ดู: 4657|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไม่ทราบว่ากินอาหารเสริมตัวไหนบ้างแล้วจะขาวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือพอดีว่าเราไม่สะดวกไปฉีดยาต่างๆที่ทำให้ข่าวนะค่ะ ไม่ทราบว่าใครมีประสบการณ์การกินบ้างค่ะ ที่กินแล้วทำให้ขาว เนียน ใส อมชมพู เหมือนกับการฉีดบ้่างค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ
กินให้ขาวใสขึ้นอ่ะคับพอได้ แต่จะให้อมชมพูน่าจะยากนะ เพราะผมกินมันก็ใสขึ้นในระดับหนึ่ง
ไม่ได้เว่อร์จนเห็นเด่นชัดอย่างฉีด ตัวที่กินก็มีกลูต้า + วิตซี + สารสกัดเม็ดองุ่นครับ
ขาว ใส เนียน อม ชมพูเลยเหรอ คะ

มาแอบฟังด้วย ใครมีบอกด้วยนะคะ อิอิ

ถ้า อยากได้ ขาว ลอง กิน วิตามินซี ของ Redoxon Zinc ดูนะคะ
เป็น วิตามินซีละลายน้ำ VitC 1000mg.+Zinc10mg.  ทานทุกวันคะ ดีกว่าทานเป็นเม็ด
ร่างกายดูดซึมได้เต็มที่คะ
ทานประจำช่วยให้ไม่เป็นไข้ด้วย

เรากิน ทุกวัน ตอนตื่นนอน ตอนเช้า ขาวขึ้นคะ แล้วก็หา สารสกัดเม็ดองุ่นทานคะ

ลองดู คอนเฟริมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้