ดู: 3773|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ผมอยากทำปากคับ ผมควรทำปากแบบไหนดีคับให้เข้ากับหน้าของเรา

[คัดลอกลิงก์]
ผมโดนล้อเรื่องปาก บ่อยๆ นะคับ ผมไม่ชอบผมอายอะคับ  อยากหล่อๆ แบบเกาหลีอ่าาา

ผมควนจะทำรูปปากแบบไหนดีคับ

ปากของผมมันไม่มีรอยหยักเลย
ดำหน้าเกลียดคับ
มันจะเชิดๆขึ้นนะคับ

ขอบคุนพี่ๆๆ ล่วงหน้านะคับ  ผมอยากได้ปากสวยเหมือนเกาหลีคับพี่ แล้วทำคลีนิกไหนดี

เพื่อนๆและพี่ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ

ขอบคุนครับ
ก็ตัดเย็บให้บางลงทั้งบน-ล่างอะครับ ทรงปากมันไม่ได้หลากหลายอะไรขนาดนั้น
ด้านบนก็ทำกระจับให้ได้รูป แต่อย่าเอาติ่งเยอะมากนัก เดี๋ยวจะเหมือนผู้หญิง แล้วก็อย่าบางมากเดี๋ยวเวลายิ้มจะหายไปหมด
ส่วนด้านล่างก็ตัดให้มันหายห้อย แต่ก็ควรจะหนาอยู่พอสมควรนะครับ ปากล่างบางไปแล้วไม่สวย

ว่าแต่ปากสวยแบบเกาหลีคืออะไรครับ?
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-20 17:12:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดาราเกาหลีผู้ชายนะคับ แต่กลัวมันไม่เหมาะกับริมฝีปากของเรา

มีรูปตัวอย่างแบบผู้ชายให้ดูไหมคับ

แล้ว ราคาประมาณเท่าไหร่คับ

ขอบคุนนะคับ:)
ดาราเกาหลีบางคนก็ปากหนานะครับ แบบวอนบิน  ลีดองวุก
บางคนก็ปากบาง แบบลีจุนกิ คิมบอม

ผมว่าคุณลองเอาแบบที่สุดชอบมาโพสต์ให้ดูดีกว่านะครับ
ส่วนเรื่องราคาเนี่ยก็ประมาณข้างละ แปดพัน ขึ้นไปจนถึงหมื่นห้า
ลองดูข้อมูลในห้องรีวิว หรือลองเสิร์ชในเมนูค้นหาด้านบนนะครับ
ตัดเป็นรูปปีกนกเลยค่ะสวยดีดูทันสมัยด้วยที่ณรวีคลินิคเลยค่ะหมอเก่งมากๆๆๆๆๆๆๆๆเพื่อนเราไปตัดมา6คนสวยทุกคนค่ะคอนเฟริมค่ะ
แต่เราไม่ได้ตัดนะหมอบอกมันดีอยู่แล้วหมอเลยไม่ตัดให้555555555555
ใช่ค่ะกระจับเลยดีกว่า
ไม่งั้นก้ให้บางลงหน่อย
อย่าให้บางและเปนติ่งมากไปนะคะ
เดะไม่เข้ากะหน้า

แบบอนันดา บางนิดๆ  ชอบบบบ*O*
หมวยว่านะผู้ชายหน้าตาแบบคุนหล่อแบบเข้มๆแมนๆมากกว่าน้าา
ทำจมูกให้เป๊ะหน่อย ทำบากอีกนิด ฟิตกล้าม
มีหนวดน้อยๆ
กรี๊ดดดดดดดดดด  โครตมีสเน่ห์อ่าาาาา
ต้นฉบับโพสต์โดย fortunezZ เมื่อ 2010-12-6 13:49
ใช่ค่ะกระจับเลยดีกว่า
ไม่งั้นก้ให้บางลงหน่อย
อย่าให ...

+1 ใช่เลยทำแบบออกเข้มๆน่าจะโอกว่าใสๆแบบเกาหลีนะ เพราะดูจากหน้าแล้วทรงไทย มากกว่าอะ
ผมให้ของผมดูเป็นตัวอย่าง

10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-21 20:52:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ iyacob ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคับ โทษทีที่ไม่ได้ตอบกลับอะไรเลย  ปากสวยดีคับ
มาเอาใจช่วยคร่ะ
ปากบนเราก็เจ่อๆไม่เป็นทรงเลยย ถ้าเจ้าของกระทู้ไปทำมาอย่าลืมมาอัพรุปลงให้ดูนะคร่ะ  เคสเดียวกันเลยย T T
หมอภูไปเลยค่ะ ทำแล้วสวยหล่อทุกคน คอนเฟริม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้