ดู: 4686|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตามมาจากมีดหมอ อยากแก้กับหมอเฉลิมด้วยครับ แนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
อ่านกระทู้ข้างล่าง เกิดไรขึ้นเหรอครับ เห้นเมาท์ๆกัน ผผมไม่ได้เข้าบอร์มีดหมอซะพักนึกแล้ว สาเหตุเพราะเข้าทุกวันยั้งยั้งกิเลสไม่ไว้ อยากแก้จมูก และทุกอย่างที่คนอื่นเค้าทำกัน เิลยเลิกเล่นซะพัก วันนี้ลองเข้าไป เข้าไปแป็บนึงแล้วก้อเข้าไม่ได้เห้นว่าปรับปรุงเว็ป เห้นเวปนี้จากพันทิป จำหน้าพี่เอได้ เรยเข้ามา  ทำให้ตอนนี้อยากแก้จมูกกับหมอเฉลิมมากๆ ตอนแรกไม่น่าเปลี่ยนที่เรยอื้ม รอแล้วรอเล่า จมูกมันก้อไม่โด่งขึ้นจากอาทิตสองอาทิตแรก ตรงปลายจมูกเนื้อยังเยิะ ไม่มีสันเลย จะมีแต่ตรงกลางๆจมูก แล้วมันก้อไม่ค่อยโด่งตามที่อยากได้สักเท่าไร เหมือนช่วงโค้งมันกว่้าเกิดไป ช่วงตั้งแต่ระหว่างตามาเตี้ยไปอ่าครับ ถ้าแก้กับหมอเฉลิมพี่คิดว่าจะได้โด่งกว่านี้มั้ยครับ แล้วก้ออยากให้ปลายจมูกเป็นสันด้วยอ่าครับ ตอนนี้ไม่มีสักเรย มีแต่เนื้อจมูก เซ็งมมากมาย คือว่ามันก้อดีขึ้นอ่านะ แต่คิดว่ามันควรจะถึงที่สุดไหนๆก้อทำแล้ว
ปล.แอบน๊อยพี่โอ๊ต อ่านเจอในกระทู้นึง เจ๊ดัันบอกว่าถ้าจะแกอีกครั้งเจ๊ก้อคงจะแก้ที่หมอเฉลิม ซะงั้น!
แนบรูปมาด้วย อาทิตหน้าจะสองเดือนแล้ว ปลายจมูกยังไม่มีสัน ช่วงโค้งกว้างไป ทำให้จมูกดูเตี้ยๆ ไม่โด่งเท่าที่ควรอยากได้โด่งกว่านี้ด้วย  พี่ๆคิดว่าจะแก้ได้ไปครับ

Picture 16.jpg (24.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

Picture 16.jpg

Picture 24.jpg (23.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

Picture 24.jpg

Picture 45.jpg (30.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

Picture 45.jpg

Picture 15.jpg (24.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

Picture 15.jpg
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 02:12:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัยรูปไม่ชัด ถ่ายจากกล้องที่คอมในร้านอ่าครับ แต่รูปไม่แปลงเปลี่ยนจาก 1 เดือนที่ถ่ายลงไว้ที่มีดหมออ่า
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
จมูกสโลปมากไป ปลายก็โด่งเกิน

ถ้าแก้ ต้องเพิ่มตรงระหว่างตา และลดความแหลมปลายจมูกลง

เคสเหมือนพี่เลย แต่ของคุณshengfong จมูกแอ่นกว่าพี่อีก

ลองไปปรึกษาหมอเฉลิมดู พี่ว่า คุณหมอต้องพูดประมาณนี้แน่เลยครับ
เห็นด้วยกับพี่โอมเลยครับ
จมูกคุณ Shengfong แอ่นมากไปหน่อยอ่ะครับ
แบบว่าปลายจมูกไม่รับกับสันจมูก และปลายจมูกก็เชิดด้วย ระหว่างตาก็น้อยไปหน่อย
ทำให้ดูเหมือนจมูกทรงผู้หญิงอ่ะครับ ยังไงก็ลองไปปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่านะครับ
ปล.ขออภัยนะครับ ถ้าคำพูดบางคำอาจแรงไปน่ะครับ:)
เห็น จขกท  ตั้งแต่เพิ่งไปทำมา  จนตอนนี้จะแก้แล้ว อิอิ
nunana สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เอาใจช่วยเหมือนกันค่ะ

ลองไปปรึกษาคุณหมอดูก่อนนะค๊ะ
ว่าตามพี่โอมอ่ะคัฟ

จะพิมพ์ละ แต่เห็นความเห็นพี่โอมซะก่อน อิอิ
อืม    โมดิฟาย ใหม่ดีกว่าค่ะ แล้วถ้ามีแบบ เอาแบบให้หมอดูด้วย ก็ดีน่ะค่ะ (แนะแต่คนอื่น เรายังเลือกแบบยังมะได้เล้ย เฮ้อ!) ก่อนนี้ aoao ก็ ศึกษา หมอหลายท่านเหมือนกันค่ะ ดู ฝีมือ แต่ละท่านด้วย โดย ดู จากกระทูู้ และเข้าไป ปรึกษาเอง(ไม่กี่ที่) ก็เลยมั่นใจกับคุณหมอเฉลิมค่ะ เพราะ หมอจะให้ดูผลงาน จากคอมของท่าน(แล้วดูผลงานเพื่อนๆจากกระทู้ด้วยค่ะ)  แล้วก็ให้คำปรึกษาที่ดีมาก นี่ก็ รอคิว เดือน มิ.ย. ค่ะ เย้ เย้  เอาใจช่วยนะค่ะ กับจมูกใหม่
ของเก่าทำมาจากที่ไหนหรอคะ

