ดู: 1247|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอไหนแก้ทำจมูกแบบผมออกมาสวยได้บ้างค๊าบ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกผมเหมือนชมพู่ บางคนก็ว่าบี้ๆ อายตัวเองเหมือนกัน อยากหาหมอที่เก่งจริงๆทำ
แบบว่า อยู่ได้นานไม่ต้องไปแก้ ผมไม่เน้นโด่งเน้นแค่ตรงปลายจมูกให้ยาวหน่อยพอ ขอให้มันอยู่ได้นาน
ครับขอให้หาได้นะครับ ^^ สู้ๆ
ค่ะ วินนี่ นะค่ะ หาหมอ ทำได้ยังค่ะ เดว เรา ทำ กะ หมอ เฉลิม เดว ลงรูป ให้ดู นะค่ะ
..........ดู ไม่ออกจิง ๆๆหรอ ว่าเป็น ช / ญ อ่ะ  น้อง เตย ค่ะ
แก้ไขล่าสุด pokpokko เมื่อ 2009-8-19 23:34

หน้าเหมือนพี่ปิงปองเรยอ่า????

ใช่พี่ปิงปองอ่ะป่าวเนี่ย...เหอๆๆ

ลองปรึกษาหมอก่อนนะค่ะ ชอบสไตล์หมอคนไหน ก็เข้าไปขอคำปรึกษาเลยค่ะ

บอกความต้องการของเราด้วย^^

ปล. แอบไปดูอีกกระทู้นึงมาแระ ม่ะใช่พี่ปิงปอง งิงิ โทดทีคร่า...{:13_871:}
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-20 00:14:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอเฉลิมคิวเต็ม เลิกคิดไปหาแล้ว ดันไปลาออกจากงานก่อนซะงั้น นึกว่านัดคิวได้ไม่กี่อาทิตย์ ดั้น คิวเกือบครึ่งปี
ตอนนี้ หมอในความคิด ตรึมในหัว คิดแล้วปวดหัว 555
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-20 00:28:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4# pokpokko พี่ปองหล่อสู้ผมได้ป่าว อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้