ดู: 1676|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะว่าปากแบบนี้ควรทำไหม..(ขอบคุณมากๆล่วงหน้าคะ)

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคะว่าปากแบบนี้ควรทำไหม....(ขอบคุณมากๆล่วงหน้าคะ)  อยากปากสวยๆอะคะเห็นคนอื่นในนี้ทำแล้วสวยๆกันทั้งนั้นเลย แล้วถ้าควรทำ ควรทำแบบไหนดีคะ

ปากสวยออก อย่าทำเลยนะครับ
ปากสวยได้รูปอยู่แล้วค่ะ

อย่าทำเลยค่ะ..
ทรงปากสวยอยู่แล้วคะ  แต่ถ้าจะทำให้บางกว่านี้อีกนิด  ก็คงจะจิ้มลิ้มน่ารัก  ขึ้นคะ
ปากสวยมากเลยค่ะ
ริวฝีปากเรี๊ยวเรียว อยากเกิดมาเป็นแบบนี้บ้างจัง
อิอิ เกิดมารันทดค่ะ ปากห้อย จมูกแบน 555 คิดแล้วตลกตัวเอง
ปากดีอยู่แล้ว...แต่ควรจะแคะขี้มูกก่อนถ่ายนะจ๊ะ...*-*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้