ดู: 7819|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้คิวหมอเฉลิม 24 มกรา นี้คะ แนะนำๆๆหน่อยค่า

[คัดลอกลิงก์]
มีคิวหมอเฉลิม วันจันทร์ที่ 24 มค นี้แล้วคะ โดยส่วนตัวเป็นคนที่กลัวการทำศัลยกรรมมากๆๆ ไม่กล้า แต่คนรอบข้าง เกือบจะทุกคน ทำศัลยกรรมกันทั้งนั้น และมีคนแนะนำว่า ให้ลองทำจมูกดู เผื่อหน้าจะหวานขึ้น ((รึป่าว)) ไอ่เราก็หาข้อมูลอยู่นานมกกกกกกกก (( ข้อมูลดีดีในเว็บนี้แหละคะ )) เลยตัดสินใจ เดินไปฟอร์จูนคลินิค ทำตาหวานยิ้มสวยใส่พี่แดงสุดๆๆ ได้คิวเร็วแบบไม่น่าเชื่อ ไม่เหมือนที่คนอื่นบอกเลยว่า นานมาก แต่ก็แอบตกใจปนดีใจเล็กๆ อยากให้เพื่อนๆ สวยๆหล่อๆในดั้งโด่ง ช่วยดูรูปเราให้หน่อยว่า ทำออกมาแล้วหน้าตาเราจะเป็นยังงัยอะ แล้วควรทำทรงแบบไหนยังไง ควรโด่งมากหรือน้อยหรือแบบไหน ช่วยแนะนำด้วยนะคะ พลีสๆๆ และขอขอบพระคุณและขออวยพรให้คนมาเม้น มาแนะนำสวยๆๆ
หล่อๆๆ ยิ่งๆๆขึ้นไป เพี่ยงๆๆๆ อิอิ

แสดงความคิดเห็น

ทำไมเรากว่าจะได้ 6 เดือน กรกฎา 54 นู่น  โพสต์ 2011-1-7 17:31
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 15:01:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่มรูปยังงัย = =
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 15:15:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้รูปก่อนทำนะคะ รบกวนคอมเม้นด้วยค่า
ตั้งใจจะไปทำกับคุณหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ...ขอให้ทำแล้วออกมาสวยอย่างที่ตั้งใจเอาไว้นะคะ^^ โชคดีค่ะ
รอ  ติดตาม นะค่ะ.........  เ ป็ น กำ ลั ง ใ จ ใ ห้ ค่ ะ
จมูกก่อนทำก็สวยมาก หลังทำคงจะนางฟ้าไปเลยนะคะ
ทำมาเท่าไหร่คะ จขก.
ก่อนดูดีแล้ว ทำมาต้องสวยขึ้นแน่ๆเลยครับ
รอคิวนานไหมครับเนี่ยย สู้ๆๆๆนะครับ ขอให้สวยยยยย
เราได้คิวหมอเฉลิมเหมือนกัน แต่ตั้งเดือนกรกฎานู่นแน่ะ เรามีปัญหาต้องแก้จมูกด่วน เพราะมันใสและใกล้จะทะลุแล้ว อยากขอคุณคนสวยสลับคิวให้ได้ไหมคะ เคสเราจำเป็นมากๆ กลัวจมูกมันจะรอไม่ไหว ทะลุออกมาซะก่อนอ่ะสิ ได้มั้ยอ่ะ ขอร้อง please!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! นะตัวเอง ถือว่าทำบุญนะ
ขอความกรุณาแลกคิวหมอเฉลิมกับเราได้ป่ะ เราได้ 2 กรกฎา มีความจำเป็นจริงๆ จมูกจะทะลุอยู่แล้ว สนใจติดต่อ 089-818-8509 เป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ
ก่อนทำก็สวยแล้ว ถ้าทำมาต้องสวยแน่ ๆ เลย เชื่อมือคุณหมอค่ะ เราก็ได้ 21 มกรา นี้ด้วยค่ะ สู้ ๆ
ก่อนทำสวยมาก,,,

รอดูรูปหลังทำนะคะ ออกมาสวยแน่นอนนน

ขอบคุนคะ แหมเค้าเขิลลนะเนี่ย แต่ว่าเค้าเปลี่ยนวันทำเป็นมีนาและแหละ >"<   โพสต์ 2011-1-24 10:14
สวยแต่ละคนไม่เหมือนกันอ่ะครับไม่กล้าแนะนำ...
ลองหาแบบที่เราชอบไปปรึกษาหมอ ดูว่าทำแบบนี้ได้ป่าว
หมอเฉลิมฝีมือดี
อีกอย่างคนทำสวยอยู่แล้ว
ผมว่าออกมาสวยแน่เรยครับ
^^
อ่ะ
เจ้าของกระทู้ทำวันนี้นี่นา
ลืมดูวันที่
ยังไงขอให้ออกมาสวยๆมากๆนะครับ
เอาใจช่วย
สวยขึ้นอย่าลืม
เอารูปมาให้ดูด้วยนะครับ
ผมก็จองคิวทำที่นี่ไว้
สวยจังอ่ะ ทามออกมา สวยมากแน่นอนอ่ะ
ก่อนทำก็สวยมากแล้วนะคัฟฟ
สำหรับศิษย์หมอเฉลิม แนะนำให้ตั้งสติดีๆตอนปรึกษาหมอก่อนผ่าตัดนะครับ
บอกความต้องการของเราให้ชัดเจน ว่าปัญหาของเราคืออะไร อยากได้แบบไหน มีแบบก็เอาให้หมอดู
ช่วงเวลาไม่ถึงห้านาทีนั้นสำคัญต่อชีวิตคุณมากครับ

หมายความว่าอะไรอะคะ คือแบบว่าจิตตกลยนะเนี่ย Y__Y  โพสต์ 2011-1-25 16:36
สวยอยู่แล้วคร๊าฟ ไม่ต้องทำหรอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้