ดู: 752|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมว้าวมากค่ะ มีคนถามว่าทำที่ไหน เราบอกเลยว่า The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ในดั่งโด่ง เราเป็นผู้หญิงตัวเล็กแถมไม่มีหน้าอกเลยค่ะ เล็กจริงๆ เซ็งมากคิดอยู่แล้วว่าถ้ามีโอกาสเราต้องเสริมแน่นอน พอปีนี้เรามีโอกาสก็ทำเลยค่ะไม่รอช้า เพราะอยากมีม๊ากกก พอเราไปเสริมหน้าอกแล้วก็มีแต่คนชมว่าเราหน้าอกสวยจัง แล้วก็ถามว่าเราทำที่ไหน เราก็ไม่ปิดบังค่ะบอกเลยว่าเราไปเสริมหน้าอก ที่ The SiB

เมื่อคิดจะทำแล้วเมื่อเราก็มีโอกาสเราก็จองคิวเลยค่ะ ลืมบอกไปว่าทำไมเราถึงทำที่นี่ คือเราไปหาข้อมูลมาแล้วแต่ชอบที่สุดคือ The SiB เพราะชื่อเสียงของคุณหมอดารินทร์ ค่อนข้างเป็นที่รู้จักในวงการศัลยกรรมเลยค่ะ เรื่องหน้าอกต้องยกให้คุณหมอดารินทร์ แพทย์หญิงที่เก่งมากๆ เรานี้เป็นแฟนคลับคุณหมอเลยค่ะ เพราะชอบเข้าไปดูย้อนเวลาคุณหมอมีการไลน์สด แบบให้เห็นกันเลยว่าก่อนทำหน้าอกแล้วหลังทำออกมาเป็นอย่างไร Teal Time มากค่ะ ซึ่งก่อนจะทำก็ต้องโทรจองคิวนัดปรึกษาคุณหมอ พอเจอตัวจริงคุณหมอน่ารักมาก พูดให้คำแนะนำดีค่ะ บอกเราว่าเราต้องเสริมด้วยเทคนิค Barbie Breast เสริมขนาด 325cc. เพราะหลังทำออกมาจะได้หน้าอกที่เหมาะกับเราคือจะดูธรรมชาติมาก จะสวยไม่เป็นบล็อก

เมื่อตอบก็นัดคิวจองเลยค่ะ อยากทำมากเราได้คิวอีก 2 อาทิตย์เลยค่ะ เพราะช่วงที่ทำคือคนจองคิวเยอะมาก ก็ต้องรอคิวหน่อยรอค่ะอยากสวย ช่วงเวลาที่รอเราก็ไปตรวจสุขภาพเพื่อนำผลมาให้คุณหมอดูก่อนว่าร่างกายเราปกติสามารถทำได้หรือเปล่า อันนี้เป็นข้อดีเลยค่ะเพราะทำให้เราปลอดภัย และคุณหมอก็เน้นความปลอดภัยให้กับคนไข้ด้วย เราทำเรื่องขอลางานไป 3 วันรวมวันหยุด 2วัน ก็ 5 วันพอดี เราได้คิวทำวันพุธค่ะ ทำเสร็จก็กลับบ้านได้ไปรักษาดูแลตัวเองที่บ้าน ช่วงวันแรกก็บอกตรงๆ เลยว่าเจ็บเหมือนกัน แต่เราอัดยาแก้ปวดไปก็นอนตลอดเลย วันที่สองถึงจะดีขึ้น เดินได้สบายหน่อย พอวันที่สามก็ดีขึ้นแล้วค่ะ เดินออกไปข้างนอกแล้วค่ะ คือเบื่อที่จะอยู่ห้อง พอถึงวันจันทร์เราก็ไปทำงานปกติเลยแต่ผ้าพันแผลยังไม่ถอดนะค่ะ คุณหมอนัดวันอังคารเพื่อถอดถ้า พอเอาผ้าออกเท่านั้นแหละ เหมือนชีวิตดีขึ้นเยอะมาก55555

เรามีคิวนัดอีกครั้งที่พบคุณหมอคือวันที่ต้องตัดไหม หลังผ่าตัด 14 วันก็ต้องตัดไหม พร้อมกับต้องนวดเลยค่ะ ซึ่งการนวดเพื่อป้องกันเกิดพังผืดและเต้านมนิ่มดูเป็นธรรมชาติ ซึ่งต้องนวดต่อเนื่องเป็นระยะเวลา 6 เดือน - 1 ปีเลยค่ะ แต่ก็ไม่ต้องนวดทุกวันของเราเลือกซิลิโคนอย่างดีของ Mentor นวดสัปาดาห์ละ4-5 ครั้งก็ได้ค่ะ แต่ถ้าใครไม่อยากนวดเองก็แนะนำที่คลินิกเขาก็มีคอร์สนวดนะค่ะ หลังจากที่ทำหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ เรารู้สึกชีวิตเปลี่ยนไปมากเลยค่ะ มีทั้งความสุข เวลาเราแต่งตัวก็รู้สึกมั่นใจ คือดีจริงๆ เราคิดถูกมากที่ตัดสินใจทำกับคุณหมอดารินทร์ รู้สึกคุ้มค่ากับเงินที่เราจ่ายไปเลยค่ะ

รูปหน้าอกของเราคือว้าวมากค่ะ

สำหรับเพื่อนคนไหนสนใจก็โทรติดต่อไปที่คลินิกเบอร์ 088-2228660 ได้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้