ดู: 892|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกส่องกล้อง เจ็บน้อย แผลเล็ก แถมสวย ทรงเป็นธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคน เราเสริมหน้อกที่เดอะซิปคลินิกได้เกือบปีแล้วค่ะ ทำแล้วดีเลยอยากรีวิวให้เพื่อนๆ อ่านกัน หลังทำรู้สึกเลยว่ามีความมั่นใจได้เกินร้อย ผิดกับเมื่อก่อนที่ไม่กล้าที่จะแต่งตัวสักเท่าไหร่ แต่พอมาปัจจุบันนี้คือความเซ็กซี่ต้องเข้าค่ะ เรามีรูปหลังทำหน้าอกมาให้เพื่อนๆ ดูกันก่อน

เราเสริมแบบไม่ได้ใหญ่โอเว่อร์มาก คือใหญ่และมีกำลังพอดีๆ แค่นี้เราก็รู้สึกว่าทำออกมาดูธรรมชาติ เหมือนหน้าอกจริงๆ เลยค่ะ ถ้าเพื่อนๆ เห็นภาพจะเห็นเลยว่าหน้าอกดูไม่แข็ง ไม่เป็นบล็อกเลย ขนาดนอนถ่ายภาพหน้าอกยังดูธรรมชาติเลยค่ะ เอาจริงนะค่ะขนาดแม่กับพี่สาวเราเองยังไม่รู้เลยว่าเรานั้นไปทำหน้าอกมา5555

ที่ตัดสินใจเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก เพราะว่าเพื่อนเราเป็นคนแนะนำเลย ซึ่งเพื่อนเราเองเป็นลูกค้าประจำคลินิกเคยเสริมหน้าอก เคยฉีด Botox คือทำหลายอยาก วันที่ได้เจอเพื่อนก็เล่าให้ฟังว่าเราเองอยากเสริมหน้าอกจังเลย แต่ว่ากลัวเจ็บเพื่อนเราแนะนำเลยว่าให้ทำที่เดียวกับนาง นางทำที่เดอะซิปคลินิกที่นี่คุณหมอเขามีการเสริมหน้าอกแบบส่องกล้อง จะทำให้แผลผ่าตัดนั้นเล็ก ที่สำคัญเจ็บน้อยกว่าการผ่าตัดปกติด้วย เราเลยสนใจขึ้นมาทันทีแล้วก็รีบติดต่อจองคิวปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ

วันที่เข้าไปหาคุณหมอ รู้สึกตื่นเต้นและดีใจมากเพราะเป็นสิ่งที่เรานั้นคิดจะเสริมหน้าอกมานานแล้ว และแล้ววันนี้เราจะได้พูดคุยอยากจะรู้ว่าเราจะต้องเสริมขนาดเท่าไหร่ คุณหมอแนะนำอย่างไร พอเข้าไปก็แอบรอคิวพบคุณหมอนานหน่อยเพราะคิวคุณหมอแน่นมากจริงๆ พอถึงคิวก็ได้พูดคุยคุณหมอไม่มีเร่งรีบอะไรเลยคือพูดคุยเป็นกันเองมากน่ารักมากค่ะ คุณหมอแนะนำให้เราเสริมที่ 300cc. เราโอเคกับที่คุณหมอแนะนำค่ะ

พอถึงวันทำก็ไม่ตื่นเต้นแล้วเพราะเราเตรียมตัวเตรียมใจเป็นอย่างเดียว ก็คิดแต่จินตนาการภาพว่าถ้าหลังเสริมออกมาแล้วหน้าอกเราจะเป็นอย่างไรน่า ทำแล้วจะสวยหรือเปล่า55555 แต่ก็คิดว่าเราต้องเชื่อฝีมือคุณหมอนะ เพราะดูจากคิวคนไข้เข้ามาพบและมาผ่าตัดนี่คือคนมาทำที่นี่เยอะจริงๆ ถ้าทำไม่สวยคงไม่มีใครกล้ามาทำหลอกใช่มั้ยค่ะ พอทำแล้วก็เป็นไปตามที่คาดหมายตามที่เพื่อนๆ ได้เห็นรูปหลังทำของเรา

ทุกวันนี้คือมีความสุขกับการแต่งตัวม๊ากกกก จะใส่ชุดไหนๆ ก็ไม่ต้องกังวลใจว่าจะใส่ออกมาแล้วจะดูไม่สวย ทุกวันนี้คือใส่ชุดไหนก็สวยทุกชุด เปิดหน้าอกบางทีเรามองหน้าอกตัวเอง ยังมีความรู้สึกเลยว่าไม่เหมือนหน้าอกไปทำมา เหมือนหน้าอกของเราจริงๆ มากกว่า เอาเป็นว่าใครอ่านรีวิวเราแล้วคิดว่าสนใจและอยากไปปรึกษาคุณหมอละก็เราแนะนำโทรไปที่คลินิกเบอร์ 088-2228660 โทรไปปรึกษาฟรีได้เลยค่ะ แล้วค่อยตัดสินใจทำ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้