ดู: 9580|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอวรวิทย์ทำจมูกเบี้ยวตลอดเลยหรอ?????

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนนึงที่สนใจจะทำจมูกกับคุณหมอวรวิทย์แล้วเราก็จองไปเรียบร้อยแล้วด้วย

แต่เหนรีวิวเพื่อนๆส่วนใหญ่ทำมาแล้วมีปัญหาคือ จมูกเอียง

แต่คุนหมอก็รับประกันแก้ให้อย่างดี เราก็เลยนอยซ์

ถึงหมอจะบอกว่ารับประกันแก้ให้ฟรีก็เถอะ

คงไม่มีใครอยากเจ็บตัวสองสามรอบจิงปะค่ะ

เห้อ!!!! เหนื่อยจัง เพื่อนๆว่าไงกันบ้างค่ะ

หลายๆกระทู้ก็ แก้กันอย่างน้อย 2 ครั้งอ่ะคับ ที่ๆอ่านมา

ตอนแรกสนใจมากเพราะคุณหมออยู่ฟอร์จูน เคยไปคุยที่ จุฬาเวช คุณหมอคุยดีมากเข้าใจ
ความต้องการของเราดีคับ ดูวิว ที่คุณหมอทำ ยอมรับว่าคุณหมอเหลาสวยมากคับ
แต่เข้ามาดู ดั้งโด่งบ่อยๆ เลยนอย เอาไงดีวะ (ทำ 1 ครั้งแถม 1 ครั้ง)

ก็เลยจองกะหมอเฉลิม แว้วววว  47000 แนะ รอ เดือน กันยา 54โน่นเลย แต่รอได้ มั่นใจอ่ะ
ไม่อยากเจ็บหลายรอบ

เอาเป็นว่า  ถ้าไม่คิดมาก คุณหมอ วรวิทย์ ตอบโจทย์ได้ดังนี้คับ

1  เรื่องทรงดีมากคุณหมอเหลาสวยคับเหมือนแบบเลย
     2  ราคา ก็โอเค  ไม่แพง(ถ้าไปที่จุฬาเวชนะ)
     3 เวลา ไม่ต้องรอคิวนานคับ

สำหรับคนที่ไม่ซีเรียสเรื่องผ่าหลายรอบ(ต้องวัดใจหน่อย) ผมว่าคุณหมอโอเคมากเลยคับ
(แต่สำหรับคนที่อยู่ต่างประเทศไม่แนะนำนะ)

โชคดีทุกคนคับ

แสดงความคิดเห็น

47000 นี่ทำใหม่หรือแก้อ่ะ  โพสต์ 2011-2-7 00:49

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 14:30:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kimbomz ตั้งกระทู้

ขอบคุนค่ะ

ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมคุนหมอถึงชอบทำเบี้ยว

ผมว่าเป็นเพราะ ซิลิฯ แบบเกาหลีมันนิ่มเกินไปนะ ถ้าไม่ขั้นเทพ จิงๆ เหลายากอ่ะ

เห็นคนที่ทำกะหมอ ศ. เค้าทำทรงเกาหลีเหมือนกัน หมอยังพลาดเหลาแกนเล็กเกินไปเลยต้องแก้ใหม่อ่ะ แต่ไม่ทุกคนนะคับ

เลยกะว่า จะไม่ใช้ ซิลิฯ แบบนิ่มมากแล้ว(แอบกัว) แต่อีกใจก็เสียดายนะทำทั้งที อยากได้ของดีๆไปเลย

เฮ้อ เอาไงดีหว่า

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 14:40:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ช่ายค่ะ เพราะซิลิพิเศษกะซิลิเกาหลีของหมอวรวิทย์อะ มันดูต่างกันมาเลยของเกาหลีดูกว่าเยอะเลยอะ แล้วหมอก็บอกว่ามันจะเหลาได้สวยกว่า และปลายจมุกหนูเนื้อน้อยไงโอกาศในการทะลุก้อน้อยกว่า

เลือกไม่ถูกเลยเรา
ทำที่ไหนคับ ฟอร์จูนหรือ จุฬาเวช
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 14:46:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จุฬาเวชค่ะ ตอนนี่ยังเลือกแบบเลือกซิลิไม่ได้เลยอะ ทำช่วงเดือนมีนาอะค่ะ กลัวเบี้ยวสุดๆ
555  ผมว่าคุณหมอโอเคนะทรงสวยแน่นอน
แค่หาแบบที่ชอบสุดๆ

วัดใจไปเลยคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 14:54:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

คงต้องอย่างนั้นแหละค่ะ เปนไงเปนกันเบี้ยวก็แก้ใหม่เนอะ

แต่ก็ขอให้ไม่เบี้ยวเถอะ สาธุ!!!!!

