ดู: 2543|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] เสริมจมุกมา1อาทิตย์ แล้วตรงหว่างตายังใหญ่มากๆทำๆไงดีอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเสริมจมูกมาครบ 1 อาทิตย์แล้ว แต่ดูตรงหว่างตามันยังดูใหญ่ๆอยู่เลยอ่ะ เรากลัวมันไม่ยุบอ่ะ จะทำไงดี เพื่อนๆช่วยบอกทีนะ ตอนนี้เครียดมากๆๆๆ
ตอบกระทู้ noonoi290 ตั้งกระทู้

แค่อาทิตย์เดียวยังไม่หายบวมหรอกคะ เราทำมาเดือนครึ่งแล้ว หว่างตายังไม่ยุบลงเหมือนกัน แต่ก็ไม่คิดมากอะไร ต้องให้เวลามันหน่อยนะคะ บางคนยุบเร็ว บางคนต้องใช้เวลามากกว่าคนอื่นหน่อย ไม่ต้องคิดมากคะ
ไม่ต้องคิดมากคะ ให้เวลามันเท่านั้นที่ช่วยได้ เราเองก็เสริมมาเดือนครึ่งแล้ว หว่างตาเราก็ยังไม่ยุบเหมือนกัน แต่เราก้อไม่คิดมากนะ บางคนยุบเร็ว บางคนก็ต้องให้เวลามันหน่อยหน่ะคะ เห็นเพื่อนๆในเวบนี้บอกว่าลงตัวจริงๆ ก็ประมาณ 3- 6 เดือนแหน่ะคะ ยังงัยก็ไม่ต้องคิดมากนะคะ ยุบแล้วจะเห็นความสวยแน่นอนคะ ระวังแค่อย่าให้เบี้ยวก็เป็นพอ
---ของผม ตรงหว่างคิ้ว สูงมากเลยคับ  เหมือน อวตาลเลยยยยยย 4 วันแระ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-15 19:59:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Daengnoi ตั้งกระทู้

ขอบคุณสำหรับกำลังใจน้าา ก
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-15 20:05:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็พอดีวันนี้เราออกไปข้างนอกนะ แล้วก็อยู่ไกลๆ มองตัวเองแว้ว มันดูน่าเกลียดจัง อีกอย่างเพื่อนที่ทำงานก็บอกว่า เหมือนสิงโตเลยอ่ะ ก้เลยนอยๆๆๆๆเลย แล้วก็ตอนวันแรกที่เราเสริมจมูกมาอ่ะนะ ทรงมันก็ดูใหญ่ๆ ไงไม่รู้อ่ะ เลยไม่ค่อยมั่นใจเลย เพื่อนๆในนี้บอกว่าทรงจมูกถ้ายุบแล้วจะเป็นทรงคล้ายวันแรกที่เราทำน่ะ เราก็ยิ่งกลัวง่ะ
เราก็เป็นหมือนกัน เครียดมากเลยอยากจะไปเอาออกด้วย
แล้วเธอทำมาตั้งแต่เมื่อไรล่ะ เราทำมาเมื่อวันที่ 7 มค. ตอนนี้ได้ 8 วันแล้วหน้าเหมือนอวตาลเลย เครียดมาก ไม่อยากไปทำงานเลยค่ะ
มีรูปไหมอะเจ้าของกระทู้เรามีปัญหาเดียวกันนะหัวคิ้วอะ เรา 11 วันนละ
ของเรา ยุบแร้วนะ

อาทิดเด่วอะ

แต่ตรงปลายอะ

บวมและใหญ่มาก
รอให้ถึงสิบวันก่อนมั้ยคะ? ความจริงควรรอไปเรื่อยๆอย่างต่ำ 1 เดือนนะคะ เห็นชาวดั้งโด่งเค้าว่ากัน
ยังไม่ถึงเดือนยังไม่เห็นทรงจริงๆหรอก ตอนนี้เราก็รอยุบเหมือนกัน สู้ๆเป็นกำลังใจให้ค่ะ
อย่าส่องกระจกบ่อยน้า เดี๋ยวจะนอยด์
เราไปทำมาวันเสาร์ที่ 15/1/54 กับหมอบุญถิ่น ทำมาได้ 8 วันแล้ว รูปทรงตรงปลายดีมากแต่ตรงหว่างตามันสูงเกิน ทำให้ตาดูลึกมาก มองด้านข้างไม่เท่าไหร่ แต่มองหน้าตรงแล้วจมูกมันเหมือนรูปนาฬิกาทรายเลยอ่ะ รู้สึกเครียดมากเลยค่ะ อยากทราบว่าคนที่ทำมานานแล้วตรงหว่างตา มันจะยุบอีกไหมค่ะ อยากถามผู้ที่ทราบอ่ะค่ะ ช่วยบอกทีนะค่ะ
ผมก็เป็นครับ ทำมา6วันแระ น่าเกลียดมากๆ จมูกผมมันใหญ่ๆอ่าครับ
เด่วก้อยุบค่ะ จัยเย็น  ๆ นะคะ ตอนแรก ๆ ก้อเปนอย่างนี้ทุกคนแหละค่ะ พยายามอย่าไปส่องกระจกมาก เหนหมอบอกว่าประมาณ 2 เดือนถึงจะเปนทรงจมูกที่แท้จิงนะคะ อย่าคิดมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้