ดู: 5581|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกจะลดลงอีกไหม เครียดมากเลยค๊ะ มีรูปนะค๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า  มันดูโด่งมากเลยอะค๊ะ  ทำมาตั้งเเต่วันที่ 30 ตุลาคม เลยอยากจะรู้ว่ามันจะยุบลงไหม
-เพราะมีคนทักว่าหน้าไม่หวานเลย  ไม่สวยเลย
รู้สึกไม่ดีเลยอะค๊ะ ไม่นั้นก็จะได้เเก้  เพราะตอนนี้ขาดความมั่นใจเอามากๆๆๆ อยากร้องไห้  (บอกตรงๆเลยค๊ะหนูจะได้เเก้เลย)

ก่อนทำ

หลังทำ

มันยังบวมอยู่นะคะยังงัยรออีกนิดถ้าหว่างตาไม่ยุบค่อยศีกษาแล้วทำที่ใหม่ก็ได้คะ สู้ๆๆรออีกนิดคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-4 21:52:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 2# lalada

ขอบคุณค๊ะ
บวมอยู่นะ ใจเยนๆๆครับ

แต่หว่างคิ้วสูง เลยดูคมมากกว่าออกแนวหวานครับ

ไม่น่าเกลียดหรอกครับ
ใจเย็น ๆ นะจ๊ะ  เพิ่งไม่กี่วันเอง ยังบวมอยู่  ตอนพี่ทำใหม่ ๆ ก้อเป็นแบบนี้ล่ะ

ตอนนี้ ได้เดือนกว่าแล้ว มีแต่คนชม อิ อิ  อดทนไว้นะจ๊ะ
สวยจังทำที่ไหนค่ะ ขอให้หายบวมเร็วๆนะค่ะ ^^
ผิวขาวใส เห็นแล้วอิจฉา
เราว่าก็สวยนะ เรายังอยากได้อย่างนี้เลย แต่ม่ายได้ 555

รอมันยุบก่อน สักเดือน ค่อยว่ากันอีกที  สู้ๆๆ สวยๆ
รอก่อนจ๊ะ รอสักเดือนสองเดือนค่อยว่ากันนจ๊ะ
ถึงจะรู้จ๊ะ
โอ้ ว๊าว เปนจมูกในฝันเรย โด่งได้ใจคะ เด๋วก็ยุบอีกนะึคะ อย่านอยๆนะ

พี่อยากได้แบบนี้มากเรย แต่ทำมาก็โ่งเปนธรรมชาติอ่ะ

อยากได้จมูกแบบคุณน้องมากๆ เลย สวยมากเลยคะ จิงๆนะ
โด่งแหล่ะสวย สักพักก็สวยแล้วคะ แต่ที่ดูโ่ด่งสวยนะคะ ท่านทำกะหมอท่านใดมา บอกด้วยนะคะ
รอยุบก่อนสิครับ เเต่ดูเเล้ว ทรงน่าจะสวยนะครับ ^^
ต้องรอยุบก่อนครับ
เพิ่งทำได้ไม่กี่วันเองนี่หน่า
ใจเย็นล่ะกัลครับ
ส่วนความหวานคงหวานได้ไม่เท่าเก่า
แต่รับรองว่ายุบเสร็จเข้าที่ออกมาต้องหวานอมเปรี้ยวจนเข็ดฟันแน่นอนครับ
ทำสามสิบตุลา...นี่พึ่งไม่กี่วันเองค๊าบบบบบบบบบบบ ให้เวลามันหน่อยดิ อย่าใจร้อนๆๆๆๆๆๆๆ
ใจเย้นๆจ้ะคุณน้องมันยังบวมอยุ่ เพิ่งไม่กี่วันรอสักเดือน สองเดือนก่อนถ้าไม่ชอบใจยังไงก็กลับไปปรึกษาหมอก็ได้นะ ตอนนี้ใจเย้นๆไปก่อน โด่งได้ใจมากจร้า อิอิหายไวๆนะ
ทรงจมูกสวยแล้วค่ะ เพิ่งทำได้อาทิตย์เดียวเอง ต้องรอให้ยุบอีกก่อนนะคะ
คุณเป็นคนน่ารักมีเสน่ห์อยู่แล้ว เพราะเวลาปากคุณยิ้มตาก็ยิ้มด้วย
ถ้าอยากให้หน้าหวาน ดูสวยขึ้นแบบเลดี้ๆ ลองไว้ผมยาวดูสิคะ
ใจเย็นก่อนคราบ.....ดื่มน้ำมะพร้าวสด เยอะๆครับ จะได้ยุบไวๆ
แต่ทรงสวยมากๆ คมดีครับ
ทำออกมาแล้วหน้าสวยมากเลยอ่า ชอบๆ
นุ่นว่าพอดีแล้วนะ ไม่ต้องแก้หรอก รอๆหั้ยมันยุบก้อสวยเลย เป๊ะๆๆ เริศที่สุด ^^
ยังบวมอยู่เยอะครับ ใจเย็นๆไว้ก่อน

เท่าที่ดูแล้วทรงสวยดีนะครับ เข้ากับหน้าแล้ว

ถ้ายุบสนิทจะสวยขึ้นกว่าที่เห็นแน่นอน
ใจเย็นๆนะจ้ะ รอยุบก่อนนะ เริ่มเข้าที่ก็สองอาทิตย์ รอดูก่อนคะ พี่มดดำวสวยดีออกนะคะ ต้องรอดูจ้า
ทรงสวยมากเลยเลยค่ะ
เข้ากับดีน่ะค่ะถ้ายุบหมดแล้ววต้องสวยแน่นอนค่ะ
อยากได้แบบนี้มั้งแต่ทำไปแล้วอ่ะ ทำที่ไหนหรอค่ะ
ทั้งสวยทั้งน่ารักอะ ไม่ทำก็สวยหวาน แต่พอทำแล้วดูเป็นสาวเปรี้ยวเลย สู้สู้นะ
ผมว่าสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย

รอดูตอนยุบสิ

แรกๆๆๆ คิดเหมือน กันเลย ทำไหมจมูกไม่ใช่ดั่งใจที่หวัง
เราว่า สวยมากเลยนะ ทรงจมูก ดีมากๆเลย
ใจเย็นๆ นะจ๊ะ เราเป้นกำลังใจให้
สวยออกค่ะ เพิ่งไม่กี่วันเอง จะยุบลงแน่นอนนะ ให้เวลากับมันหน่อย ใจเย็นๆๆ
ของพี่ออกมาตอนแรกก็โด่งมากเหมือนกัน คนอื่นยังไม่ชินหน้าก็เลยทักกันไป...
ผ่านไป สามเดือนก็เข้าหน้าแล้วล่ะ หายไวไวนะจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้