ดู: 731|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ที่ The SiB แล้วชอบมาก เทคนิค Barbie Breast ขอแนะนำเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน เรื่องของเรื่องคือเราไม่เคยคิดเลยว่าจะได้หน้าอกที่สวยขนาดนี้ ซึ่งเราไปทำกับคุณหมอดารินทร์มาเมื่อสองเดือนที่แล้ว เราเสริมด้วยเทคนิค Barbie Breast ซึ่งพอทำออกมาแล้วตกใจมาก เราได้หน้าอกที่ดูเหมือนธรรมชาติ เหมือนนมที่แม่ให้มายังไงยังงั้นเลย คือคุ้มค่า คุ้มกับเงินที่เราจ่ายไปจริงๆ เราเป็นอีกคนหนึ่งที่ขอเป็นอีกหนึ่งเสียงที่ได้บอกต่อและแนะนำเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ The SiB

หลังเสริมกับคุณหมอ 2 เดือน ได้แบบนี้ค่ะ

สิ่งนึงที่เราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์หลักๆ เลยคือ เรารู้สึกไม่เขินอายเวลาต้องเปิดหน้าอกให้คุณหมอดู เพราะคุณหมอเป็นผู้หญิงด้วยกันเราจึงไม่อาย แล้วตอนที่เราไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอแนะนำเราเลยว่าให้เราเสริมด้วยเทคนิค Barbie Breast เพราะค่อนข้างเหมาะกับเรา ซึ่งเสริมออกมาแล้วจะดูธรรมชาติมากที่สุด เราตอบตกลงตามที่คุณหมอแนะนำแล้วอีก 1 อาทิตย์ก็ถึงคิวนัดผ่าตัดค่ะ

และแล้วก็มาถึงวันที่ต้องผ่าตัด ตอนแรกก็คิดว่าจะไม่ตื่นเต้น แต่พอตื่นมาและคิดว่าตัวเองตั้งขึ้นเตียงผ่าตัด แค่คิดใจก็เต้นแรงมากก็มีกลัวๆ นิดนึง พอถึงคลินิกก็รอเรียกคิวเข้าพบคุณหมอก่อนผ่าตัด ก็เข้าห้องได้พูดคุยดูผลตรวจสุขภาพพร้อมกับคุณหมอคอนเฟิร์มขนาดซิลิโคนที่เราจองไว้ เราทำขนาด 350cc. พอเสร็จก็แต่งตัวเตรียมรอที่ห้องผ่าตัดเลยค่ะ ก็มีเจ้าหน้าอกด้านบนหลายคนมาก พอให้น้ำเกลือไปสักพักเราก็หลับแบบฝันดีไปเลย แบบไม่รู้สึกเนื้อรู้สึกตัว พอได้ลืมตาขึ้นมาก็เหมือนไม่ได้อยู่ห้องผ่าตัด เรามาอยู่ห้องพักฟื้น มีพี่พยาบาลอยู่ดูแลเรา ตอนตื่นรู้สึกหิวน้ำมากก็กินได้แบบจิบๆ  ความรู้สึกแรกตอนตื่นขึ้นมากเรารู้สึกอัดอัด ไม่เจ็บเลย แต่มันแน่นๆ เหมือนหายใจไม่ค่อยออก แต่ก็อดทนเอาค่ะ พอนอนไปสักพัก 3 ชม.ได้ คุณหมอมาดูอาการซึ่งเราปกติทุกอย่าง ก็สามารถกลับบ้านได้เลย

ตอนกลับบ้านก็ต้องอดทนกับผ้ารัดหน้าอกนี่แหละ ต้องรัด5วันค่ะ พอครบ5วันคุณหมอก็นัดมาถอดผ้า ตอนเอาผ้าออกรู้สึกสบายมาก โล้งมากจริงๆ การดูแลของพี่พนักงานที่เราอยากให้คะแนนเต็มสิบไปเลยค่ะ คือดูแลเราดีมาก ตั้งแต่ก่อนผ่าตัดและหลังผ่าตัด ได้พูดคุยกับปรึกษากันนี่อยากกับคนสนิทเลย บริการเรายกให้ที่นี้เป็นเบอร์หนึ่ง คือจะคอยนัดคอยดูแลเราตลอดค่ะ พอครบ 14 วันก็ถึงคิวตัดไหม ตัดเสร็จก็นวดหน้าอกเลย ซึ่งพี่เขาก็จะสอนวิธีการนวด แต่จริงๆ แล้วเราได้ทำการศึกษามาก่อนเลยค่ะ เราดูวิธีการนวดในยูทูป ซึ่งเราต้องทำเอง และต้องนวดทุกวัน การนวดครั้งแรกไม่ต้องตกใจนะค่ะทุกคน จะบอกว่าเจ็บทุกคนเราถามพี่พนักงานแล้ว5555 นวดวันแรกเจ็บแต่ก็ต้องอดทน และทนได้  เรานวดทุกวันเลย นวดทั้งเช้าและเย็น ตอนนี้ผ่านมา 2 เดือนเวลานวดก็ไม่รู้สึกเจ็บแล้วค่ะ รู้สึกอย่างเดียวคือรู้สึกหน้าอกตัวเองสวยอิอิ

ทุกวันนี้มีความสุขมาก รู้สึกว่าเรามีความเปลี่ยนไป คำว่าเปลี่ยนไปในที่นี่คือไม่ใช่นิสัยนะค่ะ5555 เปลี่ยนไปคือสภาพจิตใจที่ดี มีความสุข ทุกวันนี้แต่งตัวใส่เสื้อผ้าสวยๆ ก็มีความสุข จะใส่ชุดไหนก็สวย  อีกอย่างคือเราไม่ต้องทนกับการดันหน้าอกไม่ต้องมาใส่ฟองน้ำอีกต่อไป ชีวิตมีความสุขขึ้นเยอะมาก หากใครคิดอยากเสริมหน้าอก เราแนะนำเลยค่ะ ที่ The SiB Clinic สามารถติดต่อไปได้ที่เบอร์ 088-2228660 นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้