ดู: 619|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหญ่ สวย พอดีตัว ทรงสวยด้วยเทคนิค Barbie breast ที่ The SiB

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเราชื่อออยนะค่ะ คิดย้อยเวลาได้อยากย้อนเวลากลับจริงๆ 5555 เพราะเรานั้นอยู่กับนมเล็กๆ มานานมากจนอายุเกือบจะ 30 แล้ว เพราะความกลัวเจ็บทำให้เรานั้นไม่ตัดสินใจทำนมสักที ที่เราตัดสินใจทำนมเลยเพราะมีเหตุจูงใจค่ะ คือก็เพราะเราเลิกกับแฟน คิดและตัดสินใจไม่ยอมปล่อยตัวเองให้ดูแย่ลง เราต้องสวยและดูดีกว่าเมื่อก่อนให้ได้ อันดับแรกที่เราคิดเลยคือหน้าอก เพราะแฟนเราเคยพูดให้เราเจ็บใจตลอดว่าทำไมนมเราเล็กจังเหมือนเด็กเลย จุดนี้เราเลยคิดเลยว่าฉันจะต้องมีนมให้ได้ เราเลยค้นหาข้อมูลว่าที่ไหนทำนมสวย เราศึกษาจนตัดสินใจมาเสริมหน้าอกแบบธรรมชาติ ที่ The SiB เพราะที่นี่เขามีเทคนิค Barbie breast

เรื่องกลัวนั้นไม่กลัวอีกต่อไปแล้วค่ะเพราะอยากสวย เราให้เพื่อนๆ ดูรูปก่อนที่เราจะทำหน้าอก คือตามนี้เลยค่ะ5555 เล็กแบบเหมือนเด็กจริงหรือเปล่าเอย

หลังจากที่ทำออกมาด้วย เทคนิค Barbie breast ใส่ขนาด 350cc. หน้าอกใหญ่ สวย พอดีตัวเลยค่ะ

อยากจะเล่าให้เพื่อนๆ ฟังว่าจากคนที่กลัวผ่าตัด แต่ผ่ามาคือไม่ได้น่ากลัวเลยค่ะ คือเราดูแลตัวเองให้ดีก่อนการผ่าตัดคืองดแอลกอล์ฮอล์ งดวิดตามินแล้วก็ไปตรวจสุขภาพเอาผลตรวจมาให้คุณหมอพิจารณาก่อน คือปลอดภัยหายห่วง ยิ่งเวลาหลังผ่าตัดเสร็จก็ต้องดูแลตัวเองดีๆ เช่นกันค่ะ เพราะหลังผ่าตัดต้องห้ามยกของหนัก ไม่ให้แผลโดนน้ำเลย แผลต้องแห้ง กินยาตามที่หมอสั่ง ทำตัวปกติทั่วไปเลยค่ะไม่ต้องกังวลอาไรเลย เราผ่ามาคือง่ายมากจริงๆ ทุกอย่างจะเริ่มเข้าที่ก็ประมาณ 1 สัปดาห์  พอเห็นหน้าอกตัวเองทุกวันก็มีความรู้ เรารู้สึกโชคดีที่เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ คือคุณหมอมมือเบามากตอนผ่าตัด ทำให้เราฟื้นตัวเร็ว

สำหรับคนไหนที่คลิกเข้ามาอ่านรีวิวแล้วยังรู้สึกกังวลใจว่าทำหน้าอกเจ็บแน่ๆ เราอีกหนึ่งเสียงเลยนะค่ะ ว่าไม่เจ็บอย่างที่คิดค่ะ เพราะทุกวันนี้คนไปทำกันเยอะเลย อยากสวย ไม่ต้องกลัวใดๆ นะค่ะ แล้วถ้าเพื่อนๆ ตัดสินใจเสริมหน้าอกที่ The SiB รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้