ดู: 3221|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอกรีชาติ / หมอพีระ นนทเวช ช่วยแนะนำที

[คัดลอกลิงก์]
อยากให้ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยนะคะ  ว่าทำก็หมอท่านไหนดีใน 2 ท่านนี้
แนวทางรูปร่าง เทคฯ เกร็ดเล็กๆน้อยของหมอทั้ง 2 ท่าน ช่วยกันวิพากษ์วิจารณ์ทีนะคะ
ว่าแบนๆแบบนี้ไปท่านไหนดีกว่ากัน

ปล.หมอ 2 ท่านนี้เพราะเปง รพ.ทั้ง 2 ที่ เปงอาไรที่ต้อง รพ. ไม่งั้นไม่ผ่านเซ็ฯเซอร์ที่บ้านอ่าจ้า

erewwwt.jpg (8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คุณหมอกีรชาติ..เค้าเปงหมอใหญ่ของยันฮีค่ะ
ส่วนคุณหมอพีระ...ก็ทำศัลยกรรมได้สวยงามเหมือนกัน

ขอยกตัวอย่างนะคะ...จมูกของเก๋เนี๋ย..เปงคุณหมอพิชญ์ค่ะ...ที่ทำให้นะ
ลองค่อยๆ ดูรายละเอียดข้อมูลจากเพื่อน ๆ คนอื่นๆ ได้นะคะ
พอใจคุณหมอท่านไหน..ก็เริ่มได้เลยค่ะ....ค่อยๆ ศึกษาข้อมูลก็ได้ค่ะ
แล้วค่อยตัดสินใจ   เปงกำลังใจให้นะคะ
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไปหมอพีระดิ มือเบาไม่บวมนาน
ลองศึกษาจากผลงาน รวมถึงลองเข้าไปปรึกษาดูนะก๊าบ เป็นกำลังใจให้ก๊าบ สู้ๆๆๆ
เหมือนเราตอนแรกๆๆเลยคือต้องทำที่โรงพยาบาลเท่านั้นไม่งั้นไม่ผ่าน  แต่แล้วเราถือว่าเราคิดผิดขึ้นอยู่กับการหาข้อมูลค่ะเพราะไปทำมาแล้วก้อต้องรอแก้ค่ะ ตอนนี้เลยต้องรอคิวนานเลย  หาข้อมูลเยอะๆนะคะจะได้ไม่ต้องเจ็บตัวหลายครั้งและก้อเสียเวลาเสียสตางค์ด้วย
ที่จริงคลีนิคบางแห่งทำได้ดีกว่าร.พ. ก็มีนะครับ

แต่ถ้าพูดถึงความพร้อมด้านอุปกรณ์ทางการแพทย์ก็คงสู้ร.พ.ไม่ได้
เหมือนเราตอนแรกๆๆเลยคือต้องทำที่โรงพยาบาลเท่านั้นไม่งั้นไม่ผ่าน  แต่แล้วเราถือว่าเราคิดผิดขึ้นอยู่กับ ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-9-1 19:57

ไปทำที่ โรงบาลอะไรหรอครับ อยากรู้ว่าที่เดียวกันป่าว เพราะเราก็คิดผิดเหมือนกัน ตอนนี้รอแก้ เสียดายเงินเสียดายเวลา
เราตอบ PM ไปแล้วนะ PoBY แต่เราลืมถามว่าจะไปแก้ที่ไหนเหรอ จองรึยัง ที่เดียวกันกับเรารึเปล่า
เราตอบ PM ไปแล้วนะ PoBY แต่เราลืมถามว่าจะไปแก้ที่ไหนเหรอ จองรึยัง ที่เดียวกันกับเรารึเปล่า ...
ต้นฉบับโพสโดย fang2009 เมื่อ 2009-9-3 17:10

คงเป็นหมอเฉลิมอ่ะครับ  ดูแล้วฝีมือเข้าท่าที่สุด  แต่ถ้าไม่มีคิวจริงๆ ก็ว่าจะไปหมอกมล ทาวอินทาว หรือหมอกุศลแทน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้