ดู: 820|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวยจริง ด้วย Barbie Breast ไปเสริมมาที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ประสบการณ์ครั้งนี้ถือว่าประทับใจมากที่สุด เราไปเสริมหน้าอกที่ The SiB เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา ด้วยเทคนิค Barbie Breast ขนาด 350cc. สัมผันแล้วก็เหมือนหน้าอกจริงๆ เลยค่ะ

ประทับใจมากค่ะ รู้สึกมีความสุข สุขใจเวลาเห็นหน้าอกตัวเอง จะบอกว่าคุณหมอเก่ง เราทำแล้วรู้เลยว่าคุณหมอเป็นผู้เชี่ยวชาญ เพราะเราผ่าตัดแล้วคือไม่เจ็บมากเลยค่ะ แผลก็เล็กมาก แล้วเวลาคุณหมอแนะนำเรื่องการเสริมหน้าอก ก็ให้ความรู้ที่ดี ให้ความมั่นใจ และน่ารักมากๆ คอยดูแลเอาใจใส่คนไข้เป็นอย่างดี  ตอนที่เราบอกคุณหมอว่าอยากเสริมหน้าอกให้ดูออกมาเป็นธรรมชาติ คุณหมอเลยแนะนำเทคนิค Barbie Breast ให้กับเรา แล้วหน้าอกที่ได้ก็แบบที่เห็นเลยค่ะ หากเพื่อนคนไหนอ่านแล้วสนใจอยากจะติดต่อไปปรึกษาที่คลินิกเรามีเบอร์ค่ะ 088-2228660 สามารถติดต่อไปได้ พนักงานก็ให้บริการดี ปรึกษาไม่เสียค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ  

เมื่อเราปรึกษาและตัดสินใจทำกับคุณหมอ ก็นัดคิวกันรวมถึงก่อนทำเราก็ไปตรวจสุขภาพ ซึ่งต้องทำกันทุกคนเพราะคุณหมอเน้นความปลอดภัยอันดับแรก ก่อนทำก็ต้องส่งผลก่อนล่วงหน้า1วัน ถ้าคนไนไม่ตรวจก็ไม่สามารถทำได้นะค่ะ คุณหมอเน้นเรื่องความปลอดภัย และเราก็โชคดีที่เราปกติจึงได้ทำตามนัดหมาย พอถึงวันที่ต้องผ่าตัดเราก็ต้องเตรียมตัวงดน้ำงดอาหาร 8 ชม. เป็นอย่างต่ำ ตอนที่ผ่าตัดคุณหมอใช้เวลานานพอสมควร เราได้คิวผ่าตัด 15.00 น. ก็ได้กลับบ้าน 20.00 น. กลับบ้านก็ดูแลตัวเอง พยายมไม่ให้แผลอักเสบหรือโดนอะไรเลย ห้ามเด็ดขาดคือห้ามให้แผลโดนน้ำนะค่ะ ช่วงแรกก็ใช้ผ้าเช็คตัวไปก่อน เดียวแผลหายดีแล้วก็ค่อยอาบน้ำได้

ทุกวันนี้หลังจากผ่าตัดเสริมหน้าอก ได้หน้าอกใหม่มา คือรู้สึกดีและมีความสุข ที่เรามาเขียนเราคิดว่าเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ จะได้เป็นแนวทางเลือกไว้พิจารณา ถ้าสนใจทำที่เดียวกับเราก็โทรติดต่อไปที่คลินิกได้เลยนะค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้