ดู: 4377|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยบอกหน่อยค่ะ ว่าหมอCที่Lคือคุณหมอท่านไหนคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราไปอ่านเจอบล็อกนึงเข้า

รีวิวเกี่ยวกับการทำจมูก

เค้าก็ใบ้มาแค่ตัวย่อภาษาอังกฤษ

เราชอบทรงจมูกของเค้ามากเลย  แต่เราเดาไม่ออกว่า คุณหมอcที่เค้าบอกมา คือคุณหมอท่านไหนอ่าคะ

พี่ๆคนไหน ถ้าพอจะเดาออก ช่วยบอกหนูหน่อยนะคะ   :loveliness:

เข้าไปอ่านตามลิงค์นี้เลยค่ะ  >>  http://forum.zazana.com/index.php?topic=3705.0
อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ หุหุ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-29 21:52:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดาไม่ออกเหมือนกันเลยใช่มั้ยคะ  เศร้าาา :(
อยากรู้ด้วยย
ให้เราเดา เราว่า ไม่ หมอเฉลิม ก็หมอ คมกริช แหละ แต่ความเป็นไปได้จากที่อ่านมาหลายกระทู้น่าจะเป็นหมอเฉลิมมากกว่า ค่ะ
ให้เราเดา เราว่า ไม่ หมอเฉลิม ก็หมอ คมกริช แหละ แต่ความเป็นไปได้จากที่อ่านมาหลายกระทู้น่าจะเป็นหมอเฉลิมมากกว่า ค่ะ
แต่เราว่าไม่น่าจะใช่ทั้งหมอเฉลิม และหมอคมกริชนะ เพราะผู้ญิงคนนั้นบอกว่าคลินิค L เราคิดเองนะว่า คลินิก หลุยส์ หมอชาญชัย รึป่าว???
เราก็ชอบจมูกผู้ญิ๋งคนนั้นเหมือนกัน
เราอก็อยากรู้ เดาไม่ออกจิงๆ ค่ะ
ใช่ๆเราก้อชอบ เปิดเูเลยรอบละ ไม่รุ้จะใบ้เพื่อ??
ใครรู้ว่า นางทำที่ไหนบอกด้วยนะค่ะ หรือเพื่อนคนไหนมีคลินิกหมอจมูกที่ทำสวยๆเนียนๆ ก้อแอด มาแชร์กันหน่อยนะค่ะ line: VViiz
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้