ดู: 824|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวสาวผอมมีนม..นมสวยนั้นได้จากที่ The SiB

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวตัวเราเองค่ะ พึ่งมีนม นมสวยม๊ากๆๆๆ อยากรีวิวค่ะ

เห็นหน้าอกตัวเองทีไรคือไม่อยากเก็บความสวยไว้คนเดียว

เสริมหน้าอก ที่ The SiB รูปของเราหลังไปทำมา 5 เดือน

สวัสดีค่ะทุกคน  เราอายุ 30กว่าๆ แล้ว หลังจากที่ผ่านชีวิตมาระยะเวลาหนึ่ง จึงรู้ว่าอะไรสำคัญ

555 ก็หน้าอกนี่แหละค่ะด้วยอาชีพเราแนะต้องใช้รูปร่าง หน้าตาสวยๆ อย่างเดียวบางครั้งก็ไม่

สะดุดตาสักเท่าไหร่ พอมีนมใหญ่เท่านั้นแหละ โอ้ยยยตอนนี้งานมาเงินมาเลยคร่าาาา

ซึ่งก่อนทำเราก็เก็บเงินเองนะไม่มีใครออกให้ ทำงานเก็บเงินจ้าาอยากสวยต้องด้วยตัวเอง

เราตัดสินใจเสริมหน้าอกเพราะคิดว่าเป็นทางเดียวที่จะทำให้มีงานมีเงินมากขึ้น เราเลยต้องทำ

เราตัดเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์เพราะชื่อเสียงคุณหมอดั่งด้านนี้อยู่แล้ว

แต่เราไปทำที่สาขาทองหล่อ เราเดินทางสะดวกสบายมีรถไฟฟ้า ไม่ต้องขับรถไปค่ะ

ไปถึงคลินิกครั้งแรกเขาก็จะให้เรากรอกประวัติส่วนตัว และดูว่าเรามีโรคประจำตัวหรือเปล่า

แต่ที่แน่ๆ คือใครที่จะทำนมที่นี่คือก่อนผ่าตัดต้องมีใบรับรองแพทย์ด้วยจ้า เขาจะมีบอกว่า

เราต้องไปตรวจอะไรบ้าง ที่นี่โอเคมากเรารู้สึกดีที่มีแบบนี้เพราะว่าจะได้ปลอดภัยกับเรา

จะพูดถึงตอนที่ถึงเวลาขึ้นเขียง ก็มีความรู้สึกตื่นเต้นมาก กลัวเหมือนกันแต่คิดในใจ

เราเลือกมาแล้วก็อย่างกลัว อยากจะสวยใจก็ต้องอดทนค่ะ เวลามันผ่านไปเร็วมาก

หมอทำตอนไหนไม่รู้ ที่รู้ๆ คือหลับไปเลยไม่รู้สึกตัวค่ะ ตื่นมาคืออยู่อีกห้องนึงแล้ว

ถ้าถามว่าเสร็มหน้าอกเจ็บหรือเปล่า จากประสบการณ์เราคือก็ต้องเจ็บเป็นธรรมดา

แต่ต้องอาศัยความอดทนค่ะ เจ็บไม่นานเดียวก็หายคำนี้เลย ถ้าคิดจะทำหน้าอก

หลังทำเสร็จก็มีชีวิตที่เปลี่ยนไปมากค่ะ อย่างที่บอกทำเสร็จเงินมา งานมา555 คุ้มมาก

รู้งี่เราทำนานแล้ว ไม่น่าปล่อยเวลาผ่านไปเลยจริงๆ

เอาเป็นว่าใครอยากเสริมหน้าอกเราอยากจะบอกว่าทำที่นี่แหละค่ะดีที่สุด

คุณหมอน่ารักใจดีมาก ราคาก็ไม่แพงด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้