ดู: 956|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อวดอกอึ๋ม 325cc. ทรงบาร์บี้เบส ที่ไปทำกับคุณหมอดารินทร์มา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ในดั่งโด่งทุกคนนะค่ะ วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์การเสริมหน้าอกที่ประทับใจ หน้าอกใหม่ที่สวย อึ๋ม แบบที่เราต้องการ ที่ thesib clinic ให้เพื่อนๆ ได้อ่านได้ดูกัน

เรารู้จักคุณหมอดารินทร์ ก็จากรีวิวในนี่เลยค่ะ แล้วก็ติดตามคุณหมอเป็น FC เลยก็ว่าได้เพราะชอบเวลาคุณหมอไลฟ์สดคือเทียบให้เห็นภาพแบบไม่ได้ตกแต่งภาพเลย ตั้งแต่ก่อนและหลังทำแบบเห็นกันไม่กี่ชัวโมง คือทุกคนหลังทำเสร็จไม่ต้องนอนโรงพยาบาลเลย ทำเสร็จแล้วสามารถกลับบ้านได้ ตรงจุดนี้แหละที่เรารู้สึกโอเค เพราะคุณหมอต้องมีเบาเบอร์ไหนจริงไมค่ะที่สามารถผ่าตัดคนไข้แล้วคนไข้กลับบ้านได้

อีกอย่างคือเราเห็นรีวิวที่คนไปทำกับคุณหมอเยอะ หลายๆ คนทำเสร็จแล้วก็มาแชร์มาบอกเล่าสู่กันฟัง วันนี้เราก็เลยเป็นอีก 1 ที่เป็นลูกสาวหมอดารินทร์แล้วมาเขียนรีวิวบอกเล่าเช่นกัน ก่อนเสริมหน้าอกเราไม่มีรูปให้ทุกคนดูต้องขอโทษด้วยนะค่ะ คืออยากบอกว่าก่อนทำหน้าอกแบบไม่มีเลยเป็นสาวจอแบนที่แบนมากๆ เป็นสาวที่ไม่เหมือนสาวเลย55555 เราก็เลยอยากเสริมหน้าอก เพราะอยากจะเป็นสาวที่สาวจริงๆ ดูมีหน้าอกหน้าใจแบบคนอื่นเขาบ้าง

ตอนเข้าไปปรึกษาคุณหมอก็ได้พูดคุย คุณหมอแนะนำให้เราเสริมแบบบาร์บี้เบส ใส่ขนาด 325cc. ก่อนผ่าตัดรู้สึกตื่นเต้นมากค่ะ ผ่าตัดอ่ะนะคือกลัวเหมือนกันตั้งแต่เกิดมาก็ไม่เคยโดนผ่าตัดเลย นี่คือครั้งแรกในชีวิตเราเลย ก็แอบกังวลเหมือนกัน แต่พอทำออกมาแล้วคือผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ ความรู้สึกแรกหลังตื่นลืมตาขึ้นมาหลังผ่าตัดคือมีความมึนๆ งงๆ แล้วก็แน่นหน้าอก เพราะผ้าพันแผลที่รัดแน่นมาก

สำหรับเราพอได้มาทำแล้วสิ่งที่คิดกลัวแต่ผ่านมาแล้วคือมันไม่ได้น่ากลัวอย่างที่เราคิดไว้ แต่พอผ่าตัดแล้วเราก็ต้องดีแลตัวเองอันนี้เป็นสิ่งที่สำคัญมาก ต้องห้ามให้แผลโดนน้ำเลย แล้วก็ต้องกินยาที่คุณหมอให้ รวมถึงห้ามให้แผลอักเสบหรือกระทบกระเทือน เราให้แฟนดูแลตอนผ่าตัดแทบจะป้อนข้าวป้อนน้ำกันเลยค่ะ เรานอนเฉยๆ อยู่3 วัน แค่เดินไปเข้าห้องน้ำอย่างเดียวนอกนั้นแฟนทำให้เราหมด

ทำออกมาแล้วก็ได้แบบนี้เลยค่ะ ดูธรรมชาติมาก หน้าอกทรงบาร์บี้เบส

สำหรับเพื่อนๆ ที่อ่านแล้วเกิดสนใจอยากเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์เหมือนเรา ก็แนะนำเลยค่ะให้โทรไปที่เบอร์ 088-2228660 ปรึกษาก่อนได้ค่ะแล้วคอยจองคิวเข้าพบคุณหมอเพื่อรับคำปรึกษา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้