ขอบคุณค่ะ
แวะมาส่งกำลังใจให้ จขกท ค่ะ
ขอให้ได้ดั้งใหม่ไฉไลกว่าเก่าน้าาาาา
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-1 23:23:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆมากนะครับ ว่าแต่ต้องรอให้ครบสามเดือนก่อนป่ะครับ หรือว่าไปปรึกษาก่อนดีอ่าครับ
เข้ามาให้กำลังใจน้องครับ

ตอนแรกที่น้องเปลี่ยนจากหมอเฉลิมไปทำที่อื่น

พี่ก็นึกเสียดายอยู่แล้วอ่ะ

ไม่เป็นไรครับ เรามาเริ่มต้นกันใหม่อีกครั้งก็ได้

คราวนี้ถ้าสนใจจะทำกับหมอเฉลิม ก็ให้หาแบบไว้เลยครับ

อยากได้แบบไหนก็ให้บอกหมอไปตามนั้น

ถ้าอยากได้โด่งสุดๆ ก็ให้บอกหมอไปว่าขอโด่งแบบสุดเนื้อที่จะทำได้ครับ
มาให้กำลังใจน้อง จขกท ด้วยอีกคนจร๊า

ขอให้ทำใหม่แล้วได้ทรงที่ถูกจายนะจ๊ะพี่ก็ติดตามดูน้องตั้งแต่ยังไม่ทำ

จนได้ข่าวว่าจะไปทำที่...คลีนิค พี่ก็ยังเสียดายแทนเหมือนกันที่น้องไม่ทำก่าหมอเฉลิมแร้ว

ทำให้ยัยหญิงได้สวยเร็วกว่ากำหนดแทนซะงั้น (อิจฉาในความสวยของหญิงแล้วนะเนี่ย)

ยังไงขอให้การแก้คราวนี้โป๊ะเช๊ะโดนใจมากๆเรยนะจร๊า สู้..สู้..ความหล่อมารออยู่แร้ว
รอชม ภาคสองนะคับ
ขอให้ ได้ ดั่งใจนะคับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 01:18:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ๆครับ ตกลงต้องรอครบ 3 เดือนก่อนหรือป่าวครับ หรือว่าไปปรึกษาหมอเรย
แก้แล้วเอามาให้ชมด้วยนะครับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-2 03:38:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ๆครับ ตกลงต้องรอครบ 3 เดือนก่อนหรือป่าวครับ หรือว่าไปปรึกษาหมอเรยตอบหน่อยนะครับ
ควรรอให้ครบ 3 เดือนก่อนครับ

จะได้รู้ทรงจมูกที่แท้จริง
พี่ก็รู้สึกเหมือนเอ กับ หนิง

ตอนนั้นรู้สึกน้องshengfong รีบมากเลย พอเห็นคิวหมอยาว น้องก็เลยเปลี่ยนใจไปทำที่อื่น

พี่ก็เสียดายแทน แต่ตอนนั้นใจพี่ยังคิดว่า ไงก็คงทำออกมาสวยเหมือนกัน

ถ้าจะทำใหม่ก็ขอให้ออกมาถูกใจ ช้าแต่ชัวร์ดีกว่านะครับ
มาเชียร์ด้วยคน หมอเฉลิมจะเสริมให้ตั้งแต่หว่างคิ้วคับ
เข้าไปปรึกษาคุณหมอไว้เรยกะได้นะคัฟ

แล้วกะจองคิวไว้(ถ้าจะแก้กะคุณหมอจิงๆ)

เพราะคิวยาวมากมายคัฟ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ช่ายชื่อตั้มหรือป่าวคัฟ
โอเปิ้ลก้อขอเปนกะลังจัยหั้ยน้าคัฟ
ไม่ต้องห่วงน้าคัฟ
ถ้าคุณตั้ม(ช่ายหรือป่าวก้อม่ายรุ อิอิ)
ไปแก้ละก้อ โด่งสมจัยแน่ ๆ อ่าคัฟ
โอเปิ้ลว่าจมูกทรงปัจจุบันดูแปลก ๆ อ่าคัฟ
แอ่น ๆ และก้อเชิดด้วย แต่ม่ะต้องซีเรียสน้าคัฟ
คุณหมอสามารถกดปลายจมูกได้ทำหั้ยมีหยดน้ำได้
และก้อตรงที่มันไม่สมควรแอ่นก้อทำหั้ยได้คัฟ
ทุก ๆ คนเปนกะลังจัยหั้ยอยู่แล้ว
ตอนนี้ก้อแค่รอเวลาอย่างเดียวน้าคัฟ
แล้วทุกอย่างก้อจะดีเองคัฟผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้