ดู: 3804|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] ขอคำแนะนำ แก้มตอบมาก เนื่องจากจัดฟันด้วย อยากฉีดแก้มคะ

[คัดลอกลิงก์]
จัดฟันมา 4 ปี แก้มตอบมาก มีแต่คนทัก ว่าทำไม ผอมจัง ดุข้อมุลมา ว่า สามารถฉีด filler เพิ่มแก้มได้ ใครมี ประสบการืเรื่องนี้ ที่ไหน ราคาไม่สูงมาก แนะนำด้วยคะ ขอบคุณมากคะ
มันมีการฉีดไขมันปรับรูปหน้าด้วยนะคับ แล้วก็ฉีดฟิลเลอร์เติมเต็ม ถ้าไงลองหาข้อมูลดูอีกทีเน้อ
ตอบกระทู้ kurama ตั้งกระทู้

ฟิลเลอร์ กับ เรสติเลน  นี่เหมือนกันหรือป่าวคะ
สงสัยอยู่อ่ะค่ะ..การทำงานมันคล้ายกันหรือป่าว
ต้นฉบับโพสต์โดย nam-rin เมื่อ 2011-1-30 16:14
ตอบกระทู้ kurama ตั้งกระทู้

ฟิลเลอร์ กับ เรสติเลน  นี่เห ...

อยากรู้ข้อมูลเพิ่มเติมคลิกลิงก์นี้เลยค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=19194

แสดงความคิดเห็น

ไม่เป็นไรค๊าบบบบบบบบบบ  โพสต์ 2011-1-31 16:04
ขอบคุณค่า...^_^  โพสต์ 2011-1-31 14:12
ลองดูหมอคมกริชมัยจ๊ะ วันนี้ไปที่คลีนิกหมอมา เห็นคนไปฉีดกันค่อนข้างเยอะนะจ๊ะ (แอบอยากทำมั้ง แต่คงต้องรอให้หน้าหายก่อน) ยังไงลองเสริช์ดูก่อนก็ได้เนอะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maleena เมื่อ 2011-1-30 19:14

หมอวีระพันธ์  บุญมาศซิ เราก็ฉีดไขมันที่แก้มกับคุณหมอวีมา คลีนิควีพลัสบางแสน
คุณหมอฉีดจุดละ 8,000 บาทเอง
ผมจัดฟันถอนไป 7 ซี่ คิดผิดมาก หน้าตอบ แต่ผมเพิ่งจัด คงรอดูสักระยะก่อน ถ้าตอนถอดเครื่องมือดูไม่ดี ผมก็คงต้องฉีดด้วย --" ว่าแต่ฉีดแล้วได้นานแค่ไหนคับ ไขมันตัวเอง
เราก็จัดฟันแหละ  ตอนนี้ถอดออกมาแล้วละ แก้มตอบเหมือนกันอ่ะ  ไม่น่าเลยอ่ะ  เฮ้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้