ดู: 1387|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพื่อนบอกเราหนอ่ยนะคับขอร้อง

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนหนึ่งที่ทำศัลยกรรมมาเราทำจมูกมาเราอยากถามเพื่อนๆว่าเราจะไปแก้จมูกใหม่ไปเอาอันเก่าออกแล้วไปทำใหม่มันจะเจ็บปวดมากใหม่เรากลัวเราไม่อยากไปทำใหม่เลยที่เราจะไปทำเพราะตรงปลายจมูกมันจะทะลุออกมาเรากลัวเราไม่อยากทำเลยแต่ก็ต้องทำใจอดเจ็บอีกครั้งหนึ่งยอมเจ็บแลกกับความหล่อกลับมา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 07:16:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kurama ตั้งกระทู้

เอ้ย....ไปแก้มาแล้วคับพี่อ่านในเนตพอทำไม่เจ็บจริงแต่พอวันรุ่งขึ้นนิไม่ค่อยเจ็บเท่าไรแต่มันบวมอ๊ะคับพี่บวมตรงหัวตาบนกับแท่งตรงกลางนะคับบวมมากๆเลยคับเป็นเพราะคุณหมอมือแรงหรือเปล่าหรือเป็นเพราะว่าคุณหมอเอาจมูกเราสูงกว่าเก่าอ๊ะคับแต่ก็ช่างเถอะคับผ่านวันเลวร้ายมาละเพราะผมเป็นคนกลัวการผ่าตัดอ๊ะคับ   เฮ้อย....บวม บวม  บวม  พักแต่อยู่ในบ้านไม่ได้เซ็ตผมออกไปเทียว  ไม่ได้ไปจีบสาวเล่นเหมือนแบบเคย กินเหล้าก็ไม่ได้หมอบอกว่าบวม เฮ้อย...อดเดินถนนคนเดินเลยคับ แต่ก็ภาวณาขอให้ตัวเองออกมาหล่อแบบดั่งเดิมก็พอแล้วคับ  ขอแค่นั้นคับ

แสดงความคิดเห็น

หุหุหุ งั้นเอาใจช่วยนะคับ ขอให้หล่อสมใจเน้อๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-2-4 08:46
ไว้แวะไปดูลิงท์ที่ผมทำสิครับ ยิ่งทำนานยิ่งเข้ารูปครับ โอกาสไนการทะลุขึ้นอยู่กับผีมือหมอ และ ผิวหนังของคนไข้ครัับ
http://dungdong.com/forum.php?mo ... mp;page=2#pid599924
ลองหาหมอเติมปลายจากกระดูกอ่อนหลังหูจิคับ
ไม่บวมมาก  พักฟื้นน้อยกว่า
แก้ที่ไหนดีบ้างก้บอกต่อหน่อยนะคะ
อยากแก้อยู่เหมือนกัน
เห็นเค้าว่าตอนแก้เจ็บน้อยกว่ารอบแรกนะ กิกิกิ ที่สำคัญร่างกายฟื้นตัวไวกว่าด้วย
เราว่าตอนแก้มันไม่เจ็บนะคะ..(อยู่ที่มือหมอด้วยแหล่ะ)...แต่ที่เซ็งไม่อยากแก้ต่อเพราะขี้เกียจมารักษาตัวนี่ล่ะค่ะ...ตกลงว่าแก้ที่ไม่ใช่รอบแรก(ในภาวะจมูกปกติ)มันจะยุบบวมไวใช่ไหมคะ..เพราะกะจะไปเสาร์นี้ละล่ะ...แต่ดันคิดมากนู่นนี่..
เห้นๆๆๆ ด้วย ๆๆอยากไปทำอ่ะ ไม่ถูกใจ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 22:30:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ hotapiruk ตั้งกระทู้

ขอบคุณคับที่ให้คำแนะนำผม แต่คุณ hotapiruk ออกมาหล่อมากๆนะคับคุณหมอคงเก่งน่าดู แต่ก็ว่าเถอะคับคนเราผู้ชายก็อยากหล่อไม่แพ้ผู้หญิงอยากสวยใช่ใหมละคับใครหาว่าเราเป็นชายไม่แท้ไม่จริงละคับเพราะว่าเราผู้ชายถ้าไม่หล่อผู้หญิงก็ไม่มองอ๊ะคับการที่เราใช้หน้าตาออกไปทำมาหากินทุกวันนี้ก็ตอ้งเจอคนมากมายยิ่งเวลาไปเดินถนนคนเดินที่เชียงใหม่หวันใจมากๆคับเพราะว่าหล่อหลายคนไอ้เรามันก็ติดอยู่ตรงที่ว่าฉันก็หล่อคนหนึ่งส่วนตัวผมแล้วผมเป็นพีเซ็นเตอร์แบรน์เสื้อผ้าชนิดหนึ่งอยู่ที่เชียงใหม่เสื้อผ้าเซ็ตแบร์นนี้นี้ขายอยู่บนโรบินสันเชียงใหม่คับขอไม่บอกว่าแบร์นใหนถ้าขึ้นไปเห็นรูปตั้งโชว์อยู่ในร้านเสื้อผ้าก็คนนั้นละคับคือผมแต่ผมขอไม่เอารูปมาลงนะคับเพราะว่าผมใช้หน้าตาทำงานคับความจิงจมูกผมมันบางนะคับอยากจะแก้กลัวมันทะลุนะคับเอาใจช่วยตัวเองยิ่งเราไม่มีดั้งโด่งแล้วก็รู้สึกท้อถ่อยนะคับอยากโด่งอยากจมูกสวยเหมือนคนอื่นขอบคุณมากนะคับที่ให้คำแนะนำผม ผมกลัวๆเพราะไม่เคยแก้จมูกนะคับ ขอบคุณมากๆนะคับที่บอกผมคับว่าแต่คนเชียงใหม่เหมือนกันเหลอคับว่างๆเจอกันนะคับผมก็คนเชียงใหม่คับ
ผมก็ทำสองรอบนะครับ ...แต่รอบสองจะหายบวมไวมากครับ

ตอนทำก็ไม่เจ็บหรอกครับผม.แต่ หลังทำอาจเจ็บนิดหน่อย แต่บวมไม่มากนัก

อย่างไรเองเป็นกำลังใจให้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้