ดู: 5569|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก กะหมอเฉลิม หรือ หมอฉันทัสดีคะ ?? ช่วยหน่อยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เจนเนื้อจมูกน้อยค่ะ ที่ทำมาแกนมันค่อนข้างใหญ่ค่ะ ไม่โด่ง (แค่พอมี) และไม่มีหยดน้ำเลยค่ะ เวลาถ่ายรูปออกมามันดูบานๆ แบนๆค่ะ  เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยหน่อยนะคะกำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ เห็นของ ao_pt และ น้องปอแก้ว ชอบมั่กๆเรย ส่วนผลงานคุณหมอเฉลิม ชอบเยอะมากค่ะยกตัวอย่างไม่ถูกเลย อิอิ

แสดงความคิดเห็น

หมอฉันทัสค่ะ เพื่อนทำมาแล้วสวย  โพสต์ 2011-2-28 08:40
ขอรุปหน่อยค่า  -*-
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 13:24:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย janly เมื่อ 2011-1-23 13:38

รูปตามหน้าโปรไฟล์เรยค่ะ เพิ่งสมัครค่ะใช้มะค่อยเปน อิอิอายจัง ช่วยหน่อยนะคะ เครียดเพราะเพื่อนๆทักกันเยอะอ่ะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 13:29:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปตามหน้าโปรไฟล์เรยค่ะ เพิ่งสมัครค่ะใช้มะค่อยเปน อิอิอายจัง
หมอ ฉันทัสค่ะ สวยแน่ๆๆ
ชอบหมอฉันทัสค่ะ เพื่อนจมูกใหญ่ทำแบบเกาหลีออกมาก็สวยกว่าตอนทำเป็นซิลิโคน
มาปูเสื่อรอดูรูปนะคะ

แสดงความคิดเห็น

หมอนผ้าห่ม พร้อม เช่นกัน ร้อ รอ  โพสต์ 2011-4-5 04:32
รอดูด้วยคนนะคะ
ปอแก้วนี่ดาราหรอ หรือสมาชิกเวบอ่า
แอบบไม่รู้
หมอเฉลิมก็สวยน่ะครับผมลงศึกษข้อมูลดูดีๆๆก่อนจะได้ไม่ต้องเจ็บหลายรอบครับ
จะรอดูนะค่ะ ขอให้สวยๆค่ะ
ฝีมือดีทั้งสองหมอครับฝีมือสุดๆทั้งสองท่าน  
ปัจจัยอยู่ที่งบประมาณกับการรอคอยครับ
งบไม่เกินสามหมื่นรอยาวหน่อยถึงหน่อยมากท่านหมอเฉลิมครับ
งบครึ่งแสน+นิดหน่อยรอไม่นานมากหมอฉันทัสครับ

แต่โดยส่วนตัวชอบงานของหมอฉันทัสครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้