ดู: 1635|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาทิดน่ามิกิ จะไปทำกับหมอบุญถิ่น ช่วยไห้คำปรึกษาทีค่ะ เครียดมาก

[คัดลอกลิงก์]
มีพี่ๆคนไหน ไปทำกับหมอบุญถิ่นมั่งค่ะ อยากทราบว่า  หมอเค้าทำดีมั้ย แร้วลักษณะจมูกมิกิ  ควรทำแบบไหนดี  เครียดจังเรยค่ะ
มีเพื่อนแนะนำหมอ บุญถิ่นมาเหมือนกันคะ,,, เพื่อนบอกว่าดี เราเลยอยากทำเหมือนกัน
ศึกษาดีๆๆนะครับ  หมอบุญไม่ทำตามแบบที่เราต้องการนะครับ เพียงแค่เสริมให้โด่ง ตาม ธรรมชาติ ทรงเดิมเราแค่นั้น  ราคาจึงถูกแสนถูก
เรากะทำหมอบุญมา ดีอย่างเสียอย่างอะคะ ^^
เราว่าดีตรงที่เค้าจะทำให้เข้ากับหน้าเท่านั้น ไม่ว่าคุณจะถือรูปแบบไหน ดาราคนไหนไปก็แล้วแต่ คุงหมอก็ไม่ฟังหรอกจ้า แต่ก็ดีที่ไม่เสี่ยงว่าหมอจะทำทะลุมั้ย โด่งไปมั้ย น่าเกลียดไปมั้ยไรงี้อ่ะจ่ะ เราว่าโอเลยน๊า อย่างเราเนี่ย เนื้อจมูกน้อย ละถามเราว่าอยากได้โด่งตรงไหน เราก็บอกว่าเอาช่วงสันโด่ง คุงหมอก็บอกว่า"จะให้โด่งมากได้ไง มัน"ได้นิดเดียว คุณดูเนื้อจมูกคุณซิ" ก็เลย เอาไง เอากันฟร่ะ!! จัดไปโล้ดหมอ อิอิ เลยออกมาไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่ ฮาๆ

แต่เราก็อยากแก้อยู่นะ เพราะเราจมูกใหญ่ ก็ศึกษาข้อมูลอยู่จ้า มีไรกะถามได้น๊า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 17:51:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ แค่ไห้มานโด่งก้อพอและละ  เหอๆๆๆ  ศุกร์นี้แล้วว กลัวเจบจัง หมอเค้าฉีดยาชสกี่เข็มอ่าค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-25 10:51:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พุ่งนี้แร้วอ่ะ มีนัดก่าหมอบุญ ตอนบ่าย  โอยย เค้าฉีดยาเสดเราจะขอยาสลบเค้าได้ั้ยอ่าค่ะ  ไม่อยากเหนจิงๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-26 00:07:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปมิกิได้คิวพุ่งนี้เร้ย จาดีใจหรือเสียใจดี กลัวตอนฉีดยาชานี่และค่ะไม่ใช่อะไร มิกิเองเคยผ่านการผ่าตัดมาแล้วมันจะเจ็บน้อยกว่ากัยมั้ยค่ะ  กลัวจัง ได้คิวตอน บ่ายโมงพอดี ยังไงเด่วมาเอารูปลงไห้ติกันน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้