ดู: 807|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ The SiB แล้วชอบมาก สวยจริงเราอยากแนะนำทุกคน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวหน้าอกของเราที่ไปทำมา 5 เดือนแล้ว

ทำออกมาแล้วเราชอบมาก สวยจริงอยากแนะนำทุกคน

วันนี้ก็เลยได้มีโอกาสมาเขียนรีวิวเพราะเราคิดว่าความประทับใจครั้งนี้

ไม่อยากเก็บไว้คนเดียวเลยค่ะ อยากให้ทุกคนที่อยากทำหน้าอก

ได้ทำหน้าอกออกมาได้สวยเหมือนอย่างเรา

ซึ่งพื้นฐานนมเดิมๆ ของเรานั้นคือไม่มีเลยนมเล็กมาก

ก็เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกสักที พอเราจะทำก็ก็ได้ปรึกษาเพื่อน

เพราะเขามีประสบการณ์มาก่อนเรา แนะนำให้เสริมหน้าอกที่ The SiB

ของเพื่อนคือเราเห็นของจริงและสัมผัสด้วยคือนมนิ่มมากๆ

คือเหมือนหน้าอกจริงๆ ไม่ได้ไปทำมา หน้าอกดูสวยแบบธรรมชาติ

รูปหน้าอกของเราที่ได้ไปทำมา เราทำ 350 cc. คะ

อย่างที่บอกพอทำแล้วคืออยากบอกต่อทุกคน เพราะเราเข้าใจ

สำหรับสาวๆ ที่สนใจอยากจะเสริมหน้าอกก็คงกำลังตัดสินใจอยู่ว่า

จะทำที่ไหนดี จะปลอดภัยและทำออกมาสวย ซึ่งเมื่อก่อนเราก็คิดแบบนั้น

แต่เราโชคดีที่เพื่อนแนะนำ วันนี้ก็เลยจัดเลยค่ะไม่เก็บความสวยนี้ไว้คนเดียว

ซึ่งอีกอย่างที่สาวๆ นั้นกังวลว่า ทำนมแล้วเจ็บหรือเปล่า นอนพักกี่วัน

สำหรับเราความเจ็บไม่ค่อยเท่าไหร่เลยค่ะ แล้วเรื่องความปลอดภัย

เราการันตีเลยว่า ทำที่นี้ปลอดภัยแน่นอนเพราะคุณหมอดารินทร์

เป็นแพทย์ศัลยกรรมโดยตรง ประสบการณ์ผ่าตัดมากกว่า 10ปี

ไม่ต้องกังวลเลยค่ะ อีกอย่างคุณหมอน่ารักมาก ใจดี

แผลผ่าตัดก็เล็กไม่ใหญ่เลย ทำให้เราฟื้นตัวเร็วมาก

เมื่อก่อนเราเคยคิดนะว่าทำนมนั้นน่ากลัวอย่างโน้นอย่างนี้

ซึ่งคิดย้อนเวลาได้อยากย้อนไปทำตั้งแต่ทำเรียนจบใหม่ๆ ดีกว่า

นี้เราเสียเวลา ทิ้งเวลาให้นมแบนมานานมาก ซึ่งเพื่อนเราไปทำตั้งแต่

เรียนจบกันเลย แต่ก็ยังไม่สายไปค่ะ เพราะว่าเราตัดสินใจถูกที่ทำสักที

สำหรับสาวๆ คนไหนที่อยากเสริมหน้าอก ได้หน้าอกสวยๆ อย่างเราละก็

เราแนะนำเลยค่ะ ที่ The SiB Clinic คุณหมอเก่งมากจริงๆ

สามารถติดต่อสอบถามข้อมูลที่คลินิกเบอร์โทร 088-222-8660 ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้