ดู: 856|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอก 325 cc. หลังจากไปเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic สวยเลิศมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อมีแต่คนถามว่าเราไปทำหน้าอกที่ไหนมา เสริมหน้าอกที่ The SiB ค่ะ ทำแล้วสวยเลิศจริงๆ ทำกับคุณหมอดารินทร์ The SiB ค่ะ ทำไมเราถึงเลือกที่นี่ เเพราะเราดูรีวิวมา ทุกคนหลังทำคือสวยหมดค่ะ ไม่มีใครทำแล้วไม่สวยเลย  ทำแล้วรู้สึกดีเลยอยากมาแชร์ประสบการ์ณครั้งนี้ เผื่อจะมีโปรโยชน์กับคนที่สนใจค่ะ

หลังจากทำมามีแต่ความสุข แต่ตัวก็สวย เหมือนได้ชีวิตใหม่ ลังจากเสริมหน้าอกมาก็แต่งตัวเก่ง Fชุดเก่งมากกว่าเดิมเลย ซึ่งเมื่อก่อนก็จะไม่ซื้อเยอะขนาดนี้ ก็ตอนนี้มีหน้าอกใหญ่แล้วนี่เนอะใส่ไปเถอะเดียวไม่มีใครรู้ว่าเราหน้าอกใหญ่55555  เมื่อก่อนตอนไม่มีหน้าอกคือตัวเองใส่เสื้อผ้าแบบปิดหน้าอกตลอดไม่กล้าโชว์เพราะมไม่มีนม แต่พอได้ทำแล้วจะเก็บไว้ดูคนเดียวเราก็ถ่ายรูปตลอดๆ พอลงโซเซียว ก็มีแต่คนเข้ามาถามว่าสวยขึ้น แต่ตัวเก่งขึ้น เราไม่ปิดบังเลยค่ะ ทำแล้วสวยอยากบอกต่อทุกคน  เลยว่าไปเสริมหน้าอกมา แล้วบอกเลยว่าไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic

รุปหลังไปเสริมหน้าอกมา 3 เดือนแล้วค่ะ

ถ้าถามว่าทำไมเราถึงเลือกที่ The SiB เหตุผลก็คือคุณหมอมีชื่อเสียงมากๆ อยู่แล้วเพราะคนดังหลายๆ คนก็ไปทำ แล้วพอไปถึงคลินิกคือสถานที่คือสวยงามมากๆ ค่ะ คลินิกเหมือนโรงยาบาลเลย ดูสวยมากเราไปเสริมที่สาขาทองหล่อ ตอนแรกที่เข้าไปปรึกษานึกว่าจะราคาสูง แต่พอประเมินแล้วราคาก็ไม่แพงด้วยนะค่ะ พอเราได้ไปทำมาอยากแชร์กับคุณหมอว่าเสริมหน้าอกไม่เจ็บอย่างที่เราคิดเลยค่ะ คุณหมอผ่าตัดแผลเล็กมากๆ  บางคนกลัวว่าทำแล้วจะเจ็บ ทำแล้วอันตราย เอาจริงๆ เราผ่านมาแล้วประสบการณ์ตรงเลย ทำมาแล้วมีประสบการณ์อันไหนดีเราต้องบอกต่อค่ะ

ทุกวันนี้มีความสุขมากๆ ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน รู้สึกว่าตัวเองเป็นคนใหม่เลยค่ะ ใครสนใจก็โทรติดต่อที่เบอร์ 088-2226880
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้