างจัง
ไขมันที่อยู่ใต้ผิวหนัง เมื่อมีไขมันใต้ผิวมากขึ้นก็จะทำให้ส่วนอวัยวะนั้นดูนูนโป่งขึ้น ทำให้ดูไม่สวยงาม ท่านที่กำลังมองหาสถานที่ ดูดไขมันส่วนเกิน ที่เห็นผลอย่างแน่นนอนและปลอดภัย ในราคาที่ถูก คลิ๊กดูรายละเอียด การขจัดไขมันส่วนเกินนั้น ในปัจจุบันมีหลายวิธีมาก เ่ช่น การดูดไขมัน สลายไขมันด้วยเลเซอร์ เป็นต้น การออกกำลังกายยังเป็นอีกหนึ่งทางเลือกสำหรับท่านที่ต้องการ สลายไขมันในส่วนต่างๆที่ท่านต้องการขจัดออกไป สำหรับท่านที่ไม่ต้องการใช้บริการด้านการดูไขมันกับเรา แต่ต้องการสลายไขมัน ต่างๆเรายินดีให้คำปรึกษา ร้านของเรายินดีให้คำปรึกษา และคำแนะนำ ต่างๆในด้านการ ดูดไขมัน และ สลายไขมัน ต่างๆอย่างถูกต้อง การดูดไขมันที่ถูกวิธี และการรับษาและดูแลตัวเองหลังดูดไขมัน คลิ๊กดูรายละเอียดได้ทางหน้าเว็บไซต์ ไขมัน เป็นสิ่งที่ผู้หญิงทุกๆคนไม่ต้องการที่จะมี เพราะไขมันคือตัวที่ทำลายความมั่นใจของคุณผู้หญิง บริษัทของเราเป็นสถานเสริมความงาม ให้บริการต่างๆ ไม่ว่าจะ สลายไขมัน ดูดไขมันส่วนเกิน และเสริมสวยต่างๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้