ดู: 1495|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] เพื่อน ๆ ค่ะอยากให้ช่วยดูว่าทำจมูกแบบไหนดีที่จะจะเหมาะกับหน้า

[คัดลอกลิงก์]
คือเป็นคนที่จมูกบาน น น มาก ก ก เลย และยังม่ะมีดั่งอีก
อยากทำจมูกอ่าค่ะแต่ไม่รู้ว่าจะทำที่ไหนดี หาข้อมูลมาได้พักหนึ่งแล้วค่ะ
แต่ก็ยังไม่รู้จะไปทำที่ไหนดีและก็กลัวออกมาไม่สวยอ่าค่ะ

รบกวนเพื่อน ๆดูนิดนึ่งนะค่ะ ขอบคุณมากมายเลยค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 12:03:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทดทีนะค่ะ รูปใหญ่เวอร์ ๆ ๆ ^^
หน้าตาน่ารักเชียวทำอีกนิดหน่อยสวยแน่ จ้า
ผมว่าจมูกไม่ได้บานมากนะคับ ลองเสริมดูก่อนดีกว่ามันน่าจะดึงให้ดูปีกเล็กลง ส่วนจะที่ไหนอารายยังไง ตัดสินใจเองดีก่านะคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 18:02:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ikkyutown ตั้งกระทู้

ขอบคุลมากน๊ค่ะ คุล ikkyutown
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 18:05:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kurama ตั้งกระทู้

ขอบคุลมากน๊ค่ะ พี่ kurama อยากไปทำเร็ว ๆ แระค่ะแต่ยังไม่รู้เลยว่าจะไปทำกะคุลหมอคนไหนกะลังหาข้อมูลอยู่ค่ะถ้ามีข้อมูลอะไรดี ๆ บอกน้องด้วยน๊ค่ะ ขอบคุลมากเลยค่ะ^^

แสดงความคิดเห็น

ค๊าบบบบบบบผม ไม่ต้องรีบ ค่อยๆ ศึกษาข้อมูลไปเน้อ  โพสต์ 2011-1-20 18:16
โอ้ น่ารักแล้วววค่ะ   อิอิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-21 09:00:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ magic1 ตั้งกระทู้

ขอบคุลมากน๊ค่ะแต่แบบว่าเวลาเบลล์ถ่ายรูปอ่ามันม่ะสวยอ่าค่ะและก้อไม่มั่นจัยอ่าค่ะพอจะรุ้วหมอท่านไหนทำดีบ้างรึป่าวค่ะ
ทำจมูกที่ คุณหมอ ธีระวัฒน์ ไม่โครคลีนิค สิค่ะ  ที่จังหวัดขอนแก่น  ราคาค่อนข้างสูง ตอนนี้น่าจะ15000ขึ้นหรือเปล่าก้อไม่รู้นะ ถ้าไปทำกะคุณหมดธีก้อไม่ต้องแก้แล้วทั้งครั้งเดียว จบ  เพราะคุณหมอท่านี้ทำออกมาสวยมากๆๆๆ  เห็นหลายคนแล้ว  แต่ไม่ใช่พี่ไปทำนะค่ะ  เห็นเพื่อนไปทำหลายคนแล้วทำครั้งเดียวจบเลย ตอนนั้นพาเพื่อนไปหมอก้อจะดู จมูก ดูรูปจมูก  ว่าจะทำออกมาแบบไหนด้วยถึงจะสวย  หมอกันเองนะค่ะ ชอบร้องเพลงพรำๆๆ ตอนผ่าตัด  อันนี้เพื่อนเล่าให้ฟังนะ  
ตอนแรกพี่ก้ออยากทำนะ  ตอนพาเพื่อนไปอ่ะค่ะ  ก้อปรึกษาหมอว่าจมูกนู๋ถ้าจะทำให้เป็นแหลมออกมาได้มั้ยค่ะ  หมอก้อดูจมูกพี่นะ  ปรากฏว่า  หมอบอกว่า  จมูกพี่บางแล้วก้อเนื้อน้อยถ้าทำกลัวจะทลุแล้วก้อพูดไรไม่รู้ภาษาของหมอเค้าอ่ะค่ะ   สงสัยพี่เกิดมามีกรรมอยากทำแต่ไม่ได้ทำ เพราะกลัวทำแล้ว  พอแก่ตัวมาจมูกจะทะลุ   
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-21 13:36:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หรอค่ะ ขอบคุลมากน๊ค่ะ แล้วคิวคุลหมอยาวรึป่าวค่ะและมีเบอร์รึป่าวพอดีเบลล์อยู่พิษณุโลกอ่าค่ะ รบกวนหน่อยน๊ค่ะ ^^
อ้อพี่ลืมบอกไป  ป้าๆๆและก้ออาพี่ไปทำมาตอนเป็นสาวๆๆตอนนั้นหมอธียังเรียนหนังสืออยู่มั้ง  ป้าๆๆและก้ออาไปทำที่ไหน พี่ก้อไม่ได้ถามนะ ตอนแก่ตัวมา  เห็นป้าๆๆและก้ออา ไปแก้ ไปเอาที่เสริมมาแต่ก่อนไปตัดปลายออกทำให้เป็นธรรมชาติกว่าเดิมเพราะเห็นแล้วมันไม่สวยเพราะยิ่งอแก่ตัวมามันจะยิ่งเห็นปลายคล้ายๆๆเหมือนจะทลุออกมาอ่ะค่ะ  ป้าๆๆและก้ออาเลยบอกลูกๆๆหลานๆๆว่าถ้าจะไปเสริม ควรทำตามแนะนำของคุณหมอ ถ้าคุณหมอบอกว่าควรเอาเป็นธรรมชาติมากกว่าที่จะเสริมโด่งก้อควรจะทำตามหมอดีกว่าเพราะจมูกของคนไทยไม่เหมือนกะจมูกฝรั่ง  เพราะฉะนั้นทำได้เท่าที่ทำค่ะ  ถ้าทำตามคำแนะนำของคุณหมอแล้ว เราก้อจะได้จมูกออกมาสวยด้วยค่ะ  เพราะคุณหมอจะได้ไม่เกรงด้วยยย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-21 13:47:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุลมากเลยน๊ค่ะสำหรับคำเเนะนำ ^^
ข้อมูล คุณหมอ ธีระวัฒน์ ขอนแก่น

ชื่อคลีนิก ธีระวัฒน์ ไมโครคลีนิค

ที่ตั้ง อ.เมืองขอนแก่น ตรงข้าม ธ.ไทยพานิช ถ.ศรีจันทร์ จ.ขอนแก่น

ราคา 16000 บาท

ได้ยินมาว่า คุณหมอจะรับแค่ไม่กี่เคสต่อวันนะคะ คุณหมอทำจมูกจะเน้นธรรมชาติ

043-223-841
พี่ไม่ได้เป็นญาติของคุณหมอและไม่ได้รับจ้างโฆษณา แต่พี่ศึกษาและได้อ่านเว๊ปดั้งโด่งนี้แล้วคนที่ทำจมูกส่วนมากจะไปแก้กัน พี่เลยคิดว่าถ้าน้องยังไม่เคยทำอยากให้น้องตัดสินใจทำที่ คุณหมอธีรวัฒน์ ไมโคร ไปเลย  ทำครั้งเดียวจบ  แล้วก้อสวยอีกต่างหาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้