ดู: 3263|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คิวหมอเฉลิม 14 มีนาคับ แต่ยังไม่ได้แบบเลย ช่วยทีคับ!!!

[คัดลอกลิงก์]
คือปกติผมเป็นคนจมูกเป็นสันคับ  ม่ายโต่งมาก  
ปีกใหญ่ ตรงหัวตาม่ายโด่ง  ครั้งแรกว่าจะตัดแค่ปีก
แต่แม่ไมีให้ตัด(เชื่อเรื่องรัยจองแกก้อม่ายรู้) ผมเลยตัดสิ้นใจ
เสริม แต่ม่ายรู้จาเอาแบบไหนดี  ช่วยทีคับ

อันนี้ด้านข้าง

หน้าตรง

อันนี้แบบที่ว่าจะทำคับ ม่ายรู้จ่ะเข้าป่าว

งัยก้อช่วยวิจารณ์หน่อยน่ะคับ

IMG00101-20101228-1911.jpg (1.01 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-18 22:15:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าวโทดทีคับ ต้องเป็นปรึกษานี่หว่าม่ายใช่รีวิว
ต้องปรึกษาหมออะคราฟ ดูรีวิวผมประกอบก็ได้

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=19666

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=19573
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โยโย เมื่อ 2011-1-18 22:48

ได้แบบหรือยังคะ
แนะนำนะคะ  ไม่ต้องเอาแบบไปไห้ หมอหรอกคะ ไว้ใจหมอเถอะคะ
บอกหมอว่า ตามใจหมอเอาแบบไม่โ่ด่ง หรือ ยังไงก็ ได้ที่คุณ ชอบ
หมอทำออกมาสวยแน่คะ เอาใจ ช่วยนะคะ:):) เพราะทำมาแร้ว ค้าาาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-18 22:48:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาแบบนี้เลยหรอคับ  5555
ของผมเอาแบบไปให้คุณหมอดูอะคับ (คุณหมอเฉลิมเหมือนกัน)

ก็บอกไปว่าอยากได้ทรงประมาณนี้ แต่เพิ่มหยดน้ำนิด ลดหัวตาหน่อย (ผมใช้แบบจมูกของซีวอน ซุปเปอร์จูเนียอะคับ)

ถ้าทรงที่อยากได้เข้ากะเรา แล้วตัวเราสามารถทำได้ คุณหมอก็จัดให้ครับ

แต่ถ้าทำไม่ได้ หรือได้แต่ไม่โด่งหรือยาวเท่าในแบบ คุณหมอก็จะบอกเราคับ
หมอทำตามแบบที่เราเอาไปให้ดู ก็เลือกๆมาสักแบบนึ่งนะครับ แล้วบอกว่าเอาโด่งๆ แค่นี้จบหมอเฉลิมฝีมือเยี่ยมอยู่แล้วครับ
อยากรู้ว่าต้องเตรียมค่าใช้จ่ายไว้เท่าไหร่คะ จะได้เก็บตังค์ แล้วต้องจองคิวนานประณานไหนคะ ถึงจะได้ทำ รบกวนผุรุบอกทีนะคะ
เนื้อจมูกเยอะน่ะครับ ผมว่าทำได้โด่งมากเลยแหละครับ ลองหาแบบที่เราชอบดีกว่าน่ะครับ เพราะว่าแต่ละคนชอบไม่เหมือนกันครับ แล้วเอาแบบไปให้คุณหมอดูว่าทำได้ไหมครับ ถ้าทำได้ก้อจัดไปเลยครับ แต่ต้องให้คุณหมอปรับให้เข้ากับรูปหน้าเราด้วยน่ะครับ ...รอชมผลงานอยู่น่ะครับ
เชื่อว่าทำออกมาต้องหล่อ แน่ๆ ฟันธง
ขอรูปจมูกหน้าตรง กับด้านข้างชัดๆได้มั้ยครับ? จะได้ช่วยดู
ตอนไปจองคิว ได้พบคุณหมอไหมคะ  อยากรู้มาก ๆ เลยค่ะ  เพราะดิฉันไปวันนี้  ไม่ได้พบอ่ะค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 16:19:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พบคับ  คุณหมอจับจมูกใหญ่เลย5555555
ตอนนี้จมูกก็โด่งมากแล้ว แนะไม่ถูกกันเลยทีเดียว ถ้าไม่มีแบบก้ให้คุรหมอดูให้ก็ได้ครับ หมอเฉลิมเก่งอยู่แล้ว
ผมว่าก็หล่ออยู่แล้วนะ
ไม่ต้องทำแล้วแหละคับ ถ้าจมูกผมเหมือนคุณอ่ะ ก้พอใจแระ ผมก็จองหมอเฉลิมไว้เหมือนกัน ได้ปลาย ก.พ. 54
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-29 10:10:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ราคาหมอขึ้นยังคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้