ดู: 974|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกสวยๆ ที่ เดอะซิบส์ คลินิก ราคาไม่แพงเราแนะนำเลยคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะทุกคน ก็อยากมาบอกต่ออะไรดีๆ กับเพื่อน ๆ บ้าง สำหรับคนที่สนใจอยากเสริมหน้าอก แล้วอยากจะเสริมครั้งเดียวแบบสวยเลย ก็ต้องที่ เดอะซิบส์ คลินิกค่ะ ราคาไม่แพงด้วยเราอยากแนะนำ

ก่อนทำหน้าอก มันก็ไม่มีอะนะ

เราก็อยากจะมีเหมือนคนอื่นเขาบ้าง อยากเซ็กซี่ แต่งตัวเลิศๆ แต่หน้าอกไม่เป็นใจ ปัญหาตอนไม่มีหน้าอกเวลาแต่งตัวคือต้องใช้ฟองน้ำ บางครั้งก็กลัวฟองน้ำหลุด55555 เป็นแบบนี้นาน ๆ มันก็เศร้าใจ เราก็เลยตั้งใจว่าต้องปฏิวัติตัวเอง ถ้าไม่เสริมหน้าอกตอนนี้แล้วจะไปเสริมตอนไหนละ ยิ่งเวลาทุกวันนี้ผ่านไปเร็วมาก อีกไม่เท่าไหร่เราก็อายุเริ่มเยอะละ เราก็ไม่รอช้าค่ะ คิดจะทำก็หาข้อมูลไม่นานมาก เพราะพอมีคำตอบอยู่ในใจอยู่แล้วว่าต้องไปทำกับคุณหมอดารินทร์ เพราะเพื่อนเราก็ไปทำมาแล้วคือดี เราก็เลยจองคิวเข้ามาปรึกษาหมอดารินทร์

เรามีคำตอบว่าทำไมเราถึงต้องเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ก็เพราะเราแค่คลิกชื่อและดูประวัติคุณหมอ คือรีวิวเพียบคุณหมอดังมากเรื่องการเสริมหน้าอก มีประสบการณ์เยอะมาก ๆ ไม่เชื่อก็ลองหาข้อมูลดูใน google ดูนะคะเพื่อนๆ  เยอะมากจริง แล้วที่สำคัญราคาไม่แพงด้วยคะ

แล้ววันนี้เรามีรูปให้ดูหลังทำนะคะ ว่างดงามเพียงใด เราใส่ไซส์375 cc. คือขนาดนี้จะไม่ใหญ่ไม่เล็กค่ะ ใส่แล้วพอดีกับตัวเรา วันนี้เรามีรูปหลังทำ ก็เป็นธรรมดาเมื่อทำหน้าอกมาแล้วก็ต้องใส่ชุดว่ายน้ำ สังเกตดูได้ว่าอกชิดไม่ห่างเลย ใส่แค่ชุดว่ายน้ำ ไม่ได้ใส่อะไรดันแต่อย่างใด อกดูธรรมชาติมาก

เป็นไงบ้างค่ะ 375 cc. ทำออกมาแล้วพอดีตัวใหม่เป๊ะ เรื่องไซส์นี่ต้องให้คุณหมอประเมินให้นะคะ มันขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลจริง ๆ หน้าอกใหม่ชิด มีร่องอกกำลังสวยงาม อกสวยได้แม้ไม่ต้องใส่บรา ดูเวอร์ปะ แต่ใหม่ไม่ได้เวอร์นะ พูดจริง ๆ อาจจะเป็นเพราะเทคนิค barbie breast ของที่นี่ก็ได้ หน้าอกเลยเป็นทรงแบบนี้ ส่วนเรื่องสัมผัสคือนิ่มมาก ใหม่ขยันนวด นวดบ่อย ๆ ยิ่งนวดยิ่งนิ่ม

ใครสนใจอยากทำนมสวยๆ แบบนี้อย่าลังเลให้เสียเวลา สนใจก็สามารถติดต่อไปที่คลินิกได้นะค่ะที่เบอร์ 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้