ดู: 831|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทรง Barbie Breast 350cc. อกสวยมากค่ะ ทำที่ The SiB

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ในดั่งโด่งทุกคน วันนี้ฝนตกไม่รู้จะออกไปไหน

ก็เลยคิดถึงตัวเองตอนที่เราหาข้อมูลนั่งอ่านรีวิวในเว็ปนี้

วันนี้ก็เลยมาเป็นอีกหนึ่งเสียงเพื่อแนะนำให้เพื่อนๆ ที่กำลังศึกษา

้ข้อมูลหาแนวทางการเสริมหน้าอก เอาไว้เพื่อศึกษา

เราก็ขอแนะนำเลยค่ะว่า เสริมหน้าอกที่ The SiB OK ที่สุด

เราเสริมทรง Barbie Breast 350ซีซี

แล้วนี้ก็หน้าอกเราเลยค่ะ

ทำไมเราถึงเลือกทำทรง Barbie Breast เพราะเรารู้สึกเลยว่า

เป็นทรงที่ดูแล้วเหมือนธรรมชาติ เพราะทรงนี้จะขนาดไม่ใหญ่

จะขนาดพอดีกับตัว แล้วที่สำคัญจะเห็นเนินหน้าอกชัดมากๆ

เราเห็นรีวิวจากหลายๆ คนทำออกมาแล้วคือสวยจริงๆ

เมื่อเราตัดสินใจทำแล้วก็ต้องดูแลตัวเองทั้งก่อนและหลังทำ

พร้อมกับไปตรวจสุขภาพนำผลตรวจมาส่งคุณหมอด้วยค่ะ

พอถึงวันผ่าตัดต้องงดน้ำงดอาหารก่อนผ่าตัด 7-8 ชม.

ที่นี่คือผ่าตัดแล้วนอนพักฟื้นไม่นอนเลยค่ะ

ทำเสร็จไม่ถึง 3 ชม. ก็กลับบ้านได้ สิ่งที่เห็นชัดเลยว่า

ทำไมคนมาทำที่นี่กันเยอะ เพราะคุณหมอเก่งมากเลยค่ะ

แผลผ่าตัดเรานี่เล็กมากๆ แผลเล็ก เจ็บก็น้อยด้วย

สำหรับใครที่คิดจะเสริมหน้าอกและศึกษาข้อมูลอยู่

ควรเลือกคุณหมอที่มีประสบการณ์สูง เพราะเสริมหน้าอก

เป็นการผ่าตัดที่ใหญ่มาก ก็มีอันตรายเช่นกัน

ดังนั้นคุณหมอก็มีความสำคัญมากๆ อยากสวย

และอยากปลอดภัยเราแนะนำทำกับคุณหมอดารินทร์

ที่ The SiB Clinic

ลืมบอกซิลิโคนของที่นี่มีใบรับประกันให้ด้วยนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้