ดู: 2777|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าผากย่นเป็นเส้นๆ ฉีดอะไรถึงจะหายได้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
อันนี้ยอมรับว่าอาสาหาข้อมูลให้เพื่อนนะครับ  
เห็นบอกว่า Botox ทำได้เหรอครับ เนื่องจากเวลาเลิกคิ้วขึ้น
หน้าผากจะมีรอยย่นมากๆหลายชั้นมากๆเลยครับ เลยอยากทราบว่าต้องทำอย่างไร

เห็นบอกว่ามีบางที่ ที่สามารถซื้อสาร botox ครั้งเดียว แล้วก็หารกับเพื่อน
หมอจะคิดแต่ค่าฉีดอะไรอย่างนี้อ่ะครับ มันมีจริงหรือเปล่าครับ

แนะนำด้วยนะครับ  เผื่อเพื่อนทำหน้าผาก  ผมอาจจะลดกราม ฮ่าๆๆ

ขอบคุณมากครับ
ขอนอกเรื่องนิดนะครับ ว่าตกลง SMOKEN33 ทำจมูกกับคุณหมอกลวัชร์มาใช่มั๊ยครับ แล้วได้โพส REVIEW ไว้รึเปล่าครับ จะได้ไปตามดูรูป
ค่ะ botox ทำได้ค่ะ ลดริ้วรอยเหี่ยวย่นอ่ะ
ถ้าที่สถาบันโรคผิวหนัง เค้าจะคิดเหมาขวด หาคนไปหาร จะตกคนละ 7000 บาทจ้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้