ดู: 3025|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากติดต่อกับผุ้ที่ทำจมูกมาแล้วหง่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เรียน สมาชิกใหม่ทุกท่าน
พี่ชื่อจิ๊บคะ เป็นคนลำปาง พี่สนใจเรื่องทำจมูกอยุ่เหมือนกัน คะ อยากเป็นเพื่อนกับน้องๆ ทุกคน ไม่ทราบว่าจะติดต่อได้ยังไงบ้าง รบกวนผุ้รู้ช่วยด้วยคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 11:12:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คะ ไม่ทราบว่า น้องมีเอ็มป่าวคะ จะได้คุยกันสะดวก แต่ถ้าไม่มีก้อไม่เป็นไรคะ หวังว่าคงจะได้คุยกันนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 11:14:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องกั้งว่าพี่ทำถูกป่าวคะ ที่ลดความอ้วนก่อนแล้วค่อยทำหน่ะคะ  ตอนนี้ลดเหลือ 60 แระ อีกสามเดือนน่าจะอยู่ตัวแล้ว เป็นกำลังใจให้ด้วยนะ
ขอบคุณคะ
คุยกันที่กระทู้นี้ง่ายกว่านะคะ เพราะจะได้มีเพื่อนๆหลายคนเข้ามาตอบสิ่งที่สงสัยอ่ะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 11:22:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คะ น้อง plaa ทำที่ไหนคะ สวยมากคะ แล้วพี่อยากรุ้ว่า ทำฮัมพ์ กะหยดน้ำเนี้ยคืออะไรคะ เด๋วพี่ว่าจะส่งรูปหน้า(อันน่ากลัว) ของพี่ให้ดุคะ แต่ตอนนี้พี่ยังไม่ได้ทำนะคะ เพราะกำลังลดความอ้วนอยุ่คะ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
มาที่นี้พูกต้องแย้วฮะ เพราะเพื่อนๆ พี่ๆ อบอุ่นดี
คะ น้อง plaa ทำที่ไหนคะ สวยมากคะ แล้วพี่อยากรุ้ว่า ทำฮัมพ์ กะหยดน้ำเนี้ยคืออะไรคะ เด๋วพี่ว่าจะส่งรูปหน้า(อ ...
ต้นฉบับโพสโดย jibjib2519 เมื่อ 2009-8-10 11:22

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=1380&extra=page%3D1
เรื่อง ฮัมพ์นะครับ ลองเข้าไปดูครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 11:44:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
เรื่อง ฮัมพ์นะครับ ลองเข้าไปดูครับ
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-8-10 11:41

ขอบคุณมากคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 11:46:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีเป็นคนหน้าหัก ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาในการทำจมูกรึป่าวคะ หรือว่าคุณหมอจะจัดให้เองคะ รบกวนผุ้รู้ด้วยคะ แล้วจมูกขนาดไหน ถึงจะควรมีฮัมพ์คะ
เลือกรูปแบบที่ชอบก่อนอ่ะค่ะ แล้วเอาไปให้คุณหมอดู ท่านจะพิจารณาเอง ว่าเข้ากับเราได้มากน้อยแค่ไหน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่จิ๊บคนลำปางหรอค่ะ?

เปิ้ลก็เป็นคนลำปาง แต่ตอนนี้เปิ้ลไปทำตะหมูกมาแว้ววว อิอิ

พี่จิ๊บสามารถเข้ามาพูดคุย ปรึกษา แลกเปลี่ยนความคิดฯ ได้ในกระทู้นี้เลยนะค่ะ

ในเว็บนี้มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ยินดีเข้ามาแชร์ความคิดเห็นกันเสมอค่ะ^^
ก็ลองหาข้อมูลเบี้องต้นดูก่อนครับ คงจะประมาณนี้ เพิ่มเติมได้นะครับ
1 ราคาที่ต้องการทำ อันนี้สำคัญ
2 ผลงานเก่า ของคุณหมอ (เพื่อจะได้รู้ว่าคุณหมอท่าน ๆนั้นถนัดทำจมูกแบบไหน)
3 ช่วงเวลาที่อยากจะทำ (ควรเช็คคิวคุณหมอก่อนล่วงหน้าเกิดช่วงที่อยากทำคิวคุณหมอไม่ว่างแย่เลย!!!)
4 แบบจมูกที่อยากได้ (เอาหลาย ๆแบบนะครับ เผื่อว่าบางแบบไม่เหมาะกับจมูกเรา)
5 จดคำถามที่ต้องการรู้ไปถามคุณหมอ
6 หาข้อมูล การเตรียมตัวก่อนและหลังการผ่าตัด
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 14:16:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่จิ๊บคนลำปางหรอค่ะ?

เปิ้ลก็เป็นคนลำปาง แต่ตอนนี้เปิ้ลไปทำตะหมูกมาแว้ววว อิอิ

พี่จิ๊บสามารถเข้ามาพูด ...
ต้นฉบับโพสโดย pokpokko เมื่อ 2009-8-10 12:39

จมูกน้องเปิ้ลสวยมากคะ ดูเป็นธรรมชาติมาก น้องทำที่หมอคนไหนหรอคะ อยากรู้จัง เราจะติดต่อกันได้ทางไหนบ้างเนี้ย รออยุ่นะคะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 14:16:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก๊นเหนือ ก่า
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-8-10 13:22

เจ้า คนเหนือเจ้า น้องก้องเป๋นคนตี้ไหนเจ้า
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 14:18:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็ลองหาข้อมูลเบี้องต้นดูก่อนครับ คงจะประมาณนี้ เพิ่มเติมได้นะครับ
1 ราคาที่ต้องการทำ อันนี้สำคัญ
2 ผลงาน ...
ต้นฉบับโพสโดย nstar เมื่อ 2009-8-10 13:39

ขอบคุณมากเรยคะ ได้ความรุ้เพิ่มมาหน่อย อบอุ่นมากคะ อยากสวยเร็วๆ ตอนนี้กำลังทำผอมอยุ่ค้า แล้วเจอกันนะคะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 14:20:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เลือกรูปแบบที่ชอบก่อนอ่ะค่ะ แล้วเอาไปให้คุณหมอดู ท่านจะพิจารณาเอง ว่าเข้ากับเราได้มากน้อยแค่ไหน ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-10 12:00

ขอบคุณน้องปลามากนะคะ แล้วน้องปลาทำที่หมอเฉลิมใช่มั้ยคะ ราคาประมาณเท่าไหร่คะ แล้วเราจะนัดหมอได้ยังไงบ้างคะ ขอรบกวนด้วยนะคะ การมีส่วนร่วมทำให้คนๆหนึ่งดูดีขึ้น ได้บุญเยอะนะ อิอิ
คือว่า ดีใจอ่ะนะคะ ที่จะได้ช่วยคนอื่น แต่แบบว่า บางคำถามนี่ปลาตอบซ้ำๆแทบทุกวันเรยนะค้า แอบน้อยใจนิหน่อย ว่าไม่ค้นข้อมูลกันเรย

ซิลลี่ 18000 ค่ะ ข้อมูลคุณหมอ เชิญชมได้ที่ห้องข้อมูลย์ศัลย์ค่ะ
ขอบคุณน้องปลามากนะคะ แล้วน้องปลาทำที่หมอเฉลิมใช่มั้ยคะ ราคาประมาณเท่าไหร่คะ แล้วเราจะนัดหมอได้ยังไงบ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย jibjib2519 เมื่อ 2009-8-10 14:20

ขอตอบแทนแล้วกันนะครับ
การนัดหมอนี่สามารถโทรไปนัดได้เลยครับ

ฟอร์จูนคลินิค
นพ.เฉลิม สุพักตร์มนตรี
โทร. 026411862
เปิด 11:00 - 20:00 น.
หยุดวันอาทิตย์

แต่ตอนนี้คุณหมอปิดรับคิวในปีนี้แล้วนะครับ
พี่ปลาทำมาในราคา 18000 ครับ
แหม๋วว ผมมาตอบซ้ำอะ
ไม่เห็น อิ อิ
ขอบใจจ้ะแบงค์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้