ขอบคุนมากเลยนะค่ะ
หง่าาาาา..เราจองคิวไปแล้วอ่ะ 16 มีนา

กลัวเบี้ยวจังอ่ะค่ะ ถ้าไม่เอาชิลิโคนเกาหลี โอกาสเบี้ยวจะน้อยกว่าป่าวคะ

อย่าลืมมารีวิวด้วยนะคะ เผื่อว่าจะได้แนะนำให้เราบ้าง ขอให้โชคดีคร่า  โพสต์ 2011-1-25 16:12
เราจองวันที่14มีนาเหมือนกัน คิดแบบเด่วกันเลยค่ะว่าจะเอาแบบไหนดี  โพสต์ 2011-1-25 00:17
ตอนนี้ ราคา เสริมจมูกคุณหมอเฉลิมเท่าไหร่ล่ะครับ ถึง 47000 เลยเหรอครับ

ทำใหม่ 22000 คับ  โพสต์ 2011-2-21 01:00
เราเพิ่งไปแก้จมูกกะคุณหมอวรวิทย์มา สวยนะคะ ไม่เอียง แต่ฐานจมูกเราไม่เท่ากันก็ปรึกษาคุณหมอว่าจะทำยังไง คุณหมอน่ารักมากค่ะ บอกทุกอย่าง ทำออกมาก็สวยสมใจค่ะ ไม่บวมมาก วันที่4ก็ออกสู้สังคมได้แล้ว
นั่นดิครับ ทำไมถึงบอกว่าเอียงตลอดล่ะ หลายคนที่ทำครั้งเดียวแล้วสวยก้มีนะครับ
งี้ ดิสเครดิตหมอป่ะเนี่ย ...
ทำจมูกกับหมอเฉลิมทำไมถึงราคา 47,000 ล้ะคะ
ที่ถามมา ค่าเสริม 20,000 กับ 22,000
ค่าแก้ 30,000 กับ 32,000 ไม่ใช่หรอคะ ทำไมตั้ง 47,000 อ่า ><"
ทำอะไรเพิ่มป่ะคะ ?

ปลายมันสั้นอ่ะ อยากได้ยาวๆๆๆ และมันบางด้วยคับ  โพสต์ 2011-2-21 01:00
แก้ 32000 หลังหู 15000 ค้าบบบบบ  โพสต์ 2011-2-21 00:59
เบี้ยวหรา ไม่เห็นรู้เรื่องเลยอะ  ก็เห็มมีแต่สวยๆหล่อๆกันนะ  อาจเป็นบางคนที่แกนเดิมเค้าเอียงอยู่แล้วป่าวเพราะตอนจมูกเราแปบๆแบนๆเราก็ไม่รู้หรอกว่ามันเอียง พอไปทำมันสูงขึ้นก้เลยเห็นว่ามันเอียง
เอาเป็นว่าแล้วแต่ความคิดของแต่ละคนก็แล้วกันนะ
kimbomzทำวันไหนค่ะเราวันที่7ค่ะ ตอนนี้ยังลังอยู่ค่ะว่าจะใส่กกหูไปเลยดี หรือทำมาก่อนแล้วค่อยใส่อะค่ะ

ใส่ไปเลยคับ ผมก็ใส่พร้อมกันเลยเจ็บทีเดียว  โพสต์ 2011-2-21 01:01
วันที่ 5 คับ ลืมไปแล้วนะเนี่ย ยังไม่ถึงอีกเหรอ เฮ้อ  โพสต์ 2011-2-21 00:57
ผมแก้จมูกกะหมอวรวิทย์มาคับ

ได้เดือนกับอีก 4 วันคับ ยังบวมใหญ่อยู่เรยคับ

หมอบอกว่าแก้จะบวมนานมาก

แต่นี้มานเดือนกว่าแล้วนะคับ ไมมันยังบวมอยู่อ่าคับบ

ถ้าไม่สบายใจเข้าไปหากมอดูให้ดีกว่าคะ  โพสต์ 2011-2-13 00:41
บวมนานจริงๆคะเห็นเพื่อนไปแก้มาก็เดือนกว่าแล้วก็ยังบวมอยู่เลย  โพสต์ 2011-2-13 00:41
แต่เห็นหลายกระทู้เหมือนกันนะ

เมื่อวันก่อนเข้าไปดูกระทู้ในนี้แหละเห็นผู้หญิงคนนึงบอก ทำกะหมอเบี้ยวแต่ทรงสวย

ไปให้หมอแก้ใหม่ ดันสวยไม่เท่าอันเก่า เลยร้อยไห้ใหญ่เลย ไม่รู้ตอนนี้ไปให้คุณหมอแก้ใหม่หรือยัง
ทำมาเหมือนกันคะกับคุณหมอวรวิทย์ฟอร์จูนเอียงเยอะมากครึ่งเลยคะเอียงมาทางขวาเลยคะถึงบอกไงคะว่าคุณใจดีใจเย็นแต่ไม่รู้ทำไมใส่ซิลิโคนเอียงจังก็ไม่รู้เหตุผล.ไม่อยากแก้รอบสองกับคุณหมอละ่ไว้แก้กับคุณหมอเฉลิมดีกว่า.
ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่มีแต่ หน้าม้า ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด
คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า เหล่า ฝูงสัตว์

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนพันธุ์ นี้เลยครับ

พบกันที่ www.dodeden.com ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้