ดู: 850|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตัวเล็ก ตอนนี้หน้าอกไม่เล็กแล้วนะค่ะ ปลื้มใจจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกคนเราเป็นคนตัวเล็กมากๆ สูง 160 น้ำหนัก 46 กก.

แต่เสริมหน้าอก 375ซีซี หน้าอกดูธรรมชาติสุดๆ

จากประสบการณ์ที่เราได้ไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก เสริมมาครึ่งปีแล้วค่ะ ซึ่งรู้จักเดอะซิปจากเว็ปนี้เลยค่ะ เราอ่านและดูรีวิวเรื่องศัลยกรรมซึ่งเป็นแหล่งรวมพลคนพร้อมใจมารีวิวกันจริงๆ จากคนอ่าน ตอนนี้มาเป็นคนเขียนแล้ว รู้ว่าการมาเขียนรีวิวจะมีประโยชน์กับเพื่อนๆ ที่กำลังสนใจและดูอยู่ว่าจะเสริมที่ไหนดี สับสนอยู่ถ้าอ่านข้อมูลแล้วจะเป็นคำตอบให้กับทุกคนเลย  

เรามีเวลาว่างเมื่อไหร่ก็จะแวะเข้ามาอ่านตลอดเลย ไม่ใช่แค่เรื่องเสริมหน้าอกนะ ศัลยกรรมอื่นๆ เราก็ดูรีวิวตลอดจ้า พออ่านแล้วก็อยากทำโนนทำนี้ ซึ่งรีวิวถ้าอ่านดีๆ คนก็จะแนะนำหลายอย่าง ทั้งคุณหมอ ทั้งการดูแลตัวเอง คือข้อมูลดีๆ ทั้งนั้น ที่ทุกคนต่างให้ข้อมูลต่างแนะนำสิ่งดีๆ ให้กับพวกเรา

อ่านมาเยอะแต่เราตัดสินใจที่จะทำกับคุณหมอดารินทร์ เพราะรีวิวมีแต่คนแนะนำค่ะ แล้วเราก็ดูแล้วคือหน้าอกที่ทำออกมาแต่ละคนคือหน้าอกสวยมาก ดูธรรมชาติดี พอเราได้ไปทำมาจริงๆ คือก็บอกอีกเสียงหนึ่งเลยค่ะว่าเราเลือกทำถูกที่ และถูกใจ ประวัติคุณหมอก็คือจบศัลยแพทย์เฉพาะทางมาโดยตรง

การผ่าตัดมีหลายแบบแต่เราเลือกแบบส่องกล้องค่ะ เพราะอ่านรีวิวมีคนแนะนำว่าเสริมด้วยวิธีนี้ทำให้แผลผ่าตัดนั้นเล็ก และข้อดีคือเจ็บน้อย ฟื้นตัวเร็วด้วย เรายอมจ่ายเงินสูงหน่อยแต่สิ่งที่ได้มันก็คุ้มนะค่ะ ไหนๆ ผ่าตัดแล้วอยากทำให้ดีที่สุดไปเลย และผลที่ได้คือมันดีและคุ้มจริงๆ

จากคนที่เคยอ่านรีวิว ตอนนี้ได้เขียนรีวิวก็ขอบอกต่อเพื่อนๆ ที่คลิกเข้ามาอ่านนะค่ะ คำตอบของการเสริมหน้าอกก็คือที่เดอะซิปคลินิก คุณหมอดารินทร์ คนสวยแถมใจดีและเก่งมากๆ ทำแล้วจะไม่ผิดหวังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้