ดู: 981|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกเพียง7วันก็ดูสวยแล้วค่ะ เราทำที่ The SiB

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ในดั่งโด่งทุกคน ซึ่งเว็ปนี้ดีมากๆ เราเป็นคนนึงที่ชอบเข้ามาอ่านรีวิว เอาจริงๆ ไม่ใช่แค่ดูรีวิวหน้าอก แต่ดูอื่นๆ ด้วยเป็นแหล่งข้อมูลดีมากเลย อ่านเพลินและได้ความรู้จากเพื่อนๆ ที่แสนน่ารักมารีวิวประสบการณ์ของตัวเองกันทั้งนั้น แล้ววันนี้เราก็จะมารีวิวหน้าอกของเราด้วยเช่นกัน เราเลือกไปเสริมหน้าอกที่ The SiB เพราะอยากทำกับคุณหมอดารินทร์หรือหมอแอนรั้นเองค่ะ

เหตุผลหลักๆ ที่เลือกทำที่นี่ก็เพราะดูรีวิวจากเพื่อนๆ และสาวนใหญ่ในกลุ่มนี้ก็ไปทำกับคุณหมอเยอะมาก ทำแล้วคือดูดี ดูโอเคตรงที่ได้หน้าอกทรงเป็นธรรมชาติ อ่านบ่อยมาก บ่อยจนบ้างครั้งอยากของคิวทำเลย แต่ว่าตอนนั้นเราติดปัญหาหลายอย่างในเรื่องเวลาวันหยุด คือผ่าตัดใหญ่แบบนี้ต้องมีเวลาพักฟื้นด้วยเช่นกัน อ่านรีวิวแล้วบางคนบอกว่าทำกับคุณหมอแล้วเจ็บน้อยฟื้นตัวเร็ว เราเลยสนใจที่อยากจะทำที่นี้

เรารีบโทรเข้ามาปรึกษาว่าอยากเสริมหน้าอกต้องทำอย่างไรบ้าง ก็มีเจ้าหน้าที่แนะนำให้ความรู้เราเบื้องต้นการเตรียมตัวและนัดคิวเข้าพบคุณหมอค่ะ คิวคุณหมอเยอะจริงๆ อันนี้ต้องจองล่วงหน้านะค่ะพอถึงคิวเข้าพบคุณหมอ รู้ก็จะแนะนำเรื่องขนาดที่เหมาะกับเราและแจ้งเรื่องเทคนิคการผ่าตัดของเราหน้าอกเล็กเกินไปคุณหมอแนะนำผ่าตัดทรง Barbie Breast ก็โอเคนะค่ะเชื้อคุณหมอทุกอย่างเลย

และแล้วตอนที่ถึงเวลาผ่าตัดก็มีความตื่นเต้นไม่ใช่กลัวนะค่ะแต่รู้สึกดีใตที่เราใกล้จะมีหน้าอกใหญ่สมใจแล้วค่ะ เราผ่าตัดเสลาผ่านไปเร็วมากผ่าเสร็จก็นอนพักฟื้นมีคนดูแล ตอนดึกๆ คุณหมอมาตรวจร่างการสอบถามอาการเราก็ให้เรากลับบ้านได้

ซึ่งพอถึงวันผ่าตัดก็เป็นไปตามนั้นเราผ่าตัดบ่าย 6โมงก็ได้กลับ ซึ่งก่อนกลับ

นี่ภาพก่อนทำการผ่าตัด

หลังเสริมหน้าอกเพียง7วัน

เราเสริม300cc. หลังผ่าตัดก็ปวดแผลไม่นาน เราดูแลตัวเองเป็นอย่างดีทำตามข้อปฎิบัติตัวตามที่คลินิกแค่นี้เราก็จะฟื้นตัวเร็วแล้วค่ะ วันนี้มีโอกาสมาเขียนก็รู้สึกดีใจที่ได้แบ่งปันความรู้ เราแนะนำเลยค่ะเสริมหน้าอกแบบเจ็บตัวครั้งเดียวและสวยเลย เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ได้เลยค่ะ แล้วคุณจะได้หน้าอกที่ทรงสวย ดูธรรมชาติที่สุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้