ดู: 32762|ตอบกลับ: 109
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม๋โดยหมอสยาม (หมอชาตรี) เพชรบุรีซอย 7 ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bank4043 เมื่อ 2011-1-16 11:36

จมูกใหม๋โดยหมอสยาม (หมอชาตรี) เพชรบุรีซอย 7 ครับ

15 มค. 2554
เดินทางจากนครสวรรค์ สยามคลินิค
เสริม + ตัดปีก  คราฟ  ราคา 15000 บาท
ใช้เวลาทำ 1 ชั่วโมงกับ 20 นาที
หมอใจดีมากกก ให้กำลังใจตลอด ๆ อิอิ

ก่อนทำและแบบที่เอาไปไห้หมอดูประกอบคราฟผม

ก่อนทำ

หลังทำ 10 นาที

บรรยากาศในคลินิคคราฟฟ  (อาจจาม่ายดูดีเท่าไร แต่มองที่คุณภาพดีกว่า)

จาอัฟรูปให้ดูเป็นระยะ ๆ นะคราฟฟฟ

...จมูกใหม๋โดยหมอสยาม (หมอชาตรี) เพชรบุรีซอย 7 ครับ........
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 11:06:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนีบวมมากเลยคราฟฟฟฟ  อิอิ
เข้ามาให้กำลังใจนะ
ขอให้หายไวๆขอชมรูปอยู่จร้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 11:20:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกใหม๋โดยหมอสยาม (หมอชาตร๊) เพชรบุรีซอย 7 ครับ

หลังทำได้ 20 ชั่วโมง  คราฟฟฟ

บวม และก็บวม   5555++++

อีกภาพนะคราฟฟฟฟ

จมูกใหม๋โดยหมอสยาม (หมอชาตร๊) เพชรบุรีซอย 7 ครับ

แสดงความคิดเห็น

บวมสุดๆคะแต่รับรองหล่อแน่ๆคะ ปล.หมอนรองคอลายน่ารักจังคะ  โพสต์ 2011-1-16 16:36
เดินทางไปยังไง อ่ะ คะ คลีนิค คุนหมอ ยู้วตรงไหน อ่ะ คะ
แล้วสังเกต อะไร เป็นหลัก
มาอัพเรื่อยๆนะครับ
หายไวไว
เป็นกำลังใจให้ค่ะ หายเร็วๆ ดื่มน้ำมะพร้าว ช่วยให้หายบวมได้ค่ะ
หายไวๆๆนะครับป๋ม

หายไวๆนะค้าบ
หาย ไว ๆ นะจ๊ะ
เคยเข้าไปคุยกับคุณหมอเหมือนกันคะ คุณหมอใจดีคะ
คลีนิคอยู่ เพชรบุรี ซอย7 เข้าไปในซอยประมาณสองร้อยเมตร เลย 7-11 เป็นตึกแถวเก่า ๆ สีเขียวคะ
รูปก่อนทำโครงจมูกสวยครับ พอทำออกมาเลยดูดีมากๆ หายบวมไวๆนะครับ รับรองหล่อสุดๆไปเลย
หายไวๆนะครับ
มาจากนครสวรรค์เลยหรอครับ
พี่ชายผมก็อยุ่นครสวรรค์
ขอให้ออกมาหล่อๆนะครับ
รอชมรูปต่อไป
จะคอย
หาวไวไว นะึีคับ  อัพรูป บ่อยๆ นะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 15:35:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nhompung ตั้งกระทู้

คลินิค อยู่แถว bts ราชเทวีเลยคราฟ
ออทางออก 3 เจอธนาคารกรุงไทย  แล้ว เดินตรง ขข้ามแยกไป
เลี่ยยซ้าย สังเกตป้าย เพชรบุรีซอย 7 (ซอยสุเหล่า)
เดินตรงไป 200 เมตร  คลินิคอยู้ทางขวามือไกล้ เซเว่น  คราฟ
เอาใจช่วยให้หายบวมไวๆค่ะ เพราะเสริมตัดปีกเหมือนกัน เบื่อตอนมันบวม เปนอวตาร์เนี๊ยอ่ะคะ

หล่อวันหล่อคืนนะคะ
หายบวมและหล่อไวๆนะคะ อย่าลิมรีวิวนะคะ
หายไว ๆ นะครับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 20:02:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล่าลุดคราฟ 1 วันพอดี
ตาบวมมากกกกกกก
ใต้ตาช้ำเลยอ่า 555

ตอบกระทู้ bank4043 ตั้งกระทู้

ขอบคุนนะคะ :)

ขอให้หายเร็วๆ นะคะ.
ความหล่อมาเยือนแล้วววว
รอดุอีกคนคับ หายไวๆๆคับ
สู้ตาย  ทนอีกหน่อยนะ
เหมือนถอนฟันคุดมาเลยอ่ะครับ อย่าว่ากันเรยนะครับ

รอชมความหล่อครับ
จะบอกว่าจมูกเหมือนผมตรงที่ว่าด้านข้างมีดั้งแต่ว่าด้านหน้าดูแล้วไม่มีเลย ผมก้อยากไปทำบ้างศึกษาเท่าไรก้อหาหมอไม่ลงตัวซักที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้