ดู: 2450|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

mom อยากรู้ว่าใครเคยทามตาสองชั้นกับคุณหมอเฉลิมบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หนูเป็นสมาชิกใหม่ค่ะพี่ ๆ คือหนูอยากทามตาสองชั้นอ่ะค่ะ
พวกพี่ ๆ มีที่ไหนแนะนำบ้างค่ะ
คือหนูคิดว่าจาปายทามกับคุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนอ่ะค่ะ
เพราะว่าหนูทามจมูกกะคุณหมอน่ะค่ะ
อยากทามตาให้รับกับจมูกใหม่อ่ะค่ะ
ใครเคยทามตากับคุณหมอบ้างค่ะ
ทามแล้วออกมาเป็นอย่างไงบ้างค่ะ
ช่วยรบกวนตอบหน่อยน่ะค่ะ
เวปนี้หนูแอบเข้ามาดูบ่อย ๆ ค่ะ
มีประโยชน์มากมายเลยค่ะ
ที่ไปทามจมูกกับคุณหมอเฉลิมเพราะว่าได้ข้อมูลจากที่นี่เหลาะค่ะ
วันนี้เลยถือโอกาสขอบคุณพวกพี่ ๆ มาก ๆ เลยน่ะค่ะ
รบกวนพวกพี่ ๆ อีกอย่างค่ะ
รบกวนตอบเรื่องตาด้วยน่ะค่ะ
ขอบคุณอย่างยิ่งค่ะ
ดันให้นะ ไม่รู้ของฝ่าย ญ มีใครมั่ง แต่ของพี่ coming soon
ถ้าผู้ชายก็ไปทำเยอะนะครับตา2ชั้น ของผมก็ทำแล้ว
ดูได้ที่ http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1 ครับ
ผุ้หญิงก็ต้องรอพี่ปลาและอิอิ
คุณหมอเฉลิมทำตาออกมาได้สวยมากๆ เราทำมาแล้วมีแต่คนชมว่าตาหวานมากๆ
ชั้นตาไม่ค่อยใหญ่มากแต่ตาดูลึกขึ้นมองไม่เห็นแผลเลยค่ะ
ตอนนนี้รอคิวทำคางกะแก้จมูกใหม่อยู่ค่ะ ได้คิววันที่13ตุลาค่ะ นานมากแต่ก็ต้องรอเพื่อความสวย คิคิคิ
ผู้หญิง ตอนนี้ก็มีพี่หญิงอ่ะคับ

ที่ทำปากด้วย
ดันให้นะ ไม่รู้ของฝ่าย ญ มีใครมั่ง แต่ของพี่ coming soon
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-12  23:32

รอดูคนสวยจ้า
แก้ไขล่าสุด Moshi_MoD เมื่อ 2009-8-13 14:19

ทำตาราคาประมาณเท่าไหร่คะ ?

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
อยากทราบเหมือนกันค่ะ เผื่อทำเป็นอย่างต่อไป
อยากทำเหมือนกันคะแต่กลัวเจ็บ
55
ทำตาเจ็บมากกว่าจมูกจิสนุง เพราะต้องจิ้มยาชาเร็ว แต่ไม่ได้เจ็บมากจนไม่ไหวน้า มดกัดหลายทีหน่อย 555 อยากสวย ต้องอดทนน้า
ทำตากะคุณหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ ได้เจ็ดวันล้ววว
แอบกลัวอยู่ทุกวันว่าชั้นตามันจายุบมั้ย รู้สึกว่ามันหนาเกินไปอ่ะ
แต่ไปพบคุณหมอวันตัดใหม่ คุณหมอก้อบอกว่ามันจายุบกว่านี้ให้รอดูตอนหนึ่งเดือน
แต่รู้สึกว่าชั้นมันหนาเกินไปจริงๆนะ
ใช่ครับ มันจะชั้นตาหนาเกินไปครับ ถ้าเพิ่งทำ ตอนนี้ของผม 2 เดือนแล้ว ชั้นตาเล็กลงแล้วครับ
กำลังดีเลยละ
ถ้าทำตอนแรกแล้วชั้นตาเล็ก พอ 2-3เดือน ก็ไม่เหลืออะไรแล้วครับ เหมือนไม่ได้ทำ
ตอนนี้ก้อจายี่สิบวันแล้ว ที่ทำตากะหมอเฉลิมมา รู้สึกว่ามันหนามาก
ไม่เหมาะกับหน้าเราเลย จารอให้ครบหนึ่งเดือนถ้าไม่ดีขึ้นก้อคงต้องตัดสินใจไปแก้แล้วแหละ
ไม่ไหวจารอ จริงๆๆ
พี่คะ ใจเย็นค่ะ ชั้นตากว่าจะยุบสวย ล่อไปเปนเดือนๆ บางคน 3 เดือนนั่น ศัลย์ต้องใจเย็นค่ะ -*-
ไม่ได้ประชดนะคะ ถ้าเอาให้เห็นภาพ มันไม่เหมือนการซื้อเสื้อผ้าอ่ะค่ะ ใส่ปั๊บสวยปุ๊บ
การทำศัลยกรรม คือการผ่าตัดนะคะ โดนทั้งยาชา โดนมีดกรีด โดนเย็บ กว่าแผลจะหาย กว่าจะเข้าที่ ต้องรออ่ะค่ะ
ขนาดเราหกล้ม เปนแผลฟกช้ำ บวม กว่าจะหายยังเปนอาทิตย์ นี่โดนมีดกรีดนะคะ รอหน่อยน้า เด๋วสักเดือนผ่านไป 2 เดือน 3เดือน มันก้อพอดีอ่ะค่ะ สวยละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้