ดู: 3213|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

นัดทำกะคุณหมอ สุชาติ อนุเสาวรีย์ พรุ่งนี้แล้ว ตื่่นเต้นมาก กลัวนิดนึง 24/12/2010

[คัดลอกลิงก์]
นอยด์ และกลัวว่าจะออกมาไม่ได้ดังใจ ตื่นเต้น กลัวบวมไม่ยุบ กลัวช้ำ กลัว ไปหมดดด เพื่อนเพื่อนเป็นกันมั้งไหมครับ ก่อนที่จะทำ
หุหุหุ เอาใจช่วยนะค๊าบบบบบบบบบบ ทำใจให้สบาย เชื่อมั่นในตัวหมอไว้เน้อออออออ
เพื่อนเค้าไปทำมาโอเค ไม่ช้ำเลย ต้องไปถามเคล็บลับ ปลายสวยอยู่ อิอิ สู้ๆๆ
สู้ๆนะคะ เอาใจช่วย
เราก็เพิ่งทำมาเมื่อวาน
กลัวสารพัด
55 5 55
สู้ๆจ้ะ
:)
สู้ๆ คับ เราก็ทำวันนี้เหมือนกันคับ
:))
พอทำมาเเล้วจะบอกตัวเองว่า รู้งี้ทำนานเเล้ว 555
ไม่ต้องกลัวนะค่ะ สวยแน่ น้องสาวเราไปทำมาสวยยยยยยยยยยยยสุดๆๆ เนียนมากๆ อยากจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ ยังงัยรีวิวให้ดูบ้างนะค่ะ
รอดูเหมือนกันค่ะ เด่วไปทำเหมือนกัน
สู้ๆ ค่ะ ขอให้ทำออกมาหล่อๆยิ่งๆขึ้นไป ออกมาดูดีแน่ๆค่ะ เดี๋ยวก็จะไปทำกับคุณหมอสุชาติเหมือนกานค่ะ ขอให้หายเจ็บไวไวน่ะค่ะ แล้วอย่าลืมเอารูปรีวิวมาให้ดูบ้างน่ะค่ะ
อยากเห็นจังครับ รอชมนะครับผม : )

จองล่วงหน้ากี่เดือนคับเนี่ย
อย่าได้กลัว ทำใจให้สบายค่ะ คุณหมอเก่งมาก
ส่วนเรื่องเจ๊บลืมไปได้เลย ไม่มีแน่นอน แม้กระทั่งตอนฉีดยา
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-25 11:17:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนเพื่อนมากนะครับ ไปทำมาเมื่อวาน ไม่เจ็บอย่างที่คิดครับ.:) ไม่รู้สึกเลย ผมเอารูปไปให้คุณหมอดู คุณหมอบอกอยากได้แบบไหนในรูป ชี้ปั้ป คุณหมอบอก สบายทำให้ได้เลย....โอ้้ ดีใจมาก

พอขึ้นเตียง ก็ฉีดยานอนหลับ โอ้้้อออออ มันได้ฟิวส์มาก หลับไปเลย ไม่เห็นอุโมงค์ เหมือนคนอื่นเค้า แต่ว่า ผม เห็น เป็นพึ้นที่สีขาวขาวแทน BLANK!!! แต่ว่า คิดในใจ เหมือนดูหนังเลย ตัวหลุดออกมาจากร่าง อิอิอิ

พอตื่นมาคุณหมอ ก็คุยกะคุณพยาบาลให้เตรียมของไว้ให้เรียบร้อย ผมแอบได้ยินแว่วแว่ว ว่าให้คุณนางพยาบาล ไปเอา ซิลิโคนแบบหนาพิเศษ... เฮ้ยยยย แบบว่า ต้องแบบพิเศษ แต่ก็ขยับมะได้

พอเอามาเสร็จคุณหมอก็แทบกับจมูกเรา แล้วก็เหลาซะ ให้สวยสวย อิอิอิ....รู้สึกว่า เหลานานมากกกกก แทบ เทียบ วาง ดัน นาน พอสมควร (คุณหมอละเอียดดี ผมคิด)

เสร็จแล้ว ก็ฉีดยาชา ฉีดเสร็จคุณหมอก็ลงมือ ทำอะไรกะจมูกเรา (โห..แบบว่าเหมือนก้อนชิ้นเนี้อชิ้นนึง ขยับขยับซะ ปาดปาด ตัดตัด ได้ยินตลอด) แล้วก็ถึงเวลา ยัดซิลิโคน

สรุปแล้วจำได้ว่า คุณหมอพยายามยัดไป 3 ครั้ง เพราะว่า ครั้งแรก กับ ครั้งที่สอง คุณหมอต้องเอาออกมา เหลาเพิ่ม นานนนน มากกกก

ระหว่างเหลา คุณหมอบอกคุณพยาบาล ขอเปลี่ยนเพลง "The impossible" เง้อออออออออออออออ

แต่สุดท้ายก็ทำเสร็จ พอทำเสร็จ คุณหมอบอกว่า "ไม่หมู แต่เจ๋ง เลย" โอ้้้อออออ ได้ยินแล้วสบายใจเลย คุณหมอบอกว่า เลือดซึมออกมาน้อยกว่าผู้ชายทั่วไปที่เคยทำมา เลยไม่ค่อยบวมมาก แต่ว่า งานยาก เพราะ ผมแต่งปลายด้วย (เนื้อเยอะะ)

สรุปแล้วทำเสร็จก็พอใจ มีข้อติอย่างนึงคือ ตอนผ่า คุณหมอมีโทรศัพท์เ้ข้าบ่อย เรื่องส่งของ เรื่องส่งตู้ เรื่องลูกชาย.....ก็เข้าใจอ่ะนะครับ แต่ว่า พอดีผมอยู่บนเตียงอ่ะ อยากให้คุณหมอ มีสมาธิ คือเพราะว่า เวลาคุยโทรศัพท์ยาชามันหมดลิทธิื คุณหมอเย็บแผล ผมสะดุ้งเลยอ่ะะะ แอบบเจ็บนิดนึง คุณหมอเลยเติมยา แต่ว่า โดยรวมรวมแล้ว โอเคครับ ตอนนี้ประคบเย็นอยู่ วันที่ 2 และ พี่ชายบอกว่า ไม่ค่อยบวมอย่างเค้าตอนที่ทำ
เปนกำลังใจให้ครับ อย่าลืมมารีวิว นะ
มะวานเราก้ทำมา  ตอนนี้เราบววมมากก
แต่ยังไงก้สู้ๆๆนะคับบ
รีวิวรูปให้ดูม่างจิคร้า
คุณหมอสุชาติสุดยอดคับ      ผมก็ทำที่นี่เหมือนกัน
รอชมฝีมือคุณหมอคะ
รอชมรีวิว ด้วยคนครับ
หมอสุชาติ ฮอท จริงๆ เรานัดวันที่ 10 มกราคม 2554 จร้าา
หายบวมไวๆเน้ออ
รอชมอยู่นะค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-26 11:18:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับผม วันที่สามแล้ว ไม่ค่อยบวมเท่าไหร่ แล้วก็ไม่ค่อยช้ำด้วย แบบนี้ยังต้องประคบเย็นอยู่รึเปล่าครับ ถ้าไม่ประคบเย้นแล้วมันจะบวมเพิ่มรึเปล่าครับ

เดี๋ยวขอไปฝึก โพสรูปก่อนนะครับ ทำยังมะเป็น
รอดูกะเค้าเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้