ดู: 3024|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หมอมงคล คลีนิคสมเพรช ทำคางสวยมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
นุ๊กมีปัญหาคางถอยค่ะ เพิ่งรู้ว่าตัวเองคางถอยก็ตอนไปส่งคุณเพื่อนแก้ไขตา ((คุณหมอทัก)) เกิดกิเลสค่ะ เลยต้องเก็บข้อมูลกันหน่อย ยังไงแนะนำด้วยนะคะ ^^
ลองเข้าไปหาข้อมูลใน http://www.2plastic.com/clinic/clinic.html  ส่วนตัวอยากทำเหมือนกันแต่ยังคิดๆอยู่ค่ะ ได้แต่รูปไปพลางๆก่น รูปในเวบนี้รู้สึกว่าจะไม่ได้ update แต่รูปทำคางในเวปอื่นก็หายากเย็นเหลือเกิน ดูแล้วธรรมชาติดีค่ะ เค้าคิดราคาอยู่ที่ 22,000 ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-3 20:08:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bugbig ตั้งกระทู้

ขอบคุณจ้า bugbig อ่านจนตาลายเลย 555 ได้ความรู้เยอะดี แต่ติดที่ว่าเราสะดวกที่เชียงใหม่มากกว่าอ่ะจิ เพราะไกล้บ้านด้วยอ่ะค่ะ ^^
ถ้ายังงัยขอให้โชคดีนะคะ ให้ออกมาสวยๆๆๆสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้