ดู: 763|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เนินอกนวยนิ่มดูเป็นธรรมชาติ ทำกับคุณหมอดารินทร์ที่ The SiB

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้บี จะมาแชร์ประสบการณ์หลังจากไปทำหน้าอกมา ใครอยากเสริมหน้าอกเราแนะนำเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ The SiB คือคุณหมอดั่งอยู่แล้วเรื่องเสริมหน้าอก บอกเลยว่าวงการศัลยกรรมไม่มีใครไม่รู้จักคุณหมอดารินทร์  จุดเด่นของคุณหมอคือ เสริมหน้าอกทรงจะดูเป็นธรรมชาติ แผลผ่าตัดไม่ใหญ่มาก หน้าอกชิด มีเนินสวย และแผลก็หายเร็ว วันนี้ที่มาเขียนคืออยากบอกเล่าสิ่งดีๆ สู่กันฟังเผื่อมีประโยชน์กับเพื่อนๆ

เรารู้จักที่นี่ก็เพราะมีเพื่อนแนะนำ เพราะเพื่อนไปทำมาแล้วคือดี๊ดี เราเห็นเพื่อนทั้งก่อนและหลังเสริมเราเลยอยากทำเลยค่ะ ซึ่งเราก็หาข้อมูลเพิ่มเติมอีกเข้าไปดูรีวิวก็มีแต่คนมารีวิวแนะนำที่นี่เหมือนกัน แล้วก็ชมว่าคุณหมอใจดีและเก่งมากๆ ตอนที่เราเข้าไปพบคุณหมอครั้งแรกก็ตรงตามที่เขารีวิวกันเลย คือคุณหมอใจดีและน่ารักมากๆ  ตัวจริงคุณหมอน่ารักมากค่ะ ใจตอนแรกคิดว่าเราจะต้องเสริมหน้าอกแบบใหญ่ๆ สบะละหึ้มไปเลย แต่ที่ไหนได้ด้วยทุนเดิมของหน้าอกก่อนทำเรามันไม่มีหน้าอก ผอมอีก คุณหมอจึงแนะนำว่าด้วยรูปร่างอย่างเราควรใส่ที่ 325cc. ก็จะสวยพอดี คุณหมอแนะนำแบบไหนเราก็เอาแบบนั้นเลยค่ะ
การผ่าตัดจากที่คิดไว้วาดภาพว่าคงจะน่ากลัว แต่ความเป็นจริงวันที่ผ่าตัดคือง่ายมาก เพียงแค่นอนบนเตียง เดียวเราก็หลับไป แล้วพอตื่นนอนมาก็จะต้องอดทนความเจ็บเพียงสัก 2-3 วันแค่นั้นเองค่ะ ไม่น่ากลัวเลย หลังจากเสริมหน้าอกของเราไม่พบปัญหาอะไรเลย ทุกอย่างดีหมดแผลแห้งเร็วมาก

ตอนนี้ผ่านมาเกือบจะ 2 เดือน ดูหน้าอกสวยเป็นธรรมชาติ

ตอนนี้จับหน้าอกนิ่มมากค่ะ ถ้าให้คะแนนความชอบหน้าอกคือ 10เต็ม10 ไปเลย

ต้องบอกว่าเราโชคดีจริงๆ ที่ได้คำแนะนำจากเพื่อนให้มาทำกับคุณหมอดารินทร์ วันนี้ก็เลยมาเขียนบอกต่อทุกๆ คนเผื่อจะได้มีประโยชน์กับทุกคน วันนี้ก็ขอรีวิวเพียงเท่านี้นะค่ะ เอาเป็นว่าใครอยากทำที่นี่เราให้เบอร์ติดต่อเพื่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเต็ม 088-222-8660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้