ดู: 713|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเอง สิ่งที่ได้มาคือสวยเป๊ะมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เราอยากมาบอกเล่าประสบการณ์ของัวเอง ต้องบอกก่อนว่าทุกวันนี้เทคโนโลยีในโลกเรานั้นดูทันสมัยมาก ความปลอดภัยก็มากขึ้น เรานี้ประสบกับปัญหาหน้าอกมานานแล้วแต่ก็กังวลยังไม่กล้าไปทำ เพราะกลัวมากๆ ก็เลยใช้เวลาศึกษาข้อมูลค่อนข้างเยอะอยู่ จนเรามาทำที่นี่เราแนะนำเสริมหน้าอกที่ The SiB รับรองได้เลยค่ะว่าสวยทุกคน เคสของเราคือแบบนี้เลยค่ะ

ภาพก่อนทำคือหน้าอกทั้งเล็กและก็หัวนมไม่เท่ากันเลย

เราก็เขาไปปรึกษาคุณหมอมา คุณหมอแนะนำเคสอย่างเราคือแก้ไขไม่ได้อยากเลยค่ะ คือต้องมีเทคนิคการใส่ซิลิโคน ซึ่งต้องใช้ความเชี่ยวชาญจริงๆ คุณหมอให้เราเสริมซิลิโคนทรงกลมขนาด 350cc. โดยคุณหมอจะกำหนดตำแหน่งการใส่ซิคิโคนผ่าตัดทำให้หน้าอก 2 ข้างนั้นเท่ากันและสิ่งที่คุณหมอเสริมให้กับเราคือ ได้อย่างที่คุณหมอบอกเลยค่ะอันนี้เรายอมรับความเก่งของคุณหมดารินทร์

นี่คือหน้าอกหลังทำผ่าตัดเพียง 2 เดือน

หลังเสริมหน้าอกอยากจะบอกว่าเจ็บหน้าอกเหมือนกัน แต่ไม่มากเลยค่ะอดทนได้ ต้องใช้เวลาในการดูแลตัวเอง เราเจ็บก็แค่เพียง 3 วันหลังผ่าตัดเท่านั้น หลังจากนั้นคือดีขึ้นเลยค่ะ อดทนกับความสวยคือมันทนได้เนอะ แล้ว 7 วันก็มาตัดไหม หลังตัดไหม 14 วัน ที่คลินิกจะให้ครีมทาแผลกับแผ่นติดซิลิโคนกันคีลอยด์มาด้วย คือพยายามดูแลแผลตัวเองไม่ให้อักเสบ พอเวลาผ่านไปหลังจากเสริมหน้าอกคือมีแต่ความสุข ความภูมิใจในหน้าอกตัวเอง ทุกวันี้คือชอบแต่งตัวเซ็กซี่มากขึ้น คือกล้ามากขึ้น ใส่อะไรก็ดูสวย  อันดับแรกเราอยากจะบอกคุณหมอว่าขอบคุณมากๆ ที่เสกหน้าอกให้เราได้สวยขนาดนี้ ซึ่งสิ่งที่กังวลใจอันดับแรกคือเสริมออกมากลัวหน้าอกสูงต่ำไม่เท่ากัน แต่หลังจากทำกับคุณหมอคือคุณหมอทำให้เราหน้าอกเท่ากันเราแฮปปี้มากๆ คุณหมอดารินทร์เก่งจริงๆ ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้