ดู: 1577|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากอัพปลายจมูก

[คัดลอกลิงก์]
   อย่ากทำจมูกมากครับ แต่ไม่มีความรู้เลย อยากถามว่าควรทำหมอใหน? เตรียมตัวยังไง? ดูแลรักษาไง? และราคาเท่าไหร่? ใครพอทราบช่วยบอกที่ครับ ขอบพระคุณล่วงหน้า
หมอไหนคือต้องเลือกเองครับดูตัวอย่างที่หน้ารีวิวครับ

เตรียมตังให้ครบครับ ไปก่อนเวลานัดซัก 30 นาที

หลังทำห้ามกินของแสลง ไข่ ทางที่ดีช่วงแรกตอนบวมกินโจ้กดีที่สุด

นอนหมอนสูงซัก 2-3ชั้น ให้หัวมันสูง ๆไว้ ห้ามเอียง

ปะคบด้วยความเย็น จนกว่าจะหายบวม

ราคาแล้วแต่หมอครับไม่เท่ากันมีตั้งแต่ 5000 ถึงหลักแสน
ลองศึกษาดูจากรีวิวของเพื่อนๆ นะครับ แล้วเดี๋ยวจะเริ่มรู้ขั้นตอนเองว่าจะทำยังไงต่อไป ไม่ต้องรีบๆๆๆ
โด่งอยุ่แล้วหนอ เอาตังไปทำหน้าเรียว กับทำปาก บำรุงผิวดีกว่าน่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-5 10:29:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอๆๆแล้วทำหน้ากับปากนี้เขาทำไงหรอครับ เจ็บป่าว แพงป่าว....
จมูกโด่งสวยอยู่แล้วครับ ถ้าจะทำแค่ปลายจมูกยิ่งไม่น่าทำใหญ่

เพราะจมูกยาวอยู่แล้ว เติมปลายเข้าไปอีกจมูกจะยิ่งยาวเกิน

แนะนำว่าควรทำคาง กับปากบนเป็นกระจับจะดีกว่าครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้