ดู: 1286|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากสอบถามเรื่องทำจมูกคะ ไม่รู้จะไปปรึกษาใคร ^^"

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ศึกษาอยู่ที่มหาวิทยาลัยแล้วค่ะอยากทำจมูกมากก
เพราะโดนล้อตั้งแต่เด็กว่าจมูกบานนไม่มีดั้ง เสียใจมากกก T^TTT
แต่ไม่มีความรู้เรื่องศัลยกรรมมาก่อนเลยที่บ้านก็ไม่เคยมีใครทำเลยอยากจะปรึกษาว่า
เคสแบบหนูนี่ควรทำยังไง อย่างไรบ้างคะ  แต่มันมีปัญหาตรงที่หนูเป็นคนตาชั้นเดียวออก
ไปหมวยมาก แต่ไม่อยากทำตาสองชั้นเพราะอยากอนุรักษ์ความเป็นหมวยไว้ 5555
กลัวว่าทำแล้วจะดึงหัวตาแล้วมันจะยิ่งตี่กว่าเดิม จะหนักเข้าไปใหญ่ =.=*แล้วหน้ากลมๆ
เพราะแก้มเยอะ สงสัยตอนเด็กคนที่ทำงานปะป๋าชอบหยิกแก้มเลยออกมาเยอะมั้งคะ55555

ตอนแรกมีคนแนะนำไปทำกับหมอสมศักดิ์รัชดา24 แต่พอมาศึกษาในเวปแล้วตกใจกับราคามากกก
จมูกเดียวเป็นแสน  0.0 เลยเปลี่ยนใจลองดูเรื่อยๆหลังจากศึกษารีวิวของพี่ๆมาสักพักใหญ่ๆ
ก้อสนใจหมอศิริพรชัยกับ คุณหมอฉันทัสเพราะเห็นรีวิวของพี่ปอแก้วเลยสนใจมากก
จมูกแบบเกาหลีมากจริงๆ แล้วเห็นแต่ละรายที่ทำกับหมอศิริพรชัยไม่ช้ำมากเลยแอบพุ่งประเด็น
ไปกับคุณหมอรายนี้มากเป็นพิเศษ ฮ่ะๆๆ ยังไงก็รบกวนขอคำปรึกษาด้วยนะค่า

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 04:00:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Oh my godddd รูปใหญ่มากกกขอโทษนะค่าทุกท่าน หนูย่อรูปไม่เป็นน
แนะนำให้เข้าไปคุยกะคุณหมอเลยค๊าบบบบบบ
ปรึกษาหมอเล้ยยยย แต่ทำแล้วตาเล็กลงกว่านี้แน่ขนาดเราเองทำแล้วตายังเล็กลงมาเลย แต่เราทำแบบธรรมชาติ น่ะ
ควรจะเสริมจมูกและทำตาค่ะ รับรองหน้าเปลี่ยนแน่นอนค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 13:16:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ๆว่าคุณหมอทั้งไหนดีบ้างค่ะ อยากให้ช่วยแนะนำหนูอยากได้แบบเกาหลีๆแต่ยังไม่รู้ว่าท่านไหนจะดีกว่ากัน
ระหว่างคุณหมอฉันทัสกับคุณหมอศิริพรชัยคะ
หมอศรัณย์สิคะ แกจะทำสไตล์เกาหลีค่ะ ดูธรรมชาติมากค่ะ หรือจะลองเข้าไปดูในเว๊บก่อนก็ได้ค่ ะ  www.saransurgery.com
ทำตาด่วนๆๆเลย รับรองจะปิ๊งแน่ นี่มันชั้นเดียวเกินไปจ้า รับรองจะสวยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้