ดู: 634|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมา 325cc. ด้วยเทคนิค Barbie breast เหมาะกับสาวไซส์มินิอย่างเรา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะทุกคน สำหรับสาวๆ คนไหนที่กำลังมองหาคลินิกทำนมละก็ เราอยากจะแนะนำเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ The SiB Clinic ขนาดเราเป็นคนตัวเล็กมาก เราสูง 160 น้ำหนัก 42เอง ตัวเล็กมา นมก็ไม่มีแบนมากค่ะ55555

นี้คือรูปหลังทำมาแล้ว 3 เดือน

เมื่อก่อนคิดว่าเราใช้ฟองน้ำก็เอาอยู่ ไม่ได้คิดอะไรมาก พอเวลาผ่านไปเราเห็นเพื่อนๆ ก็เริ่มเปลี่ยนตัวเองไปเสริมหน้าอก ไปทำหน้า ก็เลยรู้สึกว่ายุคนี้คือต้องทำให้ตัวเองดูดีขึ้น จะได้แต่งตัวสวย อยากใส่สุดแบบเซ็กซี่บ้างซึ่งเราเองไม่เคยเลย ถ้ามีหน้าอกก็สามารถแต่งตัวได้ ก็เลยตัดสินใจเราต้องทำศัลยกรรมแล้วแหละ เดียวเรายิ่งอายุมากก็ต้องรีบทำตอนนี้ดีกว่า ก่อนอื่นเราก็ดูข้อมูลจากการค้นหา Google ค่ะ ดูสิว่าถ้าทำหน้าอก เราต้องทำที่ไหน ทำกับคุณหมอท่านไหน ต้องเสริมแบบไหน ก็อ่านและศึกษาข้อมูลเกือบเดือน  จนเราตัดสินใจเลือกทำ The Sib Clinic เพราะเห็นรีวิวเยอะสุด เห็นเคสที่เขามารีวิวกันเยอะมาก

เราทำแบบ Barbie Breast เป็นสิ่งที่คุณหมอแนะนำเราเลยค่ะ เพราะทรงนี้จะทำให้ดูเหมือนธรรมชาติมากที่สุด ไม่ใหญ่มากแต่จะพอดีกับตัว เราก็เลยตกลงทำแบบที่คุณหมอแนะนำค่ะ  เมื่อเราโอเคแล้วสิ่งแรกที่ต้องทำคือจ่ายเงินมัดจำไว้ก่อนเพื่อนจองซิลิโคน เราจองขนาด 325cc. พอใกล้ถึงวันที่ต้องผ่าตัดก็ไปตรวจสุขภาพก่อนเพื่อนนำผลมาให้คุณหมอในวันที่ผ่าตัด ก่อนถึงวันที่ต้องผ่าตัดต้องงดอาหารงดน้ำก่อนที่จะผ่าตัด 8-10 ชม.

เมื่อเวลาที่ต้องผ่าตัดมาถึงรู้สึกตื่นเต้นมากเลย แต่เวลานั้นก็ผ่านไปเร็วมากค่ะ มาถึงคลินิกจ่ายเงินที่เหลือ เปลี่ยนชุด เจอคุณหมอพูดคุยแป๊ปเดียวก็ขึ้นห้องผ่าตัดแล้วค่ะ ผ่าเสร็จไม่ถึง 4 ชม. เราดีขึ้นคุณหมอมาตรวจร่างกายก็กลับบ้านได้แล้ว อาการรวมๆ หลังจากผ่าตัด คือแน่นหน้าอกเพราะผ้าพัน แต่อาการอื่นๆ ไม่มี นอกจากแน่นและเจ็บ นอนอยู่บ้าน 3 วันก็ดีขึ้นมากเลยค่ะ ทุกวันนี้คิดอยู่ทุกวันเวลาเห็นหน้าอกตัวเองรู้สึกมีความสุขมากๆ เราตัดสินใจถูกที่ทำกับคุณหมอดารินทร์

เพื่อนๆ คนไหนอ่านแล้วสนใจ ก็สาขาโทรปรึกษาฟรีได้นะค่ะ ที่เบอร์ 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้