ดู: 1010|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] The Sib Clinic ตอบโจทย์เราเลือกเสริมหน้าอกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมหน้าอกเราไม่คิดเยอะเลยค่ะ คิดปุ๊ปหาข้อมูลปั้ปเลย อ่านแล้วศึกษาแล้วคือที่ The Sib Clinic ดีสุดเราเลยตัดสินใจไปเสริมกับคุณหมอดารินทร์ เพื่อนๆ หลายคนคือก็ไปทำกับคุณหมอบอกเราเหมือนกันว่าถ้าเสริมหน้าอกต้องทำกับคุณหมอดารินทร์ เก่งมากๆ ทำแล้วจะได้ทรงที่สวยดูธรรมชาติ พื้นฐานหน้าอกของเราคือมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างแต่ก็ไม่เยอะ เราคัพ A อยู่แล้ว ถ้าแต่งตัวไปเที่ยวคือต้องดันถึงจะดูว่ามีหน้าอก ดูอวบ ดูอึ๋ม  

ตอนที่ตัดสินใจก็โทรนัดคิวปรึกษาเลยค่ะ วันที่เข้าไปเจอคุณหมอดารินทร์ ที่ The Sib Clinic เราไปที่สาขาทองหล่อ คุณหมอก็แนะนำให้เราเสริมที่ขนาด 400cc. เสริมของ Mentor คือเป็นยี่ห้องที่ได้รับความนิยมสูง คนใช้กันเยอะมาก ตอนแรกคือคิดจะได้ใหญ่ๆ แต่ว่าถ้าเราคิดแบบการไกลคือใส่ให้พอดีตัวก็คือขนาดที่คุณหมอแนะนำ เราโอเคตามขนาดที่คุณหมอแนะนำค่ะ เราเสริมใต้กล้ามเนื้อ แผลผ่าตัดใต้ราวนม คือข้อดีขอการเสริมใต้กล้ามเนื้อ คือจะทำให้หน้าอกชิดดูธรรมชาติแล้วเมื่อมีบุตรเราก็สามารถให้นมลูกได้ปกติเลย

หลังจากที่เราผ่าตัดคือเสริมหน้าอกมาวันแรก ไม่ค่อยช้ำเลยค่ะ ช้ำน้อย ไม่บวมมาก ด้วยที่เราดูแลตัวเองนั้นดีมากๆ เราทำตามคุณหมอสั่งทุกอย่าง ดูแลตัวเองดีมาก ๆ ตามที่คุณหมอสั่งเลย หลังตัดไหมตอนครบ 14 วัน สามารถนวดหน้าอกได้แล้วนะคะ ที่คลินิกพี่นักงานจะสอนวิธีการนวดให้ค่ะ ต้องนวดทุกวันพราะทำให้หน้าอกนิ่ม สวยธรรมชาติและป้องกันการเกิดพังพืด เราปฎิบัติอย่างเคร่งครัด ตอนนี้หลัง 8เดือนแล้ว

ตั้งแต่เสริมหน้าอกมา ไม่เคยมีปัญหาเรื่องหน้าอกเลย ตอนนี้ถ้าจับสัมผัสคือหน้าอกของเรานิ่มมาก คล้อยสวยดูเป็นธรรมชาติ ตอนนี้สนุกกับการแต่งตัวและใช้ชีวิตมากๆ เพราะเราจะใส่ชุดไหนคือดูสวยและดูเช็กซี่ทุกชุด การผ่าตัดจะบอกทุกคนว่าก็ไม่น่ากลัวเลย เพราะตอนผ่าตัดทุกคนคือจะไม่รู้เรื่องอะไร นอนเฉยๆ ตื่นมาก็สวยเลยมีหน้าอกสมใจ ใครที่อยากทำหน้าอกนะคะ ก็แนะนำเลยที่ The Sib Clinic

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้