ดู: 677|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีหน้าอกที่สวยเซ็กซี่ เรายกเครดิตให้ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกคนในดั่งโด่งที่ดูรีวิวของเรา วันนี้ที่เรามาเขียนรีวิวเพราะอยากจะบอกว่าเราเป็นอีก1คนที่เป็นแฟนคลับคุณหมอดารินทร์  เสริมหน้าอกที่ The SiB แล้วชอบมาก ตอนนี้ตัวเองอายุก็ไม่น้อยแล้ว ก็สามสิบกว่าๆ แล้วค่ะ ยิ่งอายุมากขึ้น เราก็ต้องยิ่งดีแลตัวเองมากขึ้น ซึ่งการดูแลตัวเองก็ไม่ใช่แค่เราเสริมหน้าอกอย่างเดียวนะค่ะ เรื่องรูปร่างเราก็ดูแลตัวเอง คอยควบคุมน้ำหนัก ออกกำลังกาย คือต้องสวยจากภายในและภายนอก

เอาจริงๆ เรารู้จักที่นี่ก็เพราะเพื่อนเราก็มาเสริมหน้าอกกับคุณหมอด้วยเขาก็เลยแนะนำ ตอนแรกเราก็ยังไม่ได้ยึดติดว่าจะต้องทำกับคุณหมอหรอกค่ะ ก็เข้ามาศึกษาระยะนึงก่อน เราติดตามในเพจของคลินิก พอดูไปดูมาแล้วรู้สึกชอบและติดตามดูคุณหมอดารินทร์ไลฟ์สดตลอดเลยค่ะ รู้สึกได้ความรู้จริงๆ ซึ่งตอนแรกที่คิดเอาไว้ว่าอยากได้หน้าอกที่ดูให้สวยแบบธรรมชาติ ไม่อยากเป็นบล็อคกลัวคนอื่นมองว่านมปลอมแบบนี้คือไม่อยากได้ พอเราทำออกมาแล้วไม่คิดเลยว่าผลลัพธ์ที่ได้คือดีมาก สวยมากจริงๆ  สวยดูธรรมชาติสุดๆเลยค่ะ

รูปที่เราเสริมหน้าอกกับคุณหมอ 3 เดือน

ใส่มา 375 cc.

เริ่มตั้งแต่เข้ามาถึงที่คลินิก พนักงานทุกคนก็ต้อนรับและให้บริการดีมากค่ะ คอยแนะนำวิธีปฎิบัติตัวตั้งแต่ก่อนเสริมหน้าอกและหลังเสริมหน้าอก รวมถึงคุณหมอก็ดูแลคนไข้ดีมาก คุณหมอเป็นคนแนะนำขนาดที่เราจะใส่ เราไม่รู้สึกเกร็งเลยค่ะ เพราะคุณหมอเป็นผู้หญิงเลยไม่กลัวหรือกังวลเลย คุณหมอพูดคุยแบบเป็นกันเองมาก รู้สึกดีและสบายใจด้วยค่ะ  ทุกวันนี้เมื่อเราได้หน้าอกคู่นี้มา คือดีใจจิตใจเรามาก ความสุขนี้เราให้เกินร้อยเลย เพราะเราต้องเห็นนมตัวเองทุกวันเราก็มีความสุข

เพื่อนๆ คนไหนสนใจอยากเสริมหน้าอกและกำลังมองหาคลินิกที่จะเสริมอยู่ละก็เราแนะนำเลย คุณหมอดารินทร์ สวยจบแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้