ดู: 3755|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำมาแล้วจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fongkgalz เมื่อ 2011-1-24 03:51

ไปทำมาแล้วค้ะ ที่ยันฮี 15000 บาท กับคุณหมอ สานิจ .. จำนามสกุลไม่ได้ แฮ่ ๆ
ตอนแรกอยากจะไปทำกับคุณหมอสยามมาก ๆ แต่ให้คุณแม่โทรไปนัดแล้ว แต่หมอบอกว่า อายุยังน้อยไป ไม่ทำให้ค่ะ
แต่พอดีว่า เราอยู่สวีเดน นานๆจะได้กลับไทยที ก็อยากจะทำเลย ก็เลยจะไปอีกที่นึง ที่ เพื่อนไปทำมา แต่ดันหาคลีนิคไม่เจอ
สุดท้ายก็ลงเอยที่ยันฮี ทั้ง ๆ ที่ไม่อยากทำที่ยันฮีมาก ๆ และไม่คิดที่จะเข้าไปเหยียบที่นั่นเลย แต่น้อออ
(เกลียดยังไงได้อย่างนั้นจริงๆ) อิอิ

ตอนไปทำ ขึ้นไป รอนานมาก ๆๆ ค่ะ แต่ละคนเดินออกมา เขียนหน้าเขินตากันมาเต็มไปหมด
พอถึงคิวเราเข้าไปคุยก่ะคุณหมอ คุณหมอถามแค่ว่า ยังเด็กอยู่นะ จะทำจริงๆหรอ แล้วทำไมถึงอยากทำ
ไอ้เราก็ตอบไปเลย ''อยากใส่แว่นได้ค่ะ'' คุณหมอกับคุณแม่แอบหัวเราะ คิกคัก แหมมม ก็มันจริงนี
จากนั้นคุณหมอก็ให้เลือกซิลิโคนค่ะ มีของญี่ปุ่น กับ ของเมกา ของญี่ปุ่นราคา 9100 บาท แต่ของเมกา 14000 บาท
ไอ้เราก็แน่นอน อยากได้ของดี แบบไหนแพง ก็คงจะต้องดีแน่ ๆ ก็เลยเลือกของเมกาค่ะ
แล้วจากนั้นคุณหมอก็ให้ออกไปนั่งรอจ่ายเงิน ทั้งหมดก็รวมๆ 15000 บาท
แล้วคุณแม่ก็ถาม ''แล้วคุณหมอจะเรียกไปคุยอีกตอนไหนค่ะ'' แต่คุณพยาบาลกลับบอกว่า ''ก็คุยไปแล้วนี่ค่ะ''
แต่เอ้ะ ? หมอยังไม่ได้ถามสักคำเลย ว่าจะเอาแบบไหน ไอ้เราก็ไม่รู้จะทำไง แม่ก็เลยถามว่า จะเอาไง ยังไม่ได้คุยเลย
''จะทำหรอ ? ถ้าไม่ถูกใจก็มีวีนใส่คุณแม่อีก'' ไอ้เราก็นะ จะจ่ายเงินอยู่แล้ว บอกไม่ทำก็ขายน่าแย่ ก็เลยทำ ๆๆ

พอพยาบาลพาเข้าไปล้างหน้า เราก็บอกพยาบาลอย่างเดียวเลย ''บอกหมอด้วยนะค่ะ ไม่เอาเชิด ๆๆๆ ''
คุณพยาบาลก็เออ ๆ ออ ๆ ไป แล้วก็พาเราเดินไปส่งขึ้นเตียง เตรียมขึ้นเขียงให้หมอสับ
ก็มีพยาบาล 2 คน เช็ดหน้าให้ แล้วก็เอาผ้ามาปิดไว้หมดเลย แล้วก็ชวนคุยไป คุยมา แล้วก็ฉีด ยาสลบให้
ไม่รู้ว่ามือใหม่หรือเปล่า ฉีดตั้ง 4  - 5 รอบ ก็ไม่เข้าสักที ไอ้เราก็เจ็บแล้ว ,, พอฉีดแล้ว คุณหมอก็เดินเข้ามา แล้วก็พอ ''โห ทำไมสูงจัง สงสัยจะกินมะละกอเยอะ ?'' แล้วพอสิ้นสุดด้วยคำว่ามะละกอ เราก็ไม่รู้สึกตัวอีกเลย พอตื่นมา เค้าก็กำลังเอาขึ้นรถเข็น รู้สึกว่ามึน ๆๆ มาก เหมือนฝันอยู่ .. แล้วพยาบาลก็เข็นไปที่เตียง เพื่อที่จะให้เรานอนพัก แต่นะ เราก็นอนไม่หลับ เลยลุกขึ้นมานั่ง แต่ก็ยังมึน ๆๆ อยู่ พยาบาลก็เลยเดินมา แล้วถามว่า ''จะเอาอะไรค่ะ'' คำแรกที่พูดเลยคือ ''ขอกระจกหน่อย'' เพราะกลัวไม่สวย พอส่องก็แอบเห็นเลือดออกจมูก แทบช็อคเลยค่ะ นอนไม่ได้ อาเจียนตลอดเลย สงสัยจะแพ้ยาด้วย แล้วจากนั้นก็เลยขอพยาบาลกลับบ้าน ให้เค้าเรียกคุณแม่ให้ คุณแม่ก็เลยมารับ ขณะที่นั่งรถกลับนี่สิค่ะ รถมันก็สะเทือนๆ เลือดก็ไหลออกจมูก แทบแพ้ยาอีก ให้ตายเท่อะ ทรมานสุด ๆ บอกตัวเอง ชาตินี้จะไม่ศัลยกรรมอีก แต่แหมมมมม พอมาตอนนี้ ก็อยากจะทำอีก จนลืมความทรมานไปสะหมดแล้ว อิอิ

เดี๋ยวขอเอารูปก่อนทำมาให้ดูแล้วกันนะค่ะ
มาดูรูปเก่าๆ ตอนนี้แล้วบอกตรงๆ รับไม่ได้ค่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
เป็นคนลพบุรีนะค่ะ แต่น่าจะออกไปทางอีสาน ไม่รู้ทำไม กร้ากกกกกกกก

คุณหมอมือเบามาก ๆๆๆ ค่ะ มาก ๆจริงๆ หรือว่าน่าเราหนาก็ไม่รู้ เพราะช้ำไม่มากเลยค่ะ
นี่ 3 วันนะค่ะ แล้วเราก็ไปลุยเสม็ดเลยค่ะ ไม่แคร์สื่อจริง ๆ (อวตารบุกโลก) อิอิ

นี่เป็นตอน ประมานวันที่ 6 ค่ะ วันต่อมากำลังจะไปให้หมอตรวจอีกที
สังเกตุนะค่ะ หน้าจะบวมๆๆ

แล้วนี่ประมาน 2 อาทิตย์กว่าๆค่ะ วันที่กำลังจะบินกลับสวีเดนค่ะ
รูปนี้แต่งหน้านะค่ะ เลยดูเป็นอีกคน ไก่งามเพราะขน คนงามเพราะแต่งจริงๆค่ะ
และน่าดูเล็กลงด้วยค่ะ เพราะอาจจะเป็นเพราะว่าต่อผมยาวด้วย

แล้วนี่เป็นรูป ได้ เดือนนึงแล้วค่ะ  

นี่ด้านข้างนะค่ะ แตกต่างจากรูปแรกมาก แหะๆๆๆ

ทุกรูปคนเดียวกันหมดนะค่ะ แต่ว่ามีตอนแต่งหน้า ไม่แต่งหน้า
แล้วก็ตอนต่อผมกับไม่ต่อผม ไอ้เรามันผู้หญิงนี่เนอะ ต้องตามเทรนตลอด เยอะค่ะเยอะ ฮ่าๆๆๆ

แต่ละรูปแอ๊บแบ๊วมากกค่ะ ฮ่าๆๆๆ
อ่ออ ลืมบอก หนูเพิ่งจะอายุ 16 นะค่ะ แฮ่ๆๆ

ปล. หนูอยากจะไปแก้นะค่ะ ช่วยแนะนำหมอเก่งๆให้หน่อย
เพราะว่าอยากได้แบบหยดน้ำค่ะ ตอนนี้มันเชิดไปหน่อย ไม่ค่อยชอบบบ
ที่เดียวกันเลยค่ะ  หมอเดียวกันด้วย
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=19355
ดูของพี่แล้งวิจารณ์ได้เต็มที่เลยค่ะคุณน้อง
พี่รู้สึกว่าแกเอาแรงไปโด่งตรงแกนหมด ปลายยาวไม่ค่อยถึงติ่งจมูก(หยดน้ำ)เลย ขนาดจมูกพี่ก็มีเนื้อมากมาย มองด้านข้างออกแนวเชิดเหมือนกัน....แต่นิดหน่อย อิอิอิ ลองศึกษาเรื่องเติมปลายจมูกแล้วมาแชร์กันนะคะ รึว่าจะถอดแล้วแก้ไปเลย...
6 เดือนแก้ฟรีนะคะแต่ค่าเครื่องบินคงแพงกว่าจมูกใหม่...
รอกลับไทยปีหน้าค่อยมาแก้ก้อได้ค่ะ อดทนๆๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 04:27:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ว่าจะกลับไปเดือนกรกฏ่านี่ค่ะ แต่ว่ามันก็ 7 - 8 เดือนแล้ว
แก้ก็คงจะไม่ฟรี และถ้าแก้กับหมอเดิม กลัวจะได้แบบเดิมอีก
แต่ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะคุณพี่ ^^
เหมอืน มะเหมี่ยว นางเอก แม่เบี้ย
สวยคะ

แสดงความคิดเห็น

มะหมี่ พิมผิดด อิอิ  โพสต์ 2011-1-24 11:59
ใช่ๆๆๆ  โพสต์ 2011-1-24 09:23
นั่นสินะ หมอเดิมแกก็คงจะชินเหลาแบบเดิม. กลุ้มด้วยยย
เหมือนนางแบบเลยค่ะ แต่จมูกเก่ามันเนื้อน้อยๆนะค่ะ ทำโด่งขนาดนี้ กลัวมันจะทะลุ ในอนาคตรึเปล่า มันhigh มาเลยอะ องศาด้วย
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตอบกระทู้ fongkgalz ตั้งกระทู้

ผมแนะนำคุณหมอจำรูญ ณ สามเสนน่ะครับ รับรองเป๊ะครับ ยังไงลอง search หาข้อมูลดูน่ะครับ รีวิวอาจจะน้อยครับ แต่รับรองฝีมือขั้นเทพครับ ป.ล. คุณหมอเก่งมากครับ แต่โปรโมทตัวเองไม่ได้เลยไม่ดังครับ เป็นคุณหมอศัลย์ที่ รพ.รามาฯ ครับ เทคนิคของคุณหมอ มีหมอในเมืองไทยเพียงไม่กี่ท่านที่ทำได้ครับ
สวยดีน้าค่า

หน้าเปลี่ยนไปเยอะเรย  *-/*
น่ารักดีครับ :)
เป็นสันดีค่ะ สวยๆ
16ปี ทำได้แล้วเหรอ ต้อง18 ไม่ใช่เหรอ เราก็อยากทำน่ะ แต่อายุไม่ถึง18
พี่ว่ามันดูเป็นแท่งชัดเจนเกินไปอ่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 18:55:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ natthawat ตั้งกระทู้

ฮ่าๆ ไม่อยากเหมือนเท่าไหร่ แต่ขอบคุณค้ะ ^^
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 18:55:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ poyzii ตั้งกระทู้

โอ้ยยย โมทะนาสาธุค๊า อิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 18:56:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dreamjung ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่า แต่ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
ไงก็แนะนำที่แก้สวยๆด้วยนะค๊า
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 18:57:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ rhinoboy ตั้งกระทู้

โอเคค่ะ เดี๋ยวจะลองเซิทดูนะค่ะ
ขอบคุณมากๆค๊า ^^
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 18:59:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ numbzii ตั้งกระทู้

ขอบคุณค๊า แต่ไงก็ช่วยแนะนำที่แก้ดี ๆหน่อยนะค่ะ
เพราะไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ แหะๆ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 18:59:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Lamos ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ อิอิ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 19:00:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chinjang1977 ตั้งกระทู้

เป็นสันแต่ว่ามันเชิดอ่ะค่ะ ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 19:01:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nangmay ตั้งกระทู้

ทำได้นะ เพราะว่าหมอเคยทำอยู่เคสนึงอายุ 14 ด้วย
ตอนแรกหมอก็จะไม่ทำให้ เพราะแกบอกให้รอ แต่ว่าอยากทำมาก ๆ หมอก็เลยทำให้ แหะๆ
พี่ว่าโด่งแรงได้ใจไปไหมอ่ะ กลังอีกสองปีจะมีปัญหาทะลุอ่ะจ้ะ ขนาดของพี่ไม่โด่งแต่พอจับๆคลำๆปลายจมูกยังสัมผัสถึงน้องซิลลี่เลยอ่ะ เป็นห่วงน่ะคนสวยไงก็พยายามนวดเบาๆบ่อยๆน่ะจร้า
สวยมากกครับ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-25 01:28:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fongkgalz เมื่อ 2011-1-25 01:33

แต่ตอนนี้ก็ไม่ค่อยโด่งมากสักเท่าไหร่แล้วค่ะ
นี่เป็นรูปของตอนนี้นะค่ะ

ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
แต่ชอบแบบช่วงอาทิตย์แรกมากกว่า แบบที่ยังบวมๆอยู่นิดหน่อย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้