ดู: 26332|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกกับหมอที่นครสวรรค์บ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gobgift เมื่อ 2011-1-22 10:54

เราอยู่นครสวรรค์ค่ะ คืออยากเสริมจมูกมาก เห็นที่นครสวรรค์มคลีนิกศัลยกรรมหลายที่ แต่ไม่รู้ว่าที่ไหนดี

รบกวนผู้มีประบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ (แม่ให้ทำที่นครสวรรค์คะ แฮะ ๆ)

หน้าตาแบบนี้ควรเสริมแบบไหนดีค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนร้าคะ^^
อิอิ  ผมก็เด็กคอนหวัน (ม เจ้า)

รองไปดูหมอรุ่งกิจ ดิ เพื่อนบอกว่าทำดี   แต่ผมไปทำที่ กทม   อะ  ลองดูรีวิวดิ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
ขอความกรุณา อย่าทำเลย ถ้าไม่อยากเจ็บตัวหลายๆรอบ

เลือกเอาที่ดีที่สุดเลยค่ะ สวยครั้งเดียว ไม่ต้องเจ็บ แพงช่างมัน ถ้ามันดี และสวย

เลือกหมอเก่ง ฝีมือดี หน้าตาเราก็สวยไปเลย
หมอรุ่งกิจอ่ะ ชอบเหลาสิริโคนอ่ะ พรุ่งมาก ทำให้หน้าเหมือนกระเทยไปเลย

ทรงแท่งจะตรงๆๆ ปลายเชิ่ดๆๆ ดูหน้าแข็ง เพื่อนไปทำมา สี่คน ไม่สวยสักคนเลย จากที่สวยอยู่แล้ว

เป็นกระเทยกันไปหมดเลย บวมก็นาน เจ็บอีกต่างหาก ตอนนี้พานางไปแก้มาหมดเลย สี่คนอ่ะ

และก็ระวังจะหลงเข้าไปหาหมอปรัชญานะ สวยไม่เสร็จแน่ เราไม่ใช่คนนครสวรรค์แต่รู้ มีอะรัยถามได้นะ
หมอรัชพล ก็สวยนะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 12:17:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคุน bank และก็คุณ NuNew นะค่ะ^^

คงต้องลองศึกษาดี ๆ เพราะไม่อยากทำใหม่ด้วยอ่ะ

อยากทำครั้งเดียวสวยไปเลย อิอิ

แสดงความคิดเห็น

ได้ที่ทำหรือยังคะ เรายุชัยนาทว่าจะไปเหมือนกัน  โพสต์ 2011-5-22 10:36
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 12:18:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ phetzy ตั้งกระทู้

คุณ phetzy ทำกับหมอรัชพลหรอค่ะ เป็นอย่างไงบ้างอ่ะคะ

ราคาเท่าไหร่หรอค่ะ แล้วต้องจองคิวล่วงหน้ามั้ยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย gobgift เมื่อ 2011-1-22 12:18
ตอบกระทู้ phetzy ตั้งกระทู้

คุณ phetzy ทำกับหมอรัชพลหรอค่ะ ...

ค่ะ เพชรทำกับหมอรัชพลอ่ะ ราคาก็ไม่แพงนะ 10000

http://www.facebook.com/?ref=logo#!/profile.php?id=100001196516193

ลองแอดมาดูรูปก็ได้จ้ะ

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวลองแอคไปดูนะค่ะ^^  โพสต์ 2011-1-22 12:57
เลือกหมอไหน บอกบ้างนะ กะลังตัดสินใจเหมือนกัน
อยากรู้ว่าหมออนุรักษ์ทำดีมั้ย พอดีเพื่อนแนะนำมา
เราเพิ่งทำจมูกกับหมออนุรักษ์มาเดือนที่แล้ว ตอนนี้ก็หายดีแล้ว เราว่าทรงจมูกก็สวยดีนะ แต่อยากจะบอกว่าตอนทำเราเจ็บมาก (คงเป็นเพราะว่าเราเป็นคนขี้กลัวด้วย) หมออนุรักษ์ดีตรงที่เค้าจะห้ามไม่ให้ทำนู่นทำนี่แค่อาทิตย์เดียว เช่นใส่แว่น ดื่มเหล้า แต่หมออื่นเป็นเดือนก็มี หมอเค้าจะไม่ถามว่าเราจะเอาทรงไหนเพราะเค้าทำออกมาทรงธรรมชาติอยู่แล้ว แต่มีอีกหมอนึงที่เราอยากแนะนำก็คือหมอศักดิ์ชัย อยู่หน้า โรงแรม PA อ่ะ หมอนี้เพื่อนเราทำมาจมูกสวยเหมือนกัน ราคาเท่ากันคือหมื่นนึง ที่เราอยากแนะนำก็เพราะเพื่อนเราบอกว่าตอนทำไม่เจ็บ เจ็บตอนฉีดยาชาอย่างเดียว เราทำเจ็บก็เลยอยากแนะนำหมอนี้ดู แต่เรื่องทรงจมูกและประสบการณ์ของหมอไม่ต้องห่วงนะ แก่ประสบการณ์แล้วทั้งคู่ ไงก็ตัดสินใจดูนะ (ตอนแรกเราก็อยากทำหมอศักดิ์ชัย แต่เราไม่มีเวลา เพราะหมอศักดิ์ชัยเปิดเสาร์ อาทิตย์ เท่านั้น แต่หมออนุรักษ์เปิดทุกวัน)

รบกวนถามหน่อยนะคะ ว่าคุนหมอเปิดทุกวันไหมคะ ตอนที่พี่ไปทำเค้าบอกว่าเปิดเเค่เสาอาทิตย์ เเต่ทำหลายปีมากแล้ว อยากรุว่าตอนที่ตุนไปทำมาเค้าเปิดทุกวันไหมคะ เปิดตั้งเเต่กี่โมงถึงกี่โมงคะ ขอบคุนล่วงหน้าจ้าา อิ  โพสต์ 2015-5-25 21:57
หมอรัชพลทำดีหรือป่าวค๊ะ  พอดดีคนรู้จักไปทำกะหมอรัชพลมา เราว่า มองด้านหน้าก็ธรรมชาติดี แต่มองด้านข้างมันไม่สวยอ่าจ้า แต่คนนี้เค้าเป็นคนเนื้อจมูกน้อยด้วยย ง่า
บอกเลยหมอศักด์ชัย ดีเดียวอยู่ ไม่ต้องทำใหม่ อยู่ตรงบ้ามรวมแพทย์
เราไปทำกะหมออนุรักษ์มาเจ็บมากแต่เพราะสวยก็เลยอดทนแต่หมอเขาก็ทำดีนะเราไปถามเขาก็บอกว่าแบบนี้นะจะดีเราก็ไม่เถียงแค่บอกว่าทำออกมาหั้ยดูสวยก็พอแต่พอทำเสร็จอาทิตย์แรกอยากร้องไห้ดูไม่ได้เล้ยแต่พอผ่านไปสักอาทิตย์ก็เข้ารุปแล้วถึงไม่สวยมากแต่ก็พอดูได้
เราก้อมองๆหมอรัชพลอยู่นะ  หน้าแบบนี้อะ อิอิ
ก็ว่าจะไปคะหมอรัชพล  ใกล้ดี  เราอยู่กำแพงเพชร  ได้ความว่าไงจามาเล่าให้ฟังกัน  เน้อ
ตอนนี้แฟนอนุมัติแล้ว  แค่รอเวลาไปทำเราว่าก็น่าจะดีนะถ้าเราดูแลตัวเองอย่างถูกต้อง
หมอรุ่งกิตกับหมอศักชัยใครเก่งกว่ากัน

เราทำกะหมออนุรักษ์น้าเขาทำเจ็บหน่อยแต่เขาก็ทำสวยดีคัยอยากทำก็ไปทำได้ 10000 บาทจ้าา
ขอโทษนะคะ ขอถามหน่อนน๊าา  ว่าหมออนุรักษ์เปิดทำทุกวันไหมคะ หรือเปิดเเค่ เสาอาทิตย์  เเล้วคุณหมอเปิดกี่โมงถึงกี่โมงค่ะ  ขอบคุนนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้