ดู: 783|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครอยากเสริมหน้าอก เราทำมาแล้วอยากแนะนำที่นี่ค่ะ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน ใครอยากทำหน้าอกเราแนะนำ ที่ The SiB by คุณหมอดารินทร์  เราทำมาแล้วตอนนี้ 3 เดือนกว่าๆ  ตอนแรกก็ไม่ได้บอกใครเลยว่าไปทำหน้าอกมา แต่เราชอบถ่ายรูปโชว์นมหน่อยๆ 55555มีคน Inbox ถามเราหลายคนเลยว่าทำหน้าอกที่ไหน ทำสวยจัง ถามเราจนต้องบอกว่าใครสนใจทำหน้าอกเราแนะนำไปเลยค่ะ เสริมหน้าอก The SiB Clinic

พื้นฐานหน้าอกก่อนทำคือนมเล็กมากๆ อาศัยฟองน้ำมาโดยตลอดใช้ชีวิตแบบนี้มานาน รู้สึกเบื่อมากเบื่อที่สุดเลยหาข้อมูลเพื่อจะทำหน้าอก เพราะตัวเองเป็นคนชอบแต่งตัวแต่ป้ญหาคือไม่มีนมเลยรู้สึกขาดความมั่นใจ พอหาข้อมูลได้สักพักเราดูจากที่นี่แหละค่ะ ที่ดั่งโด่งนี้เลยอ่านและเข้าใจเพื่อนๆ ที่เขียนรีวิว ต้องขอบคุณจริงๆ ที่ทุกคนช่วยกันให้ข้อมูลจะได้รู้ว่าที่ไหนทำแล้วเป็นอย่างไรบ้าง เราอ่านมาสักพักและตัดสินใจว่าต้องเสริมห้าอกที่ The SiB Clinic

เมื่อเราไปทำหน้าอกที่ The SiB Clinic
ทำมา 325 cc.
สวยแบบนี้เลยค่ะ

เสียดายเวลามากๆ ที่เราคิดช้าจนเสียเวลามานานหลายปี อยากจะทำนะค่ะแต่ก็กลัวโน้นกลัวนี้มากๆ ทำให้เราเสียเวลาไปนานถ้าคิดเร็วนะ คงสวยไปนานแล้ว5555555555  เอาจริงๆ เพราะเรากลัว ผ่าตัดใหญ่เหมือนกัน เวลาเลือกทำก็ต้องศึกษาข้อมูลดีๆ จนสุดท้ายเราเลือกทำถูกที่จริงๆ ที่มาทำก้บคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic  คุณหมอที่เก่งและเชี่ยวชาญจริงๆ  เรื่องงบเราไม่เคยคิดเราเน้นเรื่องความปลอดภัยอันดับแรกค่ะ เพราะผ่าตัดแล้วก็อยากทำให้ดีที่สุด แล้วสิ่งที่เราได้มาก็ได้ตามที่เราต้องการเลยค่ะ

คนที่สนใจอยากเสริมหน้าอก อยากจะแนะนำทุกคนว่าทำที่นี่ The Sib Clinic จบที่นี่สวยแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้