ดู: 12693|ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] จะไปแก้ตาแล้วว

[คัดลอกลิงก์]

กรีดอายไลเนอร์

อันนี้จะสองเดือนนะคะ  ไม่ค่อยพอใจเลยยยย
อยากให้โตกว่านี้  ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  ว่าถ้่าทำที่ไทยทำที่ไหนดี ว่าจะลองหมอไทยดู
แล้วตาเราควรทำยังไงต่อไป ว่าจะแก้ปลายเกือนนี้

แสดงความคิดเห็น

แต่ก็มีหลายที่นะค่ะ  โพสต์ 2011-2-14 13:26
แต่ถ้าเป็นงานแก้ก็คงอยากเหมือนกันคะ  โพสต์ 2011-2-14 13:25
ทำที่เกาหลี นี้เอาขึ้นกี่มิล ครับ
เราก็จะปายทามตาสองชั้นเหมือนกันนะค่ะ
เราปายทามจมูกกับคุณหมอเฉลิมฟอจูนมาอ่ะค่ะ
เราชอบที่คุณหมอเขาดูแลหลังการทามดีมากเราก็เลยจาปายทามตากับคุณหมออ่ะค่ะ
แล้วคิดหรือยังค่ะว่าจาปายทามที่ไหน
มีที่ไหนแนะนำหรือเปล่าค่ะ
เผื่อเปลี่ยนจัย
น่าเสียดายนะคะ ปลายน่าจะเปิดกว่านี้

เราอยากไปทำที่หมอกมลค่ะ
เสียดายอ่ะ เพิ่งทำมาไม่นานเองน้า จะแก้แล้วหรอ
เข้ามาบอกว่าน่ารักแล้วคับ
พี่ว่าก้อโตแล้วนะค่ะเสียดาย ทำตั้งไกลอ่ะจิ
ทำตั้งแพงด้วยอ่ะจิ เสียดาย อย่าเพิ่งแก้เรยนะ
เสียดายตังที่ไปทำมาอะ

เเต่ก้อดูดีนะ ขึ้นอยุ่กับความพอใจอีกอะค่ะ
เสียดายตังอ่ะ ทำมาก้อแพง
แต่ว่ามันม่ะค่อยแบ๊วเท่าไหร่ค่ะ แต่ดูก้อไม่น่าเกลียดนะค่ะ
พอกรีดอายไลเนอร์ ก้อเฉี่ยวดีค่ะ
สวยแระอ่ะค่ะแก้ทามมัย ><
หน้าตาก้อน่ารักมากแล้วน้าคัฟ
อย่าเพิ่งไปแก้เลยอ่า
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ผมก็อยากไปแก้เหมือนกัน คับ แต่ ยังไม่ได้ไปรึกษา หมอเลย
สวยนะค่ะ ดูดีมากน้องน่ารักอยู่แล้วถ้าไปแก้ใหม่แล้วจะสวยเหมือนนี่หรือเป่าเราก้อไม่รู้นะค่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 10:12:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปปรึกษาหมอร้านที่ทำ  เค้าบอกว่าทำไม่ได้แล้ว  สวยแล้ว เป็นลิมิต  ชอคคคมากกก
กำลังไปหาร้านใหม่ทำ  กร้ากกก
บอบว่า สวยแล้วน่ะคัฟ

อิ อิ
นั่นจิ ยังสวยอยู่เรย อย่าเพิ่งแก้เรยน้า
สวยแล้วๆน่ะค่ะ ดูตาโตขึ้นเยอะเลย
อย่าแก้เลยค่ะ
ตาโตขึ้นตั้งเยอะแหน่ะ ผมว่าอย่าเพิ่งแก้เลยนะครับ
เพิ่งทำมาไม่ใช่หรา

สวยดีนะ  ไม่ต้องแก้หลอก

แกแล้วไม่รู้จะสวยกว่าตอนนี้รึป่าวนะ

สวยแล้วๆ  ไม่ต้องแก้

เจ็บตัวอีกทำไม  แค่นี้ก็เจิดดดดแล้วคะ
เราว่าสวยแล้วนะ อย่าแก้เลยค่ะ น่ารักแล้วค่ะ มั่นใจๆๆๆ
มันดีมากๆแล้วนะ เมื่อเทียบกับก่อนทำ ตาก็โตขึ้นด้วย
ที่เมืองไทยก็มีหมอหลายหมอรับแก้คะ
แต่ว่า  แต่ละหมอวิธีแก้ก็จะต่างกันไป

อย่างเช็นเคสหนึ่ง เอาไขมันใต้คางมาฉีดลบรอยพับของชั้นตาเก่าแล้วกรีดชั้นใหม่ขึ้นมา

แต่แคทก็ว่า จขกท. ก็ตาสวยดีนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้