ดู: 23470|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกครบ 2 เดือน หมอธนะสิทธิ์ ชลบุรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dear_playgirl เมื่อ 2010-12-22 17:00

ทำไม่มันเบี้ยวก้อไม่รู้อ่ะ
ยังใหญ่อยู่เลย

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-22 17:00:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไม่ได้อ่ะ
ลองลงรุปใหม่ ไม๊ คระ
ม่ะเห็นจาเบี้ยวเรย
สวยดีค่ะ แต่รูปดูลำบากไปหน่อยนะ อิอิ
อยากได้เมล์เจ้าของกระทู้ จังค่ะ
คือว่าปิดเทอมนี้ ตั้งใจจะไปทำจมูกกับหมอคนนี้ค่ะ
เลยอยากหาข้อมูลสักหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอโทษที่ตอบช้าค่ะ พอดีไม่ค่อยว่างค่ะ  โพสต์ 2011-3-18 23:10
noodear_zaa@hotmail.co.th  โพสต์ 2011-3-18 23:09
เรามีคิววันที่3มี.คกับหมอธนะสิทธิ์..ตื่นเต้นจังเลย

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอทำไม่เจ็บเลยคะ ใจดี แล้วคุณหมอจะค่อย ๆ ทำ ไม่ใจร้อน  โพสต์ 2011-3-19 17:24
เป็นกำลังใจให้นะคะ  โพสต์ 2011-3-18 23:10
หมอธนะสิทธ์ ทามเปนยังไงบ้างคะ คือว่าสนใจอยู่เหมือนกัน  โพสต์ 2011-3-18 14:48
ตอบกระทู้ platoona ตั้งกระทู้

นี่เป็นเมล์เราoff_parichat@hotmail.comแอดมาถามได้นะ
ค่าทำจมูกเท่าไหร่ค่ะสนจัยมากตอบด้วยนะ miugijung19@hotmail.com
ทำกับหมอเหมือนกันค่ะ เพราะอาหมอเค้าเป็นเพื่อนกะน้า (:

ทำมา ปีนึงแล้วนะค่ะ ^^
แถวไหนของชลบุรีค่ะ  ราคาประมาณเท่าไหร่
ราคาเท่าไร่คะ
ทำจมูก ก็ 10000 บาท ค่ะ  (:
ได้ยินเค้าบอกว่าทำกับหมอธนสิทธิ์
เค้าไม่ลมยาสลบใช่ป่าวอ่า
มันเจ็บมากไหม ทำใจอยู่ว่าจะไปทำ
เห็นคนที่เค้าไปทำมาสวยกันทุกคนเลย
แต่กลัวเจ็บอ่า อยากรู้มันเจ็บมากป่าว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noojoyna เมื่อ 2011-12-17 16:21

อยากทำจมูกค่ะเอาแบบเรียวหน่อยเพราะหน้าเล็กเลือกอยู่ ระหว่าหมออนุชิตกับหมอธนะสิทค่ะ
สมัยนี้เขาไม่ค่อยให้ยาสลบกันแล้วเน้อมันอันตรายนะคะ
เคยไปปรึกษาที่คลินิกกับคุณหมอแล้ว ค่าทำจมูกเริ่มต้นที่15,000 ค่ะ แต่ไม่มีแบบไปให้คุณหมอดูนะคะ คุณหมอจะพิจารณาจมูกและองค์ประกอบของหน้าเราอ่ะจ๊ะ  
หมอเค้าแก้เท่าไรคะ
เจ็บมากมัยคะ
ทำมาแล้วดูแลยากรึป่าวคะ
สำหรับหมอ ธนสิทธิ์ ชลบุรี บอกเลยนะค่ะ คนเบ้าหน้าไม่ดีอย่าไปทำค่ะ นี่ก็ไปมาค่ะ สรุปคือดั้งเอียงไปด้านซ้าย ดั้งล้มค่ะ พอจะไปแก้ หมอบอกว่าหน้าเรามันเบี้ยวอยู่แล้ว รู้สึกอืมไม่รับผิดชอบค่ะ ถ้าหน้าไม่ดีเราก็อยากศัลยกรรมให้มันสวยจรืงไหมค่ะ แต่หมอบอกว่าหน้าเบี้ยวทำให้มันไปตามรูปหน้าเลยไม่แก้ให้ อย่างนี้หน้า เป็นปลวกไปทำกับหมอคนนี้บอกเลยค่ะ เขาไม่แก้ให้ แถมยังโทษเบ้าหน้าเราอีก บอกเลยเสียความรู้สึกